Odometer imefutika

The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,807
Points
2,000
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
12,807 2,000
Kabla haujaangalia gear wala kusumbuka zaidi. Hapo kwa chini kwenye dashboard kuna kibox ukifungua kina fuse nyingi, angalia kwenye mchoro wa circuit ipi inahusika na odometer. Huenda imelegea au imekufa.

Kila la kheri
 
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
1,779
Points
2,000
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
1,779 2,000
Hii ninayo tangu 2014 na siiuzi kamwe. Kuendesha hii lazima uwe mwanaume. Kwa mwezi wese si chini ya 400,000. Ila sasa hivi naitumia kama back up
Mkuu acha misifa, gari yenyewe unatumia reserve tank, kaongeze mafuta angalau angalau nusu tank itasomq hizo milage.
 
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2018
Messages
584
Points
1,000
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2018
584 1,000
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2015
Messages
1,808
Points
2,000
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2015
1,808 2,000
polepole mkuu! tusiumbuane, wasome members humu kwa upole, utawaelewa bila gharama!
Mkuu mie kutokana na ubobezi wako kwenye haya masuala nildhani ni kama vile mbuzi kafia uwani kwa muuza supu.
 
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
5,062
Points
2,000
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
5,062 2,000
Wakuu gari yangu GX100 Cresta imefutika mileage kwenye odometer. Leo ndio nimeshtukia mpaka sasa hivi ina 256,000km. Kuna mwenye uzoefu na tatizo hili?View attachment 1115159
Mrejesho:Nimewasha gari Leo asubuhi,readings zimerudi kama kawaida
View attachment 1115882
Kwaharaka haraka hapo mkuu cluster hiyo inaweza kuwa na dry joint huo ugonjwa upo sana kwenye suzuki S kubwa /tanapa..cha msingi hapo kama ww sio fundi mtafute fundi umeme atoe hizo dry joint...

Kingine mbapopewa ushauri hapa jukwaani sio kwamba ndio tiba mkafika kwa mafundi mkaanza kuwaelekeza wafanye hivi na shida ipo hapa..

Ishanikuta hiyo yaani passo ilikuwa inazingua kuna uzi mmoja nikawa nimechangia kuna member akaja nikamlekebishia sasa kuna rafiki yake naye akawa na passo inamzingua ugonjwa ni ule ule lkn sababu ya ugonjwa ni tofauti yeye ananambia hapana cheki sensor mm namwambia hapana hii tunepima ina sema valve..mwishowe kunikosoa vizuri akafungua jf na kunionyesha thread husika nikacheka nikamkubalia ..nikamwambia umeleta gari kwa fundi wacha nikutengenezee lkn ww usinifundishe..
 

Forum statistics

Threads 1,303,744
Members 501,127
Posts 31,490,940
Top