OCD Meatu kuwaandikia barua Chadema kwamba wasifanye mikusanyiko kwa sababu kuna tishio la Ugaidi, kauli hii ya maandishi ina madhara gani kiuchumi?

Pinetech Way

Member
Feb 19, 2021
27
45
Ugaidi naona ccm wanajiandaa Kama walivyouandaa wa mwekiti chadema,hakika swala la ugaidi likifika Tanzania sijui tutakimbilia wapi,punguzeni jaziba za kisiasa jibuni kwa hoja na kutishana hii Ni nchi iliyosalama.
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
112,191
2,000
Itakuwa vyema tu, kwani wahuni wanaosemwa wamebakia ndani ya chama chakavu, wanafanya juhudi kubwa kuliangamiza taifa, wenye chama lao chakavu wapo usingizini.
Daaaa sisi wa huku mkojani tunasema potelea pweeeteee maana sisi twaaaahlaaa
 

nizakale

JF-Expert Member
Oct 23, 2019
2,863
2,000
Chama chochote cha siasa kikishindwa uchaguzi mara nyingi hubadilika na kuwa cha kigaidi.
 

nizakale

JF-Expert Member
Oct 23, 2019
2,863
2,000
Kwani yaliyoendelea huko Kibiti haukuwa ugaidi ?
Ugaidi naona ccm wanajiandaa Kama walivyouandaa wa mwekiti chadema,hakika swala la ugaidi likifika Tanzania sijui tutakimbilia wapi,punguzeni jaziba za kisiasa jibuni kwa hoja na kutishana hii Ni nchi iliyosalama.
 

Gulwa

JF-Expert Member
Jun 16, 2008
6,585
2,000
Ipo barua inasambaa mitandaoni kutoka kwa oCD Meatu ikiziia mikusanyiko ya wanachama wa Chadema Kwa sababu kwamba kipimdi hiki Kuna tishio la Ugaidi. Yawezekana sababu hii ni ya msingi au isiwe na msingi. Lakini barua hii ambayo naamini itasambaa Dunia ina madhara makubwa KULIKO faida kwa Taifa LETU. Naomba tujiulize maswali yafuatayo;
1. Ni kweli lipo tishio la Ugaidi nchini?
2. Kama lipo, Nani alipaswa kutangaza uwepo wa tishio ilo?
3. Kama halipo, Nani atakwenda kuiambia Dunia kwamba Tanzania ni sehemu salama kiuwekezaji na haki tishio la Ugaidi?
4. Kama tishio lipo na OCD ametangaza bila kujua Nini madhara ya kauli yake, Je ni lini viongozi wanaoteuliwa watabaki kuwa wale tu waliosomea uongozi na siyo wale waliojikuta viongozi kwa mserereko wa vyeo.
5. Ni upi msimamo wa serikali kuhusu barua hii iliyozua taaruki mitandaoni?
Ndio hao vilaza wa div IV
 

T2020cdm

Member
Oct 17, 2020
91
150
Mimi ni darasa la 7 mkondo D maana darasa letu tulikuwa wanafunzi 600. Sera mbovu za chama chenu pendwa hizo. Wasiwasi wangu naona kama huyo OCD namzidi kwa ku-reason japo yeye ana form 4 ya kupiga gwaride na kulinda benki.
Majibu mazuri Sana ila mpokeaji Sasa sijui Kama atakuelewa.
 

KikulachoChako

JF-Expert Member
Jul 21, 2013
16,521
2,000
NI KWAMBA OCD HAJUI MAANA YA UGAIDI.....NA PENGINE WANA SHAUKU YA KUSHUHUDIA UGAIDI KWENYE NCHI HII......

UGAIDI SIO JAMBO LA KUTAJWA TAJWA HASA KWENYE HII NCHI YETU INAYOCHECHEMEA KIUCHUMI.......
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
43,787
2,000
Au wakuu mnasemaje?

Hebu soma hii.

Wakati sekretariet ya ccm_tanzania ikiwa imemaliza kutembelea mikoa kadhaa ya ikiwemo Kagera,Kigoma,na Katavi huku wakifanya mikutano ya hadhara, jeshi la polisi @tanpol limezuia mikutano ya @ChademaTz kwa kile kilichoelezwa uwepo wa tishio la Ugaidi nchini Tanzania.
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
112,191
2,000
Au wakuu mnasemaje?

Hebu soma hii.

Wakati sekretariet ya ccm_tanzania ikiwa imemaliza kutembelea mikoa kadhaa ya ikiwemo Kagera,Kigoma,na Katavi huku wakifanya mikutano ya hadhara, jeshi la polisi @tanpol limezuia mikutano ya @ChademaTz kwa kile kilichoelezwa uwepo wa tishio la Ugaidi nchini Tanzania.
Hii katiba tuliyi nayo anaye ikubali ni mqenyekiti wa chama kinacho ongoza nchi tu
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
37,224
2,000
Intelijensia inayong'amua tishio la ugaidi kwenye vikao vya chadema peke yake🐒🐒🐒
0ON.jpg

oR9.jpg
rAU.jpg
1L0.jpg

NF.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom