Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OCD adundwa na mgombea Ubunge CCM Polisi wasema ni "jambo la kawaida"

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Malafyale, Oct 23, 2010.

  1. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 10,332
    Likes Received: 2,670
    Trophy Points: 280
    Katika hatua nyingine, mgombea huyo wa CCM alifika kituo cha polisi na kusababisha sokomoko baada ya kumshambulia kwa mateke na kumuangusha chini mkuu wa kituo cha polisi wilaya ya Maswa (OCD), Peter Ndunguru akimtuhumu kuwa wamemwachia Shibuda.

    Akizungumza kwa njia ya simu, OCD Ndunguru alisema mgombea huyo wa CCM aliambatana na viongozi wa chama hicho na kuuliza alipo Shibuda, na walipojibiwa kuwa yupo rumande mgombea huyo alimrukia OCD huyo na kuanza kumshambulia kwa mateke kiasi cha kumuangusha chini.

    “Alinirukia na kunipiga,” alieleza OCD.

    Kamanda wa polisi mkoa wa Shinyanga amethibitisha tukio hilo, akisema kuwa kulitokea kutokuelewana kati ya afisa wake na mgombea huyo, lakini akadai kuwa hilo ni jambo binafsi ambalo analiacha mikononi mwa OCD mwenyewe.

    “Suala la Kisena na OCD ni jambo la kawaida kiutendaji na wala siwezi kulizungumzia... kwa sasa hapa ninashughulika na suala zito la mauaji," alisema kamanda huyo wa Shinyanga.

    "Suala hilo lilitokana na kutoelewana kati yao... kama OCD anaweza kumfungulia mashitaka ni yeye lakini sisi hatuna haja naye. Lakini nadhani tutawashauri wayamalize kwa kuwa ni ya kawaida kiutendaji.”

    Source;Gazeti la Mwananchi
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,239
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    CCM mnajiona hivi hivi jumba bovu linawaaangukia
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nipashe

     
  4. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,216
    Likes Received: 1,408
    Trophy Points: 280
    next time afwande atachambwa "doRe" harafu riafande ritasema ni utaratibu katika geshi ra PORISI kada wa sisiem kuchovya PORISI....Aroooo...
     
  5. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 10,332
    Likes Received: 2,670
    Trophy Points: 280
    Hii kali sana,kapigwa afisa wa ngazi za juu wa polisi akiwa tena na mavazi aliyopewa kwa heshima ya kulinda katiba ya jamhuri ya Muungano wa TZ tena kwenye kituo chake cha kazi lkn RPC leo hii anasema hilo ni tendo la"kawaida"?

    Dr Slaa zungumzia leo hili suala kwenye mkutano wako,polisi sasa wanajidhihirisha wazi kabisa kuwa wao ni CCM-B;kisheria POLISI walitakiwa wamshtaki mara moja Mgombea ubunge huyu kupitia CCM kwa kulidhalilisha Jeshi na wala sio kama kamanda Siasi anavyojaribu kupindisha sheria eti ni suala lao binafsi!

    Lingekuwa suala lao binafsi kama tu angempiga mbali na kituo cha polisi tena akiwa OCD huyu hajavaa nguo za kikazi;hata kama angekuwa kwake au popote pale lkn kavaa nguo zake za kazi bado jamaa huyu angeweza kushtakiwa kwa kesi ya kulidhalilisha jeshi la Polisi!
     
  6. d

    dotto JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ..... YOTE YANA MWISHO...by: Kuli
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Huyo mgombea wa CCM inatakiwa nae awekwe lupango kwa shambulio
     
  8. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shame on you.......aibu kwa jeshi la polisi nimeamini maneno ya afisa wa polisi kamanda........................aliyesema jeshi la polisi limepoteza hadhi
     
  9. TGS D

    TGS D Senior Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo RPC kalidhalilisha Jesho na Crown la Polisi.

    Lakini Yana Mwisho yote haya!

    People's Power
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,487
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    nasubiri mmachinga mmoja afyatuke na kumtia kabila Inspekta fulani!!!! jamani hata kama ndio kubeba kweli ndio kubebwa namna hii?
     
  11. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ingekua vp ka raia wa kawaida mwananchama wa pipoz, angemrukia vichwa uyo OCD? Cpat picha, kweli RPC popompo!!!!! Shame on u RPC. Ningekua mi OCD ningeacha kazi leo leo nikajiunga na CHADEMA.
     
  12. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    kwahiyo?
     
  13. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    No comment. kwa kweli tulipofika inahuzunisha kwelikweli. Tanzania ni zaidi uijuavyo
     
  14. F

    Froida JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,026
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    IGP MWEMA ATANISHANGAZA KAMA ATAACHIA MTU AMBAYE AMEDHALILISHA kAMANDA WETU MBELE YA kITUO CHA POLISI ,MBELE YA UMMA WA WATANZANIA,KUMDHALILISHA ASKARI MKUU WA KITUO ALIYE VAA KOFIA YENYE NEMBO YETU ETI ALIYEMPIGA HAKAMATWI KUHOJIWA KWA SABABU YUSUPHU MAKAMBA NA JAKAYA KIKWETE WAMEEAGIZA INA MAANA YUSUPHU MAKAMBA NA KIKWETE WAKO JUU YA SHERIA,KWELI NCHI HII IMEHARIBIKA KWA KWELI TUNAHITAJI MABADILIKO YA UONGOZI HUU NI USHENZI AMBAO HAUJAWAHI KUTOKEA TOKA NIZALIWE
    ASKARI WADOGO WA KITUONI HAPO NA VITUO VINGINE WATAMUHESHIMU KWELI MTU KIONGOZI ANAPIGWA NGWALA MBELE YAO ,HUYO RPC AFUTWE KAZI

    SHIBUDA HAKUWEKO KWENYE TUKIO LAKINI WAMEMUWEKA NDANI KWA KOSA LIPI
    HAWA ZAMA ZAO ZIMEISHA BADO KITAMBO KIDOGO WATALI A NA KUSAGA
    JAKAYA KIKWETE NCHI IMEMUSHINDA
    TBC WAMEONYESHA UPANDE MMOJA WA HADITHI HAWAKUULIZA WANACHADEMA KITU GANI KILIJIRI WHAT SORT OF NOSENSE TIDO MHANDO KAISHIWA KABISA UPUUZI MTUPU NA UBAKAJI WA DEMOKRASIA TIDO YOUR DAYS ARE NUMBERED
     
  15. T

    The King JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unategemea nini ndugu yangu toka kwa majeshi ya thithiem zaidi ya kuonyesha jinsi yalivyojaa uoga wa kufuata haki dhidi ya wagombea wa thithiem?
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Suala la kumpiga KAMANDA akiwa kwenye uniform ya kazi ni kosa kubwa, na ni sawa na kuisigina katiba!...Polisi kwenye uniform anabeba dhamana ya serikali, na hivyo kumvamia na kumpiga ni dharau moja kwa moja kwa serikali...Lakini ajabu huyo kamanda wa mkoa anasema kuwa ni issue ya kawaida!
    Ngoja tuandike historia hii, ili ije kuwa kama precedence huko mbele ya safari, wasije kukana baadaye!
     
  17. F

    Froida JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,026
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Inamaana wanachi wangeamua kuteka kituo baada ya kamanda kugalagazwa chini bila kuwa na uwezo wa kutoa amri ya ulinzi wangesema ni jambo la kawaida ,Lazima RPC afutwe kazi kwa kudhalilisha Jeshi letu hatuwezi kukubali hata kidogo hakuna aliyejuu ya sheria
    wanachi mara ngapi wachukua hatua mkononi mara ngapi wameua wakisingizia vibaka,wachawi,wazinzi kwani hiyo kesi ni mara ya kwanza au wanataka kuwachafulia Chadema hatutakubali kabisa
     
  18. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh! OCD Kala Ngwara ha ha ha watoto wa Kihuni wanasema Jamaa Amekata halafu Amefunua, OCD Chali halafu Kidume kinaendelea Kupiga Kampeni na Geshi Rinasema wanakitafuta

    By The Way

    Hivi Ile Ishu ya CCM Kuumiza Wanachadema kule Musoma Mjini, Mgombea wa CCM naye Alikamatwa au Ndiyo Mambo ya Ushuzi ajambe mwana CCM Akijamba Mwana CHADEMA kachafua hewa


    Eti Hili ndio lichama la Baba wa Taifa LoL!

    Dr. Slaa siyo mbaya ukamuuliza IGP mwema amechukua hatua gani Kwa OCD wake Kufumuliwa Mateke Kituoni
     
  19. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,168
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    AFTER THOSE DAYS WHO IS BEING PREPARED TO TAKE OVER? Betty Mkwasa, Charles Hillary, ........who?
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,232
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    I am truly speechless

     
Loading...