Obituary: Zambia's Levy Mwanawasa

Mtu wa Kwao

JF-Expert Member
Jan 15, 2008
258
0
Habari niliyoipata sasa toka kwa chanzo cha habari hii,ni kwamba,rais Mwanawasa ametutoka jamani.Tunajau tulimpenda na hasa wanachi wa Zambia ila Mungu kampenda zaidi.
 
Last edited by a moderator:

Kitila Mkumbo

Verified Member
Feb 25, 2006
3,350
2,000
Too sad indeed! RIP Mwanawasa, you played your role and left a positive mark in Africa. We shall remember you as one of the tiny proportion of African leaders who tried hard to promote and protect democracy in our continent.
 

Fidel80

JF-Expert Member
May 3, 2008
21,954
2,000
mmh duh huko ZAMBIA mafisadi nini wamemtoa roho kwa maana alikuwa na BIFU na CHIRUBA.

mmmh RIP Levy Mwanawasa.
 

Yo Yo

JF-Expert Member
May 31, 2008
11,238
0
Pumzika kwa amani Levy.......ingekuwa vipi ingekuwa Mugabe katutoka leo?
 

Mwiba

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
7,611
1,250
Kila siku watu wanakufa hakuna jipya hapo ,ila kama kuna jambo muhimu ambalo linafaa kuigwa na kufuatwa basi hilo ndilo la kulifanyia jitihada tulirisi ,kuna akina Chifupa na wengine wamekufa na tukasikitika sana ,kama Chifupa aliwacha hazina ya magogo na vifaa vya wabwia unga hivi hoja yake na mikakati yake imefikishwa wapi ? Anapoanguka mmoja waliobakia waendelee na mapambano la tukianza kulia na kuonyesha simanzi mafisadi watawamaliza na kutumaliza sote ,tuache kulia lia halafu mwanamme halii wala hasononeki nyie vipi ala' ?
 

S. S. Phares

JF-Expert Member
Nov 27, 2006
2,141
1,195
God sometimes anaonekana hayuko fair...kamchukua L. Mwanawasa na kumuacha R. Mugabe mwenye miaka 84 akiwa anadunda..!!??

R.I.P Levy Mwanawasa.
 

Power to the People

JF-Expert Member
Jul 11, 2007
1,199
2,000
Watu wanasemaga watu wema hufa mapema and the real bad people live for ever.

May the good Lord rest his soul in eternal peace.
 

FDR.Jr

JF-Expert Member
Jun 17, 2008
1,355
1,500
Mkuu Tupatie Chanzo Cha Habari Maana Tumeingia News Room Nyingi Hawana Taarifa Hizo
 

Mtu wa Kwao

JF-Expert Member
Jan 15, 2008
258
0
Mkuu Tupatie Chanzo Cha Habari Maana Tumeingia News Room Nyingi Hawana Taarifa Hizo
kama huamini subiri jk akiudi aseme mkuu.Maana hata Nyerere alipofariki tulisikia kama hivi na hatukuwa na imani mpka amkapa alipotangaza sasa subir ila wakuu waliopo huko kwenye mkutano Sham El Sheikh tayari wana taarifa hii mkuu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom