Obama says New Yorker insulted Muslim Americans


BadoNipo

BadoNipo

Senior Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
175
Likes
14
Points
0
BadoNipo

BadoNipo

Senior Member
Joined Jul 4, 2008
175 14 0
This illustration provided by The New Yorker magazine, the cover of the July 21, 2008 issue by artist Barry Blitt, shows Democratic presidential candidate Barack Obama dressed as a Muslim and his wife as a terrorist. The magazine says the cover is meant to satirize the use of scare tactics and misinformation in the presidential election to derail Obama.

You know, there are wonderful Muslim Americans all across the country who are doing wonderful things," the presidential candidate told CNN's Larry King. "And for this to be used as sort of an insult, or to raise suspicions about me, I think is unfortunate. And it's not what America's all about."

Obama blamed himself for not being forceful enough in challenging some of the rumors about him, including that he is Muslim. Obama is Christian.
 

Attachments:

FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
1,339
Likes
100
Points
160
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
1,339 100 160
That was stupid but ndio siasa za wenzetu wenye akili za Mtikila.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
ooops hawa jamaa wameanza tena kumchafulia kijana wetu lakini atashinda tu.
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
ahhh.. hawa sasa wanaboa!
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
16
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 16 0
M/Mungu humpa ufalme amtakae....na Humnyima amtakae....
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,368
Likes
8,746
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,368 8,746 280
FDR Jr,Ipole,Chuma,Kevo,bado-nipo,

..mimi nadhani hii yote inatokana na ukweli kwamba Obama naye yuko very very uncomfortable kuhisiwa kwamba ni Muislamu.

..Tukubali kwamba Waislamu wana matatizo Amerika, wanabaguliwa na kutengwa, na Obama anapaswa kuwatetea na kuwalinda.

..mimi nafikiri Obama anapaswa kutoa hotuba kuhusu masuala ya dini na imani kama ile ya race. He needs to stand up for good Muslims.

..hali hii ikiendelea ataja tokea mgombea wa Uraisi ambaye ni makini lakini asipewe haki yake kwasababu ni Muislamu.
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
The New Yorker wanatumiwa na Republicans.

Wamemuweka Obama katika conundrum. Wamemchora vibaya (sio muislam, bali kama Muislam terrorist) na wamemuweka mahali ambapo inabidi awakemee kwa kumchora vibaya na kuendeleza bias gains Islam.

Obama angesema awakemee tu bila kusema wamewaonyesha waislam vibaya, angeonekana si mtetezi wa wanaoonewa.

Sasa Obama kasema hivyo, middle America huko wanaona "jamaa mbona anawatetea sana hawa, au kweli jamaa ni sympathiser nini?"

Shame on The New Yorker, Im glad machale yalinicheza a couple years ago na siku subscribe, ingenibidi kusitisha subscription.
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Kuna ukweli kwamba Obama may not want to be associated with the Muslims since he knows quite well they would endanger his company with his middle name being HUSSEIN.
One time I watched a Tyra Banks Show walikuwa wanaongea about racism and one Black akasema she would like to have a muslim sister in law since the husband would just blow any man away who would come after her and so many other nasty comments were made.Sasa you can imagine being associated with such a group of people.I do not have anything against Muslims ila pale ambapo Obama ataanza ku sympthasize with them ajue that is the end of him.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,905
Likes
46,445
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,905 46,445 280
The New Yorker wanatumiwa na Republicans.

Wamemuweka Obama katika conundrum. Wamemchora vibaya (sio muislam, bali kama Muislam terrorist) na wamemuweka mahali ambapo inabidi awakemee kwa kumchora vibaya na kuendeleza bias gains Islam.

Obama angesema awakemee tu bila kusema wamewaonyesha waislam vibaya, angeonekana si mtetezi wa wanaoonewa.

Sasa Obama kasema hivyo, middle America huko wanaona "jamaa mbona anawatetea sana hawa, au kweli jamaa ni sympathiser nini?"

Shame on The New Yorker, Im glad machale yalinicheza a couple years ago na siku subscribe, ingenibidi kusitisha subscription.
Lakini New Yorker si ni liberal newspaper/ magazine? Sasa wanatumiwaje na GOP? Halafu si ndio hawa hawa New Yorker ndo walimchora Bush kama Hitler.....sikusikia mtu then akisema kuwa New Yorker wanatumiwa na GOP au Dems.....sasa wamemchora Obama imekuwa nongwa. Yaani huyu jamaa huwezi kumtania, kumpinga, kumkosoa, au kusema au kufanya kitu chochote kumpinga....otherwise utaitwa mbaguzi na mengine mengi.....
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,905
Likes
46,445
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,905 46,445 280
Kuna ukweli kwamba Obama may not want to be associated with the Muslims since he knows quite well they would endanger his company with his middle name being HUSSEIN.
One time I watched a Tyra Banks Show walikuwa wanaongea about racism and one Black akasema she would like to have a muslim sister in law since the husband would just blow any man away who would come after her and so many other nasty comments were made.Sasa you can imagine being associated with such a group of people.I do not have anything against Muslims ila pale ambapo Obama ataanza ku sympthasize with them ajue that is the end of him.
Hakuna ubaya wowote kuwa Mwislamu na Obama atakuwa mnafiki kama anaogopa kuhusishwa kwa namna moja au ingine na Waislamu. Na hakuna ubaya wowote kwa yeye kutiwa Barack Hussein Obama. Basi tu watu wamezidiwa na hisia za kibaguzi. It makes me sick.
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,368
Likes
8,746
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,368 8,746 280
..jamani nimechanganya madawa hapa.

..Nyani Ngabu umeeleza ukweli hapo juu.

..kuna vijana sasa hivi wameanzisha movement ya kujiita HUSSEIN.
 

Forum statistics

Threads 1,237,407
Members 475,533
Posts 29,287,333