Obama road: Watu 4 wanusurika kifo maeneo ya Sea View

dubu

JF-Expert Member
Oct 18, 2011
3,366
2,000
Watu wanne waliokuwa wemepumzika chini ya mti mkubwa katika barabara ya Obama eneo Seavew wamenusurika kifo kufuatia mti mkubwa ulioangoka chini na kuvunja magari matatu yaliyokuwa yamegeshwa chini ya mti huo pamoja na uzio wa nyumba.

Watu walionusurika katika ajali hiyo wamesema gafla wailona mti huo mkongwa ukishuka tatartibu kuelekea ardhini na hivyo kuwapa nafasi ya kujinusuru na kuacha magari matatu T 926 bxu aina ya Aterza T 994 cek rava 4 na T 300 ekb vits kuangukiwa kwa kishindo huku wameliki wa magari hayo wakishikwa na taharuki baada ya kufika katika eneo la tukio.
 

Attachments

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,043
2,000
Poleni sana waathirika, ila tatizo kama gari ni ya kuazima kwa shemeji sasa!!!
 

bmpingo

JF-Expert Member
Mar 24, 2011
342
225
T 300 ekb? Sahihisha hapo kwenye hiyo namba
News ni mti kuanguka na kuharibu magari. Iwapo angekuwa anatafuta mwenye gari, basi namba ndio ingekuwa na umuhimu sana.Kwa furaha yako: Vitz T 300 BKB. Kama BUKOBA vile home boy...:A S-rap:
 

Zogwale

JF-Expert Member
Jul 10, 2008
13,002
2,000
Kupaki chini ya mnazi au miti.ni hatari sana hasa kama ni.miti mizeee na myepesi kukatika hasa wakati wa upepo na mvua. Poleni ila mshukuruni Mungu mmepona. Magari mtanunua tu mengine ila si uhai.
 

jMali

JF-Expert Member
Nov 9, 2010
8,344
2,000
Hivi vigari vidogodogo vina laana sijui? mara mabilionea wafie humo wakiwa wanaeskro michepuko, mara viangukiwe na miti, mara wengine waanikie mashati yao yani argggghghh!!!!


 

bonna

JF-Expert Member
Jun 13, 2011
832
500
ha ha ha ...hapo ndo utaona gari sio issue.... milioni zote hapo ni kushnei..unaingia garage tena kuongeza ela...
insuarance hawalipi hiyo..ni natural.
ila sasa ndo tuta survive vipi bila gari..
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,296
2,000
Atakuja Mama Mdogo na kusma miti yote ikatwe ili isije kuumiza magari na watu.

Hapo sasa!
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom