Obama kuhudhuria mazishi ya Mandela


Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,330
Likes
5,084
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,330 5,084 280
Kufuatia kifo cha World Icon Nelson Mandela rais wa Marekani Barack Obama amethibitisha kuwa miongoni mwa viongozi watakaohudhuria mazishi hayo yatakayofanyika tarehe 15 December.

Aidha watu mbalimbali duniani kote zikiwemo China,Uingereza na Italy amabapo vichwa vya habari kwenye magazeti kifo cha mandela ndio habari iliyotawala wamemiminika ubalozi wa Afrika kusini kutoa heshima zao kwa mzee Mandela.

Hakika dunia inajivunia kuwahi kuwa na kiongozi shupavu ambaye ametajwa historia yake imeibadili dunia, Rest in Peace MADIBA.
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,330
Likes
5,084
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,330 5,084 280
People around th world are celebrating his life,naangalia BBC hapa huyu jamaa ni zaidi ya nilivyokuwa namfikiria maana BBC throughout ni habari ya Mandela tupu habari zingine zote wametupa kule
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,590
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,590 280
Siamini kama obama atahudhuria...
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,330
Likes
5,084
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,330 5,084 280
Wazungu walijiandaa kufungasha baada ya kuskia katoka gerezani....wakashangazwa na jamaa kuwachunia
 
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,268
Likes
14
Points
0
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,268 14 0
Aljazeera, SKY news, BBC, CNN na tv channels za Kenya zinarusha coverages za kifo hiki kwa ustadi mkubwa pasipo kuuma maneno.

Pale Kenya ukiwaangalia Citizen tv, Qtv, K24, KBC muda wote ni coverage hii tofauti sana na luninga zetu za kibongo.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
526
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 526 280
Ile excuse aliyoitoa kuhusu kifo cha Margareth Thatcher kwamba hakutaka attention iwe kwake badala ya Marehemu haiko applicable tena?
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,163
Likes
160
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,163 160 160
If everybody will try to emulate Tata Mandela the world will turn heaven on earth. RIP Madiba
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,330
Likes
5,084
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,330 5,084 280
Ile excuse aliyoitoa kuhusu kifo cha Margareth Thatcher kwamba hakutaka attention iwe kwake badala ya Marehemu haiko applicable tena?
Mandela ni habari nyingine mkuu
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
Aljazeera, SKY news, BBC, CNN na tv channels za Kenya zinarusha coverages za kifo hiki kwa ustadi mkubwa pasipo kuuma maneno.

Pale Kenya ukiwaangalia Citizen tv, Qtv, K24, KBC muda wote ni coverage hii tofauti sana na luninga zetu za kibongo.
channel zetu ilipotokea milipuko ya mabomu na kuzama kwa meli tbc walikuwa wanapiga taarabu na channel nyingine tamthilia etc

hivo usishangae.
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,737
Likes
1,547
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,737 1,547 280
channel zetu ilipotokea milipuko ya mabomu na kuzama kwa meli tbc walikuwa wanapiga taarabu na channel nyingine tamthilia etc

hivo usishangae.
Wanaweeza kutangaza propaganda za CCM na serikali ya CCM pekee nyingine sio news kwao na ni marufuku!
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,476
Likes
3,445
Points
280
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,476 3,445 280
Wetu nae ataenda!
 
B

Baba Matatizo

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2011
Messages
335
Likes
7
Points
35
B

Baba Matatizo

JF-Expert Member
Joined May 5, 2011
335 7 35
sijisiki furaha kwa hiz chanel zetu
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
650
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 650 280
Namhurumia sana Mama Clinton kwani sijui kama ataweza kwenda kumzika "baba yake" wa Kiroho....
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,362
Likes
4,490
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,362 4,490 280
vipi zitto kabwe ataenda?
 
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
1,755
Likes
14
Points
135
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2013
1,755 14 135
Vipi jk hataenda .kumzika kaka mkuu....
 
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,720
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,720 280
Yani kuna watu hatawasipoenda hamna mtu anawaulizia mfano ndovu
 

Forum statistics

Threads 1,250,699
Members 481,460
Posts 29,742,298