Nzi hata wawe wengi kiasi gani hawatengenezi asali: Mwigulu


Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180
ameemanisha kuwa ccm haitishiki na umati wa watu na vijana wanaojaa katika mikutano ya chadema huko arusha-kwani mwisho wa siku ccm itaibuka na ushindi. aliendelea kusema kuwa hatuna haja ya kuiba tunaongea na wapiga kura. Hatuna haja ya kubisha kura zitahesabiwa mbele yenu na CCM ITASHINDA MBELE YENU. SIJAJA KUTALII HUKU. NIMEKUJA KWA KAZI MOJA TU. NITAONDOKA NA USHINDI, KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI Revocatus kashaga
 
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
11,006
Likes
2,851
Points
280
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
11,006 2,851 280
Siku zote makutano ya nzi ni chooni
 
gody

gody

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,222
Likes
61
Points
145
gody

gody

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,222 61 145
Anamaanisha Hata sisiemu wawe wengi kiasi gani lkn hawawezi kuiendesha nchi kwa uhuru na haki!!
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Likes
3,226
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 3,226 280
interesting,
hapa Arusha sio Iramba, usije ukakimbia kama Arumeru
 
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
403
Likes
2
Points
35
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined Jul 26, 2011
403 2 35
Asubiri tarehe 16 atajua Chadema hapa Arusha ni Nzi au Nyuki. Mikakati yao yote tumeshaijua na hakika hawataiba kura hata moja na wakikaa vibaya Chadema wataiba za CCM.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
N

nassiry

Senior Member
Joined
May 7, 2013
Messages
182
Likes
0
Points
0
Age
41
N

nassiry

Senior Member
Joined May 7, 2013
182 0 0
Cmm ni nzi ndio anachomaanisha sasa chadema ni nyuki asali lazima aile kabla hajaondoka Arusha
 
D

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
2,347
Likes
474
Points
180
D

delako

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
2,347 474 180
Huyu mheshimiwa angekuwa anaimba taarab angekuwa na nyimbo nyingi sana na album za kutosha kumzidi hata mzee yusuph
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
650
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 650 280
Wapiga kura ndio wanaitwa nzi...
 
K

kibodi

Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
88
Likes
0
Points
0
K

kibodi

Member
Joined Jul 2, 2012
88 0 0
ameemanisha kuwa ccm haitishiki na umati wa watu huko arusha-kwani mwisho wa siku ccm itaibuka na ushindi. aliendelea kusema kuwa
hatuna haja ya kuiba tunaongea na wapiga kura. Hatuna haja ya kubisha kura zitahesabiwa mbele yenu na CCM ITASHINDA MBELE YENU. SIJAJA KUTALII HUKU. NIMEKUJA KWA KAZI MOJA TU. NITAONDOKA NA USHINDI,
KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI
Revocatus kashaga
Yaan huo umati wa wana wa Nchi wa Arusha Nchechemba ameuita Inzi? Matusi yake ya Bungeni ameyahamishia Arusha. Atavuna alichopanda.
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Jamani tulizomee hili liuwaji mwigulu hilooooooooo... hiloooooooooo, vuvuzela hilooooooo, lizinzi hiloooooooooooooo,
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Hayo ni maneno ya mfa maji.
CCM pamoja na kubeba watu na kuwaleta kwenye mikutano lakini bado mikutano haijai watu.
 
L

Lingasiku

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
215
Likes
0
Points
0
Age
35
L

Lingasiku

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
215 0 0
Safar hii hata inz watatoa asal,haijui nguvu ya umma mbeya alichoka
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,641
Likes
4,234
Points
280
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,641 4,234 280
Lakini Inzi si wanaweza kuozesha mzoga na kuutafuna.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,228
Likes
4,625
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,228 4,625 280
Walisema CDM ni chama cha kaskazini, sasa wanatafuta nini huko?
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
ameemanisha kuwa ccm haitishiki na umati wa watu na vijana wanaojaa katika mikutano ya chadema huko arusha-kwani mwisho wa siku ccm itaibuka na ushindi. aliendelea kusema kuwa hatuna haja ya kuiba tunaongea na wapiga kura. Hatuna haja ya kubisha kura zitahesabiwa mbele yenu na CCM ITASHINDA MBELE YENU. SIJAJA KUTALII HUKU. NIMEKUJA KWA KAZI MOJA TU. NITAONDOKA NA USHINDI, KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI Revocatus kashaga
Kiburi wanachoonyesha hawa mafisadi kina kikomo chake na waja soon
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
7
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 7 0
ameemanisha kuwa ccm haitishiki na umati wa watu na vijana wanaojaa katika mikutano ya chadema huko arusha-kwani mwisho wa siku ccm itaibuka na ushindi. aliendelea kusema kuwa hatuna haja ya kuiba tunaongea na wapiga kura. Hatuna haja ya kubisha kura zitahesabiwa mbele yenu na CCM ITASHINDA MBELE YENU. SIJAJA KUTALII HUKU. NIMEKUJA KWA KAZI MOJA TU. NITAONDOKA NA USHINDI, KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI Revocatus kashaga
ukoo wa panya.......
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
Anamaanisha Hata sisiemu wawe wengi kiasi gani lkn hawawezi kuiendesha nchi kwa uhuru na haki!!
Kweli kabisa maana na wengine wanajiita madactari ila hawana lolote ni majina na vyeti pasipokuwa a utendaji
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Alishatutukana watu wa Arusha kuwa ni mbwa. Na watu wa Arusha hawana muda wa kubishana naye, wamekubali kuwa ni mbwa na watakwenda kubweka kwenye sanduku la kura

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,274,979
Members 490,865
Posts 30,529,417