Nywele za kipilipili tukutane hapa tushauriane


vio_vio

vio_vio

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2015
Messages
353
Likes
598
Points
180
vio_vio

vio_vio

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2015
353 598 180
Hongera ndugu...mimi ni kipilipili kile type Z..yani hata nywele ifike mgongoni inajicoil inaonekana kama kiafro kifupi. Kama ziko kama aunt jackies ntajaribu kununua leave in yake nione. Shea moisture ni 45,000 hadi 50,000 tshs ila naona zinastahili sababu hata harufu yake si mchezo na ukitumia kidogo tu inaleta matokeo.
Ziko kama aunt Jackie's... lakini kama umezoea harufu nzuri nzurii...hio ina harufu ngumu kidogo.
Ooh kama kwa hiyo bei ukitumia kidogo inaleta matokea it worth it...nitajaribu curling jelly yao.

Hahaha kipilipili type Z
 
vio_vio

vio_vio

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2015
Messages
353
Likes
598
Points
180
vio_vio

vio_vio

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2015
353 598 180
wewe una kipilipili cha namna gani hicho kisichosikia mafuta
Sina kipilipili ..lakini nywele zangu mafuta ya mgando zimegoma...zinawasha sana. So nimebaki kutumia ya maji tuu
 
Ambition plus

Ambition plus

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2018
Messages
653
Likes
734
Points
180
Ambition plus

Ambition plus

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2018
653 734 180
Sijawahi kuzitumia kwa kweli na mwezi uliopita nimeziona SH Amon nikatamani kuzinunua(bei rahisi sana aisee) ila nikatoka nje ya duka nikasoma reviews zake mtandaoni(sababu sikuwahi kuzisikia kokote kabla ya siku hiyo) nikaona si nzuri. Wengi wanasema ni nzuri kwa mashombeshombe wenye type 3 hair hadi 4A lakini sisi wa kipilipili kichaa si rafiki kwetu.

Kwa kuongezea, siku hizi nimehamia products za Shea Moisture and i must say zinafanya kazi bora zaidi hasa katika kustyle nywele. Unaweza zijaribu japo bei zake zimechangamka!
Dah!mi sina kipilipil nina nywele za kawaida sana.sijui hata type gani ila dizain kama zinaanza kupungua hapo utosi(kipara).ni mafuta gani yanaweza saidi zisipungue zaidi
 
micind

micind

Senior Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
122
Likes
97
Points
45
micind

micind

Senior Member
Joined Jun 11, 2015
122 97 45
Mimi natumia auntie Jackie's kwa kweli nazipenda products zao kuna kipindi nilisuka nywele za mbele zikakatika nikatumia mafuta yao ya balance grapeseed and avocado nywele zimeota zote mbele..Shea moisture bei zao kwakweli hapana roho itaniuma sana nikinunua..nakomaa na auntie Jackie's
 
sonnita

sonnita

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2014
Messages
882
Likes
218
Points
60
Age
29
sonnita

sonnita

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2014
882 218 60
Dah!mi sina kipilipil nina nywele za kawaida sana.sijui hata type gani ila dizain kama zinaanza kupungua hapo utosi(kipara).ni mafuta gani yanaweza saidi zisipungue zaidi
Massage hapo utosini na Jamaican black castor oil..ila kama upara ni genetic issue (ipo kwenu),am afraid it won't help much.
 
Lee Napoleon

Lee Napoleon

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
765
Likes
323
Points
80
Lee Napoleon

Lee Napoleon

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
765 323 80
Natmia wave na zko poa, + soft&free
 
MR.ACCORDING TO ME

MR.ACCORDING TO ME

Member
Joined
Dec 25, 2014
Messages
20
Likes
3
Points
5
Age
34
MR.ACCORDING TO ME

MR.ACCORDING TO ME

Member
Joined Dec 25, 2014
20 3 5
Dada 'Mimi ni mama' ,naomba tuwasiliane with no joke,rather its so urgent.
My WhatsApp number is 0783059220.
Wishing you all successful day in Jesus Christ!
 
Jane Msowoya

Jane Msowoya

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2017
Messages
1,912
Likes
2,353
Points
280
Jane Msowoya

Jane Msowoya

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2017
1,912 2,353 280
Dah!mi sina kipilipil nina nywele za kawaida sana.sijui hata type gani ila dizain kama zinaanza kupungua hapo utosi(kipara).ni mafuta gani yanaweza saidi zisipungue zaidi
Njoo nikupatie Jamaican black Castor Oil 0714547830

Sent using Jamii Forums mobile app
 
N

njege08

Member
Joined
May 14, 2018
Messages
26
Likes
19
Points
5
N

njege08

Member
Joined May 14, 2018
26 19 5
Mi zangu ni ngumu sana,ila zinarefuka hatari,siwezi kuzichana zikiwa kavu,natamani nywele natural ila nateseka sana kuzichana,nitumie nn
 
Divine...

Divine...

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2015
Messages
1,474
Likes
2,615
Points
280
Divine...

Divine...

JF-Expert Member
Joined May 22, 2015
1,474 2,615 280
Mimi nimekuwa mvivu sikuhiz kutreat hiz nywele, mmenipa hamasa ya kuzitunza tena, kuwa na nywele kuna raha yake, sema ikifika kuchanaa sasa uhii kama hazina unyevu ni shida,

Na pia unaweza nunua empty spray bottle ukajaza maji ukajipulizia kidogo kichwan wakat wa kuchana ili ziwe na maji kidogo, na kama unataka kuchana weka section kama huko juu walivyo eleza chana kuanzia juu na sio chini, chika katikati ya nywele ili using'oe nywele na usisikie maumivu, kumbuka unyevu ktk nywele utakusaidia
 
zionGoods

zionGoods

Member
Joined
Aug 12, 2016
Messages
15
Likes
4
Points
5
zionGoods

zionGoods

Member
Joined Aug 12, 2016
15 4 5
Aliewahi jaribu henna kwenye nywele je inabadili rangi ya nywele?? Mfano nywele nyeusi inakuwa rangi gani na inachukuwa mda gani kwarangi kuisha kwenye nywele ama unatumia njia gan ili rangi itoke yotee
 
MNANSO

MNANSO

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2015
Messages
1,716
Likes
675
Points
280
MNANSO

MNANSO

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2015
1,716 675 280
mmmh ucjaribu kuwekaa dawa,, utabaki kipara,, zangu nikiweka dawa zina katika zote nabaki na kipara,, weka steaming,, hina ya majani changanya na yai la kienyejii kwa mwezi mara mbili , paka kwenye mizizi ya nywele,, utanipa matokeo
Asante, hinaya hiyo unapatikana wapi
 

Forum statistics

Threads 1,250,498
Members 481,371
Posts 29,735,723