Nywele za kifuani mpaka tumboni kero kubwa napata shida

ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
8,305
Points
2,000
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
8,305 2,000
Mijinywele yaanzia uvunguni, yapanda hadi kitovuni, tumboni, yapanda hadi kifuani, hiyoooo weeeee, yapanda shingoni, hiyo mijinywele yajaa usoni, yaenda hadi mgongoni, yaanza kushuka chini, hiyo hadi kiunoni, yateremka chini hadi vungu uvundo, kasheshe ukitaka kunyoa unaanzia wapi?
πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚
 
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
11,229
Points
2,000
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
11,229 2,000
Ni sahihi Kwa mwanaume kuacha nywele za kifuani mpaka tumboni

Me naomba msaada kama kuna dawa niyaondoe napata wakat mgumu sana

Ahsante nisaidieni
Tabia ya kishamba sana kujaribu kukimbia asili yako
 

Forum statistics

Threads 1,336,650
Members 512,670
Posts 32,546,576
Top