Nywele za kifuani mpaka tumboni kero kubwa napata shida

interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
6,180
Points
2,000
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
6,180 2,000
Mijinywele yaanzia uvunguni, yapanda hadi kitovuni, tumboni, yapanda hadi kifuani, hiyoooo weeeee, yapanda shingoni, hiyo mijinywele yajaa usoni, yaenda hadi mgongoni, yaanza kushuka chini, hiyo hadi kiunoni, yateremka chini hadi vungu uvundo, kasheshe ukitaka kunyoa unaanzia wapi?
 
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
6,180
Points
2,000
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
6,180 2,000
Jamii Forum imeniongezea sana siku za kuishi maana si kwa vituko hivi
Mijinywele yaanzia uvunguni, yapanda hadi kitovuni, tumboni, yapanda hadi kifuani, hiyoooo weeeee, yapanda shingoni, hiyo mijinywele yajaa usoni, yaenda hadi mgongoni, yaanza kushuka chini, hiyo hadi kiunoni, yateremka chini hadi vungu uvundo, kasheshe ukitaka kunyoa unaanzia wapi?
 
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
14,203
Points
2,000
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
14,203 2,000
Bora wewe kifuani wengine hadi mapajani pia.
 
Unforgetable

Unforgetable

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2019
Messages
1,493
Points
2,000
Unforgetable

Unforgetable

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2019
1,493 2,000
Mijinywele yaanzia uvunguni, yapanda hadi kitovuni, tumboni, yapanda hadi kifuani, hiyoooo weeeee, yapanda shingoni, hiyo mijinywele yajaa usoni, yaenda hadi mgongoni, yaanza kushuka chini, hiyo hadi kiunoni, yateremka chini hadi vungu uvundo, kasheshe ukitaka kunyoa unaanzia wapi?
dah

Cc Kingsmann
 
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
16,723
Points
2,000
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
16,723 2,000
Akikulalia kifuani si unafika kibo hapo hapo....
Inategemeaa😂😂ukute kuna miiba na michongoma kibao,.kibo na mawenzi huwezi fika asee
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
767
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
767 1,000
Jamaa hajasaidiwa chochote imepigwa jalamba tu hapa...
Dawa yake ni ndogo tu washa moto wa mabua kisha vua nguo zote alafu uwe unapita katikati ya moto mbioooo unageuka tena mbioooop unageuka tena mbiooooooo unageuka tena mbiooo unageuka tena mbioo hadi ziungue zote hazitaota tena
 
S

Symonjerry

Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
5
Points
20
S

Symonjerry

Member
Joined Nov 16, 2017
5 20
Jamaa hajasaidiwa chochote imepigwa jalamba tu hapa...
Dawa yake ni ndogo tu washa moto wa mabua kisha vua nguo zote alafu uwe unapita katikati ya moto mbioooo unageuka tena mbioooop unageuka tena mbiooooooo unageuka tena mbiooo unageuka tena mbioo hadi ziungue zote hazitaota tena
 
MaluguMlp

MaluguMlp

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2018
Messages
476
Points
250
MaluguMlp

MaluguMlp

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2018
476 250
kungewezekana ungenitumia mie hata kwa wi-fi
 
othuman dan fodio

othuman dan fodio

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2018
Messages
1,208
Points
2,000
othuman dan fodio

othuman dan fodio

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2018
1,208 2,000
Huyo jamaa ni zinja..
 
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
4,014
Points
2,000
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
4,014 2,000
Jamaa hajasaidiwa chochote imepigwa jalamba tu hapa...
Dawa yake ni ndogo tu washa moto wa mabua kisha vua nguo zote alafu uwe unapita katikati ya moto mbioooo unageuka tena mbioooop unageuka tena mbiooooooo unageuka tena mbiooo unageuka tena mbioo hadi ziungue zote hazitaota tena


unageuka mbioooo

unageuka mbiooo

unageuka mbiooo
hhhhhhh
 
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
8,301
Points
2,000
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
8,301 2,000
Jamaa hajasaidiwa chochote imepigwa jalamba tu hapa...
Dawa yake ni ndogo tu washa moto wa mabua kisha vua nguo zote alafu uwe unapita katikati ya moto mbioooo unageuka tena mbioooop unageuka tena mbiooooooo unageuka tena mbiooo unageuka tena mbioo hadi ziungue zote hazitaota tena
aiseee 😂 😂 😂 😂 😂 😂
nimecheka kifala
 

Forum statistics

Threads 1,336,634
Members 512,670
Posts 32,546,114
Top