Nyuso zisizo na furaha kwa wakazi wa Dar

Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
8,693
Points
2,000
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
8,693 2,000
Unalazimisha Hicho Kilicho Kichwani Mwako Kiwe na Kwangu, Mimi Sipo Huko Mkuu, Nina Miaka Si Chini Ya Sita tangu niwe Jf, Nije Kutafuta Mrembo Leo?
Social media namaanisha facebook na instagram sio humu JF unaweza tongoza dume lenzio au mtu asiejulikana
 
MTINGIJOLI

MTINGIJOLI

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
843
Points
1,000
MTINGIJOLI

MTINGIJOLI

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
843 1,000
Social media namaanisha facebook na instagram sio humu JF unaweza tongoza dume lenzio au mtu asiejulikana
Ok! Nimekuelewa! Nina Uwezo wa Kua Na Msichana Nimtakae, Pasipokutumia Nguvu, Hao Wa Social Media nawaachia Nyinyi Vijana Mliokata Tamaa
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
8,693
Points
2,000
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
8,693 2,000
Ok! Nimekuelewa! Nina Uwezo wa Kua Na Msichana Nimtakae, Pasipokutumia Nguvu, Hao Wa Social Media nawaachia Nyinyi Vijana Mliokata Tamaa
Hahaha sawa mkuu laiti ungelijua usingelisema hivyo..
 
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
4,747
Points
2,000
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
4,747 2,000
Habari za Jioni Wadau Hopefully Mko Poa , Hongereni Sana kwa Long Weekend, Nimekuja Kwenu Tujadili Hili Suala, Ni Mimi tu ndio Naona hii au na Wenzangu mnaliona, Nimezaliwa Dar, Kwa Bahati Mbaya Maisha Yangu Ya Shule na Kazi Sijaishi Huku Hadi Nilipopata Uhamisho wa Kuja Kufanya Kazi.

Huku, Sometime Hua Napabda Public Transport nikiamua, Though Nina Usafiri Binafsi, Tatizo Linakuja Na Aina Ya Watu Unaokutana Nao, Muda Wote Wamenuna, Wengine hata Ukimsalimu Haitiki, Nyuso Hazina Nuru Kabisa, Hili Linasababishwa Na Nini? Sijazoea Kabisa hii Hali, Inasababibishwa Na Nini? Niko Serious Wadau.
Hayo uliyoshuhudia Dar ni cha mtoto. Hebu ulizia wale ambao wanaishi au waliowahi kuishi jiji la Nairobi.
 
Escrowseal1

Escrowseal1

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2014
Messages
1,697
Points
2,000
Escrowseal1

Escrowseal1

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2014
1,697 2,000
Habari za Jioni Wadau Hopefully Mko Poa , Hongereni Sana kwa Long Weekend, Nimekuja Kwenu Tujadili Hili Suala, Ni Mimi tu ndio Naona hii au na Wenzangu mnaliona, Nimezaliwa Dar, Kwa Bahati Mbaya Maisha Yangu Ya Shule na Kazi Sijaishi Huku Hadi Nilipopata Uhamisho wa Kuja Kufanya Kazi.

Huku, Sometime Hua Napabda Public Transport nikiamua, Though Nina Usafiri Binafsi, Tatizo Linakuja Na Aina Ya Watu Unaokutana Nao, Muda Wote Wamenuna, Wengine hata Ukimsalimu Haitiki, Nyuso Hazina Nuru Kabisa, Hili Linasababishwa Na Nini? Sijazoea Kabisa hii Hali, Inasababibishwa Na Nini? Niko Serious Wadau.
Habari za Jioni Wadau Hopefully Mko Poa , Hongereni Sana kwa Long Weekend, Nimekuja Kwenu Tujadili Hili Suala, Ni Mimi tu ndio Naona hii au na Wenzangu mnaliona, Nimezaliwa Dar, Kwa Bahati Mbaya Maisha Yangu Ya Shule na Kazi Sijaishi Huku Hadi Nilipopata Uhamisho wa Kuja Kufanya Kazi.

Huku, Sometime Hua Napabda Public Transport nikiamua, Though Nina Usafiri Binafsi, Tatizo Linakuja Na Aina Ya Watu Unaokutana Nao, Muda Wote Wamenuna, Wengine hata Ukimsalimu Haitiki, Nyuso Hazina Nuru Kabisa, Hili Linasababishwa Na Nini? Sijazoea Kabisa hii Hali, Inasababibishwa Na Nini? Niko Serious Wadau.
Mkurugenzi kwani kwenye job description yako kunasehemu inasema kuwa una kazi ya kusalimia watu?. Nenda ulaya ndo utachoka ukimsalimia mtu anajiuliza kakukosea nini. So mdogo wangu nakushauri u mind your own business maisha yanasonga kwani society in evolve taratibu.
 
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
6,016
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
6,016 2,000
Wanalala ovyo wanakula ovyo nuru inatoka wapi
 
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
1,922
Points
2,000
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
1,922 2,000
We nawe unataka kufanana na Kiduku Lilo:
Habari za Jioni Wadau Hopefully Mko Poa , Hongereni Sana kwa Long Weekend, Nimekuja Kwenu Tujadili Hili Suala, Ni Mimi tu ndio Naona hii au na Wenzangu mnaliona, Nimezaliwa Dar, Kwa Bahati Mbaya Maisha Yangu Ya Shule na Kazi Sijaishi Huku Hadi Nilipopata Uhamisho wa Kuja Kufanya Kazi.

Huku, Sometime Hua Napabda Public Transport nikiamua, Though Nina Usafiri Binafsi, Tatizo Linakuja Na Aina Ya Watu Unaokutana Nao, Muda Wote Wamenuna, Wengine hata Ukimsalimu Haitiki, Nyuso Hazina Nuru Kabisa, Hili Linasababishwa Na Nini? Sijazoea Kabisa hii Hali, Inasababibishwa Na Nini? Niko Serious Wadau.
 
upendodaima

upendodaima

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2013
Messages
3,562
Points
2,000
upendodaima

upendodaima

JF-Expert Member
Joined May 23, 2013
3,562 2,000
Habari za Jioni Wadau Hopefully Mko Poa , Hongereni Sana kwa Long Weekend, Nimekuja Kwenu Tujadili Hili Suala, Ni Mimi tu ndio Naona hii au na Wenzangu mnaliona, Nimezaliwa Dar, Kwa Bahati Mbaya Maisha Yangu Ya Shule na Kazi Sijaishi Huku Hadi Nilipopata Uhamisho wa Kuja Kufanya Kazi.

Huku, Sometime Hua Napabda Public Transport nikiamua, Though Nina Usafiri Binafsi, Tatizo Linakuja Na Aina Ya Watu Unaokutana Nao, Muda Wote Wamenuna, Wengine hata Ukimsalimu Haitiki, Nyuso Hazina Nuru Kabisa, Hili Linasababishwa Na Nini? Sijazoea Kabisa hii Hali, Inasababibishwa Na Nini? Niko Serious Wadau.
Ujanja wao woote,wanaongozwa na FaFaFa flani hv ambaye hajawahi simamia jambo likatimia.

Kila siku anawapa stress tu,huwa nawahurumia sana viumbe wa Daslamu.Mungu awarehemu kwa kweli..
 

Forum statistics

Threads 1,335,348
Members 512,308
Posts 32,503,153
Top