Nyuso zisizo na furaha kwa wakazi wa Dar

DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
16,068
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
16,068 2,000
Acha kufuatilia sana maisha binafsi ya watu provided that wanaishi bila kuvunja za nchi.

Jifunze ku deal na maisha yako.
 
Kwekitui

Kwekitui

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2017
Messages
600
Points
500
Kwekitui

Kwekitui

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2017
600 500
Kwani wapo?
Mbona mimi sijawahi kutembelea hiyo nyota kila siku nakumbatia mito badala ya kifua
Nije Kutafuta Demu Jf? Hapana, Halikua Lengo Langu Hilo, Sijawahi na Haitakaa Itokee Nikatafuta Mwanamke Kwenye Social Media
 
macson3

macson3

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2017
Messages
543
Points
1,000
macson3

macson3

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2017
543 1,000
Habari za Jioni Wadau Hopefully Mko Poa , Hongereni Sana kwa Long Weekend, Nimekuja Kwenu Tujadili Hili Suala, Ni Mimi tu ndio Naona hii au na Wenzangu mnaliona, Nimezaliwa Dar, Kwa Bahati Mbaya Maisha Yangu Ya Shule na Kazi Sijaishi Huku Hadi Nilipopata Uhamisho wa Kuja Kufanya Kazi.

Huku, Sometime Hua Napabda Public Transport nikiamua, Though Nina Usafiri Binafsi, Tatizo Linakuja Na Aina Ya Watu Unaokutana Nao, Muda Wote Wamenuna, Wengine hata Ukimsalimu Haitiki, Nyuso Hazina Nuru Kabisa, Hili Linasababishwa Na Nini? Sijazoea Kabisa hii Hali, Inasababibishwa Na Nini? Niko Serious Wadau.
Wameambiwa waoge na pia wakitupa uchafu watadeki barabara,lazima wanune mkuu.
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
13,047
Points
2,000
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
13,047 2,000
before yakuhamia kwa makonda ulikuwa unaishi wapi tulinganishe uzito wa hoja yako
Nadhani alikuwa anaishi Lamu ya Kenya huyo. Na gari kapewa hiyo ndo maana anajitangaza huku kwa Makonda. Mwambie awe na cheti chake cha kuolewa hapa dar si mchezo. Ngoja waondoke wageni uone cha moto
 
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2014
Messages
2,618
Points
2,000
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2014
2,618 2,000
Ila Dar usafiri wa daladala shida aisee
wewe fikiria mtu umetoka kazini umechoka saa 11 jioni umekaa kituoni Sim2000 zaidi ya saa zima unahangaika kupata daladala ya kwenda tabata kimanga kila zikija zimejaa
umestruggle ukadandia na siti umekosa, umeshikiria bomba hadi tabata bima njiani umekutana na foleni za kufa mtu, NAOMBA NIAMBIE HIYO NURU UTAKUWA NAYO USONI?

hapo sijaweka changamoto ulizokumbana nazo kazini/kwenye biashara zako, mara mamakonda awalazimishe kuoga,
Kama hamuogagi, sana si aandae mapipa ya maji uko mjini ili awaogeshe.
 
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2014
Messages
2,618
Points
2,000
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2014
2,618 2,000
😂😂 sio nyuuyoki tu mkuu mpaka losanjezii watu wamenuna
Kumbe sifa ya majiji watu kunywa eeeh. Sasa wengine wakinuna wanakuwa na sura mbaya hadi wanatuchekesha haaaaa, mi siwezi kununa wenye majiji yenu nuneni tu, wacha sisi tu cerebrate.😂😂😂😂
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
12,006
Points
2,000
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
12,006 2,000
Sasa lakini muwe angalau mna tabasamu mna mtisha jamaa kila mtu Kanumba looooh
Tabasamu ni JPM na Bashite tu. Sasa wewe mtu kama profesa anaitwa mpumbavu tutakuwa na furaha vipi sisi tusio hata na bachelor si ndio atatuita mbwa?
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
12,006
Points
2,000
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
12,006 2,000
Mimi nafikiri tatizo kubwa ni wasiojulikana watu hawana amani kwakuwa hawajui watatekwa lini na ni lini wataambiwa siyo raia
 
M

mswati52

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2019
Messages
222
Points
250
M

mswati52

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2019
222 250
Kwa kifupi Dar maisha yamejaa hofu mashaka na kutokujiamini, hawajui kesho yao ni maisha mabovu hayana mfano wake.
Ni jamii ya wachache sana wenye furaha kwa dar.
Huwezi kufurahia usafiri wako kwa foleni, huwezi kufika kwa wakati uendako
Habari za Jioni Wadau Hopefully Mko Poa , Hongereni Sana kwa Long Weekend, Nimekuja Kwenu Tujadili Hili Suala, Ni Mimi tu ndio Naona hii au na Wenzangu mnaliona, Nimezaliwa Dar, Kwa Bahati Mbaya Maisha Yangu Ya Shule na Kazi Sijaishi Huku Hadi Nilipopata Uhamisho wa Kuja Kufanya Kazi.

Huku, Sometime Hua Napabda Public Transport nikiamua, Though Nina Usafiri Binafsi, Tatizo Linakuja Na Aina Ya Watu Unaokutana Nao, Muda Wote Wamenuna, Wengine hata Ukimsalimu Haitiki, Nyuso Hazina Nuru Kabisa, Hili Linasababishwa Na Nini? Sijazoea Kabisa hii Hali, Inasababibishwa Na Nini? Niko Serious Wadau.
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,914
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,914 2,000
Nchi nzima kuna simanzi na mleta simanzi mnamjua
 

Forum statistics

Threads 1,336,786
Members 512,711
Posts 32,550,870
Top