Nyuso zisizo na furaha kwa wakazi wa Dar

Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
33,162
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
33,162 2,000
Jua kali... maisha magumu...


Cc: mahondaw
 
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
2,423
Points
2,000
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
2,423 2,000
Dar ni Jiji, na moja ya sifa ya jiji ni kununa na kuwa serious, hata nyuuyoki,London watu wamenuna kwenye matreni na madaladala yao,ndiyo tunasema bongonyuuyoki.
 
Kung fu panda

Kung fu panda

Senior Member
Joined
Aug 13, 2019
Messages
192
Points
225
Kung fu panda

Kung fu panda

Senior Member
Joined Aug 13, 2019
192 225
Mkuu tuawaza mengi,changamoto za ajira,usafiri,maisha ya kila siku na mambo mengi ya kimaendeleo.
 
Habdavi

Habdavi

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
461
Points
225
Habdavi

Habdavi

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
461 225
Uchumi umekwenda recess furaha itoke wapi? Hali ya furaha huanzia nyumbani, wewe na wanao mmekula, wanasoma shule nzuri, nawe una afya njema, una muda wa kutembelea jamaa, ndugu, marafiki, unamuabudu Mungu katika roho na kweli.
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
8,715
Points
2,000
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
8,715 2,000
Nije Kutafuta Demu Jf? Hapana, Halikua Lengo Langu Hilo, Sijawahi na Haitakaa Itokee Nikatafuta Mwanamke Kwenye Social Media
Jamaa Social Media kuna watoto wakare kinooma aisee ukiingia mitaa ya instagram na facebook unaweza maliza siku nzima...unaperuzi tuuu
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
41,900
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
41,900 2,000
awamu ya 5 haitazami sura, wanachojali watu watembee vifua mberee tu bila kujali makunyanzi ya usoni.

kesho utupe mrejesho, je wanatembea vifua mberee kama wamepigwa ngumi ya mgongo??
 
MTINGIJOLI

MTINGIJOLI

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
843
Points
1,000
MTINGIJOLI

MTINGIJOLI

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
843 1,000
Jamaa Social Media kuna watoto wakare kinooma aisee ukiingia mitaa ya instagram na facebook unaweza maliza siku nzima...unaperuzi tuuu
Unalazimisha Hicho Kilicho Kichwani Mwako Kiwe na Kwangu, Mimi Sipo Huko Mkuu, Nina Miaka Si Chini Ya Sita tangu niwe Jf, Nije Kutafuta Mrembo Leo?
 
Kamgomoli

Kamgomoli

Senior Member
Joined
May 3, 2018
Messages
144
Points
250
Kamgomoli

Kamgomoli

Senior Member
Joined May 3, 2018
144 250
Mikoani kutamu jamani!! Mfano Iringa town, kamji kasafiii aafu hewa nzuriiiii km nyuuyoki vilee
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
16,379
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
16,379 2,000
Smile kwa Mkeo, Mumeo au wanao...Bongo ya sasa ni sura ya Mbuzi tu nitabadamu kwako we ndugu yangu au? utanisaidia nini kwa mfano?.kila mtu kwa sasa anapambana na hali yake..
Mfumo si rafiki hasa kwa sisi ambao tulizubaa kuweka mitego ya pesa toka mwanzo.
 
MTINGIJOLI

MTINGIJOLI

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
843
Points
1,000
MTINGIJOLI

MTINGIJOLI

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
843 1,000
Smile kwa Mkeo, Mumeo au wanao...Bongo ya sasa ni sura ya Mbuzi tu nitabadamu kwako we ndugu yangu au? utanisaidia nini kwa mfano?.kila mtu kwa sasa anapambana na hali yake..
Mfumo si rafiki hasa kwa sisi ambao tulizubaa kuweka mitego ya pesa toka mwanzo.
Pole
 
T

the say

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2014
Messages
1,606
Points
2,000
T

the say

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2014
1,606 2,000
Kesho nakuja huko ngoja nianze mazoezi ya kununa
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
8,398
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
8,398 2,000
Ngoja sisi wakulima tuendelee kupambana vijijini huku nyie endelea kupambana na Usafiri
 

Forum statistics

Threads 1,336,541
Members 512,652
Posts 32,542,406
Top