Nyuso zisizo na furaha kwa wakazi wa Dar

MTINGIJOLI

MTINGIJOLI

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
843
Points
1,000
MTINGIJOLI

MTINGIJOLI

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
843 1,000
Habari za Jioni Wadau Hopefully Mko Poa , Hongereni Sana kwa Long Weekend, Nimekuja Kwenu Tujadili Hili Suala, Ni Mimi tu ndio Naona hii au na Wenzangu mnaliona, Nimezaliwa Dar, Kwa Bahati Mbaya Maisha Yangu Ya Shule na Kazi Sijaishi Huku Hadi Nilipopata Uhamisho wa Kuja Kufanya Kazi.

Huku, Sometime Hua Napabda Public Transport nikiamua, Though Nina Usafiri Binafsi, Tatizo Linakuja Na Aina Ya Watu Unaokutana Nao, Muda Wote Wamenuna, Wengine hata Ukimsalimu Haitiki, Nyuso Hazina Nuru Kabisa, Hili Linasababishwa Na Nini? Sijazoea Kabisa hii Hali, Inasababibishwa Na Nini? Niko Serious Wadau.
 
Statesmann

Statesmann

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2019
Messages
1,077
Points
2,000
Statesmann

Statesmann

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2019
1,077 2,000
Ila Dar usafiri wa daladala shida aisee
wewe fikiria mtu umetoka kazini umechoka saa 11 jioni umekaa kituoni Sim2000 zaidi ya saa zima unahangaika kupata daladala ya kwenda tabata kimanga kila zikija zimejaa
umestruggle ukadandia na siti umekosa, umeshikiria bomba hadi tabata bima njiani umekutana na foleni za kufa mtu, NAOMBA NIAMBIE HIYO NURU UTAKUWA NAYO USONI?

hapo sijaweka changamoto ulizokumbana nazo kazini/kwenye biashara zako, mara mamakonda awalazimishe kuoga,
 
P

peedee dise

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2019
Messages
203
Points
250
P

peedee dise

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2019
203 250
Ila Dar usafiri wa daladala shida aisee
wewe fikiria mtu umetoka kazini umechoka saa 11 jioni umekaa kituoni Sim2000 zaidi ya saa zima unahangaika kupata daladala ya kwenda tabata kimanga kila zikija zimejaa
umestruggle ukadandia na siti umekosa, umeshikiria bomba hadi tabata bima njiani umekutana na foleni za kufa mtu, NAOMBA NIAMBIE HIYO NURU UTAKUWA NAYO USONI?

hapo sijaweka changamoto ulizokumbana nazo kazini/kwenye biashara zako, mara mamakonda awalazimishe kuoga,
Bora uje uku kwetu Tarime ni vicheko tu full time
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
770
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
770 1,000
Labda ndio uhalisia wenu upo hivyo,sisi huku kwa ally hapi tunakula kipupwe sema wuuwuuwuuuuuu wuuu wuuuu zimepungua mtaani huu ugeni wa huko dar
 
MTINGIJOLI

MTINGIJOLI

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
843
Points
1,000
MTINGIJOLI

MTINGIJOLI

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
843 1,000
Jf raha sana, kila mtu anatoa tangazo lake ki namna fulani hivi hasemi wazi kuwa amehamia Dar na anamiliki ndinga kali pia anamaisha mazuri mademu wamfate ila anatumi indirect way
Nije Kutafuta Demu Jf? Hapana, Halikua Lengo Langu Hilo, Sijawahi na Haitakaa Itokee Nikatafuta Mwanamke Kwenye Social Media
 
MTINGIJOLI

MTINGIJOLI

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
843
Points
1,000
MTINGIJOLI

MTINGIJOLI

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
843 1,000
Ila Dar usafiri wa daladala shida aisee
wewe fikiria mtu umetoka kazini umechoka saa 11 jioni umekaa kituoni Sim2000 zaidi ya saa zima unahangaika kupata daladala ya kwenda tabata kimanga kila zikija zimejaa
umestruggle ukadandia na siti umekosa, umeshikiria bomba hadi tabata bima njiani umekutana na foleni za kufa mtu, NAOMBA NIAMBIE HIYO NURU UTAKUWA NAYO USONI?

hapo sijaweka changamoto ulizokumbana nazo kazini/kwenye biashara zako, mara mamakonda awalazimishe kuoga,
Umenena Jambo
 
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
2,252
Points
2,000
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
2,252 2,000
Majiji mengi duniani ni changamoto hasa dunia ya tatu
 
P

peedee dise

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2019
Messages
203
Points
250
P

peedee dise

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2019
203 250
Acha kulinganisha Tarime na vitu vya kijinga kijinga, huku ni ulaya ndogo.
Sasa lakini muwe angalau mna tabasamu mna mtisha jamaa kila mtu Kanumba looooh
 
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2015
Messages
10,170
Points
2,000
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2015
10,170 2,000
Habari Za Jioni Wadau Hopefully Mko Poa , Hongereni Sana kwa Long Weekend, Nimekuja Kwenu Tujadili Hili Suala, Ni Mimi tu ndio Naona hii au na Wenzangu mnaliona, Nimezaliwa Dar, Kwa Bahati Mbaya Maisha Yangu Ya Shule na Kazi Sijaishi Huku Hadi Nilipopata Uhamisho wa Kuja Kufanya Kazi Huku, Sometime Hua Napabda Public Transport nikiamua, Though Nina Usafiri Binafsi, Tatizo Linakuja Na Aina Ya Watu Unaokutana Nao, Muda Wote Wamenuna, Wengine hata Ukimsalimu Haitiki, Nyuso Hazina Nuru Kabisa, Hili Linasababishwa Na Nini? Sijazoea Kabisa hii Hali, Inasababibishwa Na Nini? Niko Serious Wadau
Ungewauliza
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
16,676
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
16,676 2,000
Nije Kutafuta Demu Jf? Hapana, Halikua Lengo Langu Hilo, Sijawahi na Haitakaa Itokee Nikatafuta Mwanamke Kwenye Social Media
Kabla ya kuja dar ulikua unaishi mtaa gani boss?
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
10,150
Points
2,000
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
10,150 2,000
Walioshika mpini ndiyo wenye nuru...!
 
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
2,119
Points
2,000
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
2,119 2,000
before yakuhamia kwa makonda ulikuwa unaishi wapi tulinganishe uzito wa hoja yako
 

Forum statistics

Threads 1,336,553
Members 512,652
Posts 32,542,402
Top