Nyumba zinauzwa karibu na soko la manzese


N

ngikangalu

Senior Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
158
Likes
106
Points
60
Age
50
N

ngikangalu

Senior Member
Joined Aug 16, 2017
158 106 60
Ninauza nyumba, moja manzese darajani karibu na soko la manzese na nyingine zipo bunju usalama, kwa mtu mwenye kuhitaji anitafute kwa namba zifuatazo:

0717095366/0713990022/0786583806/0783502420
 
Daniel Abed Shauri

Daniel Abed Shauri

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
212
Likes
150
Points
60
Age
42
Daniel Abed Shauri

Daniel Abed Shauri

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2016
212 150 60
Weka picha mkuu
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,104
Likes
10,612
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,104 10,612 280
Hii ya manzese ungeipaka rangi ya maruni ingeuzika fasta
 
Kine3

Kine3

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2013
Messages
288
Likes
103
Points
60
Kine3

Kine3

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2013
288 103 60
Ninauza NYUMBA, moja MANZESE DARAJANI karibu na SOKO LA MANZESE na nyingine ZIPO BUNJU USALAMA, kwa MTU mwenye kuhitaji anitafute kwa namba zifuatazo:
0717095366/0713990022/0786583806/0783502420
Hongera kwa kuuza nyumba tuneziona nzuri sana.
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
4,892
Likes
2,884
Points
280
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
4,892 2,884 280
Ninauza NYUMBA, moja MANZESE DARAJANI karibu na SOKO LA MANZESE na nyingine ZIPO BUNJU USALAMA, kwa MTU mwenye kuhitaji anitafute kwa namba zifuatazo:
0717095366/0713990022/0786583806/0783502420
Ungeweka pics ingependeza zaidi Mkuu.
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,233
Likes
144
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,233 144 160
Hiyo ya manzese inauzwa milioni 600 tu karibuni wakuu
Na hizo za Bunju, moja inauzwa milioni 300 na nyingine inauzwa milioni 450.
Karibuni wakuu. Picha ntatuma sasa hivi.
Hizo bei zinapungua kidogo lakini.
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,835
Likes
3,724
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,835 3,724 280
duh mbona bei kubwa sana utadhani unanunua nyumba New York City?
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,758
Likes
982
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,758 982 280
Ninauza nyumba, moja manzese darajani karibu na soko la manzese na nyingine zipo bunju usalama, kwa mtu mwenye kuhitaji anitafute kwa namba zifuatazo:

0717095366/0713990022/0786583806/0783502420
Hiyo ya Manzese haiko ndani ya Mita 120 za barabara? I guess baada ya Tanesco safisha safisha itasogea na huko
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,835
Likes
3,724
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,835 3,724 280
Mbona hiyo ya Manzese ina nyufa kila kona kama imepigwa bomu?
 
jumayu

jumayu

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
658
Likes
365
Points
80
Age
41
jumayu

jumayu

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
658 365 80
Itapendeza kwanza tumalize za kugumi
 

Forum statistics

Threads 1,214,711
Members 462,830
Posts 28,520,642