Nyumba zaidi ya 100 Mbezi Beach kubomolewa kwa nguvu!

  • Thread starter Yericko Nyerere
  • Start date

Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,067
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,067 280
Nyumba zaidi ya 100.Mbezi Beach Zilizo jirani na baharini kubombolewa kufuatia kukiuka sheria za majenzi!

Chanzo ITV
 
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
970
Likes
37
Points
45
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
970 37 45
Itawezekana kama wenye nchi siyo au hawatakuwa waathirika wa huo mchakato.
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,027
Likes
4,646
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,027 4,646 280
Nyumba zaidi ya 100.Mbezi Beach Zilizo jirani na baharini kubombolewa kufuatia kukiuka sheria za majenzi!

Chanzo ITV
Walipokuwa wanajenga wenye mamlaka hawakuwaona?
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Walipokuwa wanajenga wenye mamlaka hawakuwaona?
Wengi wameingia hasara kwa mtindo huu, wakati wa ujenzi wakafanikiwa kupata vibali manispaa kwa njia za panya lakini maofisa serikalini hubadilika, anapokuja mwingine hamjuani na kinachofuata ni maumivu.

Poleni sana wajanja wa Mbezi BEach!
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Hivi mtindo huu utaisha lini ? nyumba zinajengwa na miaka kupita halafu wahusika wanazinduka usingizini,eti nyumba ya ghorofa 16 inajengwa karibu na Ikulu hawaoni imeisha wanadai imekiuka sheria,hapo ni kufukuza kazi wote vijana kibao wanatembea na digrii zao wanahitaji kazi.
 
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
1,721
Likes
158
Points
160
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
1,721 158 160
Nyumba zaidi ya 100.Mbezi Beach Zilizo jirani na baharini kubombolewa kufuatia kukiuka sheria za majenzi!

Chanzo ITV
Hizi kelele tushazisikia sana hadi sasa masikio yamekuwa sugu. Hazina jipya. wakibomoa sawa wakiacha sawa kwa maana hazitukwamui na kututoa hapa tulipo.
 
MmasaiHalisi

MmasaiHalisi

Senior Member
Joined
Jan 15, 2009
Messages
192
Likes
4
Points
0
MmasaiHalisi

MmasaiHalisi

Senior Member
Joined Jan 15, 2009
192 4 0
mama ITIBAIJUKA muulize mzee Isac Cheyo,alikuja na sera kama hizo yuko wapi
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,779
Likes
23,837
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,779 23,837 280
Wanawatafutia ulaji wa zaidi ya kodi watazopata kama ilivyokuwa kwa wenye majengo pale Oyterbay. Kesi ni lazima washinde.

Nakumbuka jengo moja Kariakoo, lilipokuwa likianza kujengwa, engineer wa City akaja kusema "niwape ujanja wa kupata fedha za haraka? Mkikubali tugawane, kazi yote ntaifanya mimi".

Hiyo ya Mbezi ni ulaji tu huo unasukwa.

Bomoa, kesi, ushindi, serikali inalipa mara mia zaidi ya kodi itayokusanywa na mwenye nyumba kwa miaka 50 ijayo.
 
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,989
Likes
223
Points
160
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,989 223 160
Nyumba zaidi ya 100.Mbezi Beach Zilizo jirani na baharini kubombolewa kufuatia kukiuka sheria za majenzi!

Chanzo ITV
Hizi ni ndoto za mchana hii ni hadithi kama hadithi thingine tu mfano mawaziri kuhamia dodoma ili kuenzi mji mkuu wetu wz dodoma
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
245
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 245 160
Waanze kuvunja ikulu ndo waende mbezi,ikulu ndo imevunja sheria kwa asilimia 100.
Una hakika na unayoongea? Kwani unajua ni mita ngapi zinatakiwa kuachwa kutoka beach?

Zile nyumba zilizojengwa kwenye mstari ule zote ziko hatua sawa.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,067
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,067 280
Wanawatafutia ulaji wa zaidi ya kodi watazopata kama ilivyokuwa kwa wenye majengo pale Oyterbay. Kesi ni lazima washinde.

Nakumbuka jengo moja Kariakoo, lilipokuwa likianza kujengwa, engineer wa City akaja kusema "niwape ujanja wa kupata fedha za haraka? Mkikubali tugawane, kazi yote ntaifanya mimi".

Hiyo ya Mbezi ni ulaji tu huo unasukwa.

Bomoa, kesi, ushindi, serikali inalipa mara mia zaidi ya kodi itayokusanywa na mwenye nyumba kwa miaka 50 ijayo.
Sawa kabisa!
Kwa mara ya kwanza leo umeongea kwa hulka ya kitazania halisi!!
 
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,133
Likes
680
Points
280
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,133 680 280
Wanawatafutia ulaji wa zaidi ya kodi watazopata kama ilivyokuwa kwa wenye majengo pale Oyterbay. Kesi ni lazima washinde.

Nakumbuka jengo moja Kariakoo, lilipokuwa likianza kujengwa, engineer wa City akaja kusema "niwape ujanja wa kupata fedha za haraka? Mkikubali tugawane, kazi yote ntaifanya mimi".

Hiyo ya Mbezi ni ulaji tu huo unasukwa.

Bomoa, kesi, ushindi, serikali inalipa mara mia zaidi ya kodi itayokusanywa na mwenye nyumba kwa miaka 50 ijayo.
Dada FF, Hapa ndo huwa nashindwa kukuelewa kabisa. Kumbe unatambua madhambi ya Serikali yako lakini kila uchwao unawapigia debe? Au wamekuzima mgao wa Igunga?
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Dada FF, Hapa ndo huwa nashindwa kukuelewa kabisa. Kumbe unatambua madhambi ya Serikali yako lakini kila uchwao unawapigia debe? Au wamekuzima mgao wa Igunga?
hahaha! kumbe hujui,huyu mama swala lolote linaloweza kugusa kwao Kariakoo mtaonana wabaya,bomoa ikianza Mbezi si inaweza hamia Kariakoo ? pale kuna nyumba zina vibali vya ghorofa 4 lakini wamejenga hadi 8.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,779
Likes
23,837
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,779 23,837 280
Sawa kabisa!
Kwa mara ya kwanza leo umeongea kwa hulka ya kitazania halisi!!
Nani aliyewahi kusema Tanzania hakuna wezi? Tungekuwa na magereza na TAKUKURU na, na, na, ....
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,779
Likes
23,837
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,779 23,837 280
Dada FF, Hapa ndo huwa nashindwa kukuelewa kabisa. Kumbe unatambua madhambi ya Serikali yako lakini kila uchwao unawapigia debe? Au wamekuzima mgao wa Igunga?
Serikali ni nani? hata mimi na wewe ni Serikali. Ni wapi uliwahi kusikia FF akisema Tanzania hakuna wezi?

Tatizo mlilo nalo ni kuwa kila mtu ni mwizi, la hasha, bado kuna watu wema wengi sana Tanzania.

Kuna wizi zaidi ya kukwapua akiba za watu za uzeeni na kukataa kuzirudisha? kuna wizi zaidi ya kuuza vi Fuso used vya million 30 million 500?

Hebu funguweni macho japo kidogo.
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
733
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 733 280
Wanawatafutia ulaji wa zaidi ya kodi watazopata kama ilivyokuwa kwa wenye majengo pale Oyterbay. Kesi ni lazima washinde.

Nakumbuka jengo moja Kariakoo, lilipokuwa likianza kujengwa, engineer wa City akaja kusema "niwape ujanja wa kupata fedha za haraka? Mkikubali tugawane, kazi yote ntaifanya mimi".

Hiyo ya Mbezi ni ulaji tu huo unasukwa.

Bomoa, kesi, ushindi, serikali inalipa mara mia zaidi ya kodi itayokusanywa na mwenye nyumba kwa miaka 50 ijayo.
Sikilizeni haya ndio magamba yenyewe yanazungumza kwani mbinu zao wanajuana!!
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,067
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,067 280
Serikali ni nani? hata mimi na wewe ni Serikali. Ni wapi uliwahi kusikia FF akisema Tanzania hakuna wezi?

Tatizo mlilo nalo ni kuwa kila mtu ni mwizi, la hasha, bado kuna watu wema wengi sana Tanzania.

Kuna wizi zaidi ya kukwapua akiba za watu za uzeeni na kukataa kuzirudisha? kuna wizi zaidi ya kuuza vi Fuso used vya million 30 million 500?

Hebu funguweni macho japo kidogo.
Uimara wa hoja yako hapo juu umeupoteza kwa komenti hii dada!
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,153
Likes
644
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,153 644 280
mama ITIBAIJUKA muulize mzee Isac Cheyo,alikuja na sera kama hizo yuko wapi
Hiki kibibi kizee mzigo tu kwa JK. Hakuna alichofanya cha kuonyesha tangu apewe wizara. Yeye anachokomalia kila kukicha utasikia nitabomoa hapa, kesho kule. Watu mlioko serikalini tambueni kwamba kazi kuu ya serikali yoyote duniani ni kulinda raia na mali zao. TZ ni vingine
 

Forum statistics

Threads 1,236,448
Members 475,125
Posts 29,258,160