Nyumba za Serikali ktk ahadi za Kikwete

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
3,624
Likes
596
Points
280

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2008
3,624 596 280
Kikwete: Tutazirudisha baadhi ya nyumba za serikali zilizonunuliwaBy Habari Tanzania | Published 10/3/2006.
RAIS Jakaya Kikwete, amesema serikali yake imefikia uamuzi wa kuzirejesha baadhi ya nyumba za serikali zilizouzwa kwa watumishi wa umma baada ya kubaini kwamba zilijengwa katika mazingira nyeti.
Kikwete aliyasema hayo jana Ikulu jijini Dar es Salaam wakati alipokuwa akijibu maswali ya wahariri wakuu wa vyombo mbalimbali vya habari aliokutana nao chini ya kivuli cha utaratibu aliojipangia wa kuzungumza na wananchi kila mwishoni mwa mwezi.

“Hatukusudii kuzichukua nyumba zote…kwa mfano kuna OCD kauziwa nyumba ya OCD iliyo katika eneo la polisi, na yule OCD aliyeuziwa kahamishwa kutoka Mtwara kwenda Mafia…au kastaafu na nyumba kapangisha…Kwa kweli kuna maeneo ambayo lazima tufanye marekebisho,” alisema Kikwete.


Ingawa hakufafanua iwapo uhakiki wa nyumba zitakazorejeshwa umeshafanyika au la, na wakati hasa utakapoanza utekelezwaji wa kazi hiyo, kauli yake hiyo imehitimisha minong’ono na malumbano ambayo yamekuwapo kwa muda sasa, kuhusu suala hilo.
................................. etc.
-----------------------------------------------------------
Ajira milioni moja hatujui kama zimefikiwa na ni vigumu kuzitetea. Hili la nyumba liko wazi. Halijatekelezwa. Mwaka huu tena tupewe ahadi zisizotekelezwa kwa jina la siasa?




 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,232
Likes
331
Points
180

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,232 331 180
Kikwete: Tutazirudisha baadhi ya nyumba za serikali zilizonunuliwaBy Habari Tanzania | Published 10/3/2006.
RAIS Jakaya Kikwete, amesema serikali yake imefikia uamuzi wa kuzirejesha baadhi ya nyumba za serikali zilizouzwa kwa watumishi wa umma baada ya kubaini kwamba zilijengwa katika mazingira nyeti.

Kikwete aliyasema hayo jana Ikulu jijini Dar es Salaam wakati alipokuwa akijibu maswali ya wahariri wakuu wa vyombo mbalimbali vya habari aliokutana nao chini ya kivuli cha utaratibu aliojipangia wa kuzungumza na wananchi kila mwishoni mwa mwezi.

"Hatukusudii kuzichukua nyumba zote…kwa mfano kuna OCD kauziwa nyumba ya OCD iliyo katika eneo la polisi, na yule OCD aliyeuziwa kahamishwa kutoka Mtwara kwenda Mafia…au kastaafu na nyumba kapangisha…Kwa kweli kuna maeneo ambayo lazima tufanye marekebisho," alisema Kikwete.


Ingawa hakufafanua iwapo uhakiki wa nyumba zitakazorejeshwa umeshafanyika au la, na wakati hasa utakapoanza utekelezwaji wa kazi hiyo, kauli yake hiyo imehitimisha minong'ono na malumbano ambayo yamekuwapo kwa muda sasa, kuhusu suala hilo.
................................. etc.
-----------------------------------------------------------
Ajira milioni moja hatujui kama zimefikiwa na ni vigumu kuzitetea. Hili la nyumba liko wazi. Halijatekelezwa. Mwaka huu tena tupewe ahadi zisizotekelezwa kwa jina la siasa?

Siku zikiwa zinasogea hivi kuelekea uchaguzi tutasikia mengi sana...Waache bana wajikanganye , huenda Mungu akatuona, tukasaidika japo mida hii!
 

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,241
Likes
1,387
Points
280

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,241 1,387 280
Katika upuuzi ambao uliwahi kufanywa na serikali zoote madarakani huu wa nyumba ni komesha. Gharama yake inazidi Epa ndiyo maana leo hii wanajenga nyumba kwa billions.
 

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,028
Points
280

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,028 280
Kikwete: Tutazirudisha baadhi ya nyumba za serikali zilizonunuliwaBy Habari Tanzania | Published 10/3/2006.
RAIS Jakaya Kikwete, amesema serikali yake imefikia uamuzi wa kuzirejesha baadhi ya nyumba za serikali zilizouzwa kwa watumishi wa umma baada ya kubaini kwamba zilijengwa katika mazingira nyeti.

Kikwete aliyasema hayo jana Ikulu jijini Dar es Salaam wakati alipokuwa akijibu maswali ya wahariri wakuu wa vyombo mbalimbali vya habari aliokutana nao chini ya kivuli cha utaratibu aliojipangia wa kuzungumza na wananchi kila mwishoni mwa mwezi.

“Hatukusudii kuzichukua nyumba zote…kwa mfano kuna OCD kauziwa nyumba ya OCD iliyo katika eneo la polisi, na yule OCD aliyeuziwa kahamishwa kutoka Mtwara kwenda Mafia…au kastaafu na nyumba kapangisha…Kwa kweli kuna maeneo ambayo lazima tufanye marekebisho,” alisema Kikwete.


Ingawa hakufafanua iwapo uhakiki wa nyumba zitakazorejeshwa umeshafanyika au la, na wakati hasa utakapoanza utekelezwaji wa kazi hiyo, kauli yake hiyo imehitimisha minong’ono na malumbano ambayo yamekuwapo kwa muda sasa, kuhusu suala hilo.
................................. etc.
-----------------------------------------------------------
Ajira milioni moja hatujui kama zimefikiwa na ni vigumu kuzitetea. Hili la nyumba liko wazi. Halijatekelezwa. Mwaka huu tena tupewe ahadi zisizotekelezwa kwa jina la siasa?




Hadithi njoo utamu kolea!
 

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
982
Likes
1
Points
33

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
982 1 33
Kikwete: Tutazirudisha baadhi ya nyumba za serikali zilizonunuliwaBy Habari Tanzania | Published 10/3/2006.

"Hatukusudii kuzichukua nyumba zote…kwa mfano kuna OCD kauziwa nyumba ya OCD iliyo katika eneo la polisi, na yule OCD aliyeuziwa kahamishwa kutoka Mtwara kwenda Mafia…au kastaafu na nyumba kapangisha…Kwa kweli kuna maeneo ambayo lazima tufanye marekebisho," alisema Kikwete.

Majibu mazuri na ya ulaghai yatakuwepo..wanasiasa wapo makini ktk kuchagua setensi za utata........
 

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,928
Likes
175
Points
160

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,928 175 160
wakati mkapa anauza alifikiri ni jambo jema sasa wamejenga moja tu bilioni 1.2 na wakati huo huo waliuza nyumba 6000.

Nyumba zote za TRC dar na kwingineko ziliuzwa zote na zilinunuliwa na wakubwa wa TRC na hata pinda sijui kama hana moja ya hizo nyumba.
 

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,577
Likes
1,936
Points
280

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,577 1,936 280
Huwezi kumpa mtu kitu ambacho huna! JK hawezi kurudisha hizo nyumba. Ila alijua tunataka kusikia nini, na kama mwanasiasa ndicho alichokuwa anakisema. Mbona siku zinakwenda hamna lolote alilolifanya kwenye ahadi zake? Au anafikiri tumesahau?
 

kilemi

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
524
Likes
6
Points
35

kilemi

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
524 6 35
Wewe ulimpa kura yako ukitegemea nyumba zirudi? Oh pole sana, mwaka huu atasema mkakati wa kurudisha umeanza ili udanganyike tena!!
 

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,635
Likes
635
Points
280

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,635 635 280
Hizi nyumba zilisharudishwa. Nakumbuka waziri wa miundo mbinu aliripoti mbungeni.
Kawambwa alisoma bungeni orodha ya nyumba ambazo walitegemea kuzirudisha lakini nyingi hazikurudishwa kwa kisingizio cha kwamba waliozinunua wamezikarabati kwa fedha nyingi kwahiyo kama serikali ingezirudisha ingepaswa kulipa fedha nyingi zaidi kuliko walizotoa wahusika walipozinunua!! Kuna waziri mmoja mstaafu wa awamu ya nne aliuziwa nyumba ya taasisi ambayo alitakiwa kuirudisha kufuatana na taarifa ya Kawambwa lakini nyumba ile iliyoko Oysterbay mpaka sasa haijarudishwa na muhusika anaipamgisha. All in all serikali haijarudisha zile nyumba wananchi walizotegemea zitarudishwa kama zile za wakina Marten Lumbanga et al ambazo walizikarabati kwa mamiloni ya shilingi halafu wakajazinunua kwa bei ya kutupa!! Kikwete kama kawaida katuhadaa wadanganyika!!
 

Deo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
1,213
Likes
116
Points
160

Deo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2008
1,213 116 160
Alisha sema hana mpango kuzirudisha kwa vile yeye alipewa. Maanake kama asingepewa angechukua hatua. Kwake hiyo ni hongo
 

Boramaisha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
820
Likes
2
Points
0

Boramaisha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
820 2 0
Hizi nyumba zilisharudishwa. Nakumbuka waziri wa miundo mbinu aliripoti mbungeni.
Twataka nyumba zote za Serikali zirudishwe ili watumishi wa serikali waendelee kuishi kwenye nyumba hizo kama ilivyokusudiwa. Kulikuwa hakuna sababu yoyote ya kuziuza nyumba hizo zaidi ya sababu za ubinafsi na kutojali maslahi ya Taifa.
 

Forum statistics

Threads 1,190,580
Members 451,229
Posts 27,675,890