Nyumba ya tamthilia ya The simpsons nani anaratibu kuwa miaka ya mbele kutakuwa hivi na ni kweli!

thegreen

JF-Expert Member
May 22, 2013
359
250
Wale wapenzi wa cartoon hapa mtakuwa mshajua cartoon ya the simpsons.
View attachment 1872574

Kipindi hiki kilianza : 17 Desemba 1989
Mtayarishi wa kipindi: Matt Groening

Mtunzi huyu yupo nyuma ya nani kueleza wakati mda yanaelezwa kwenye kipindi chake ndio yanaotokea kama gonjwa la corona,kuwa na mgombea mwanamke marekani,kifo cha flyoid,vurugu za marekani kipindi cha dornad trump,majengo pacha kulipuliwa na vingi.

Mfano View attachment 1872579
Episod moja inaonyesha wachina wakisambaza ugonjwa wa hewa na kusabibisha kutapakaa gonjwa hilo kwa makusudi na leo ni kweli (covid-19)

View attachment 1872580

Episod fulani inaonyesha kunapolisi sehemu ya cartoon hii alikuwa anawachukia watu weusi na kuwafanyia kama kile kitendo alicho fanyiwa flyoid george wakati huku bango kwenye cartoon likuwa lina mwisho wa george tu 2009.

View attachment 1872583

Episod moja huko marekani mwaka 2020 walishawahi kukata kichwa cha sanamu ambalo sijui alikuwa na mchango gani ?


View attachment 1872584
Kuna episod moja hii naweza kuipa asilimia kubwa ikionyesha karatasi ikianza pesa $9 mwisho mchoro (9/11)

Na kweli na hiyo ndiyo ilikuwa tarehee ya shambulizi.

View attachment 1872587
Episod moja binti wafamilia ya hiyo cartoon alikuwa anaonyesha kutaka uraisi.na leo wanawake wengi marekani wamejaribu kugombea.

View attachment 1872590

Hii episod inaonyesha kuwa kuna raisi kichaa ambaye ndio tramp na ilimtabiri ikawa kweli na kuonesha ushirikiano kati ya waarabu ambayo saudia

Zipo nyingi sana.


Sasa watu wengi wanasema huyu mtunzi yupo nyuma ya nani

Mkuu, kuna uwezekana ukawa unajua wapi naweza download series au hizo episode zooote za Simpsons nitulie niangalie one by one!?
 

KeyserSoze

JF-Expert Member
Feb 26, 2014
5,597
2,000
Happenstances (Matukio) sio infinity..., yaani matukio huwa yanajirudia rudia sababu kuna limited amount of events...

Kwahio ukiwa na data za kutosha zinazoelezea vitu ni rahisi sana katika hayo yote baadhi yakatokea..., Hakuna cha ajabu hapo...
 

Rodwell mTZ

JF-Expert Member
Nov 16, 2012
700
1,000
Ninahisi mambo mengi uliyoyataja hajatoka kwenye hizo cartoon bali yametengenezwa baada ya kutokea kuonyesha kuwa yametoka hizo cartoon. Yani picha zimetengenezwa siyo aprt ya hizo cartoon. Ndiyo yapo mengi yametabiriwa na Simpsons, lakini picha nyingi ulizotumia hapo juu ni fake
Mimi ninavyofahamu ni kwamba sanaa ni kioo cha mambo yanayotokea Kila siku,mfano hilo tukio la mmarekani mweusi kuuwawa na polisi mzungu,tukio hilo limejirudia,miaka ya 80 huko Marekani zilitokea vurugu kubwa sana kwenye baadhi ya miji kuna black man alikuwa ameuwawa na polisi mzungu kwa kuonewa,kwa hiyo huyo mchora katuni wa hizo katuni za Simpsons hakutabiri,alieleza kilichokwisha tokea na kinaendelea yaani bifu la wazungu na weusi lipo siku zote japo chini kwa chini,kuhusu Marekani kuwa na raisi kichaa bado haijatokea,labda kwa wale wasiompenda Trump watamwita kichaa,ila kiukweli bilionea yule si kichaa wala hana medical record yoyote ya ukichaa,kuhusu utabiri wa ugonjwa wa Corona riwaya kadhaa na filamu za kisayansi (science fiction) miaka ya nyuma zimewahi kuwa na stori ya namna hiyo inayoelezea dunia kukumbwa na gonjwa baya.
 

Kipanga boy

JF-Expert Member
May 28, 2017
1,288
2,000
Mimi ninavyofahamu ni kwamba sanaa ni kioo cha mambo yanayotokea Kila siku,mfano hilo tukio la mmarekani mweusi kuuwawa na polisi mzungu,tukio hilo limejirudia,miaka ya 80 huko Marekani zilitokea vurugu kubwa sana kwenye baadhi ya miji kuna black man alikuwa ameuwawa na polisi mzungu kwa kuonewa,kwa hiyo huyo mchora katuni wa hizo katuni za Simpsons hakutabiri,alieleza kilichokwisha tokea na kinaendelea yaani bifu la wazungu na weusi lipo siku zote japo chini kwa chini,kuhusu Marekani kuwa na raisi kichaa bado haijatokea,labda kwa wale wasiompenda Trump watamwita kichaa,ila kiukweli bilionea yule si kichaa wala hana medical record yoyote ya ukichaa,kuhusu utabiri wa ugonjwa wa Corona riwaya kadhaa na filamu za kisayansi (science fiction) miaka ya nyuma zimewahi kuwa na stori ya namna hiyo inayoelezea dunia kukumbwa na gonjwa baya.
Kwahiyo unahisi corona ni gonjwa hatari
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom