Nyumba ya kupangisha Mwanza tu

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2019
Messages
485
Points
250

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2019
485 250
Nyaisaka
Gorofa(hekalu) linauzwa
Eneo n kubwa sana
Bei n mil 400
0620690670
0767241001
NB
Fremu za biashara mjin na kandokando ya mji bado ninazo nyingi msisahau trh 05/9/2019 soko kuu lote linavunjwa karibuniView attachment 1189449
HAKUNA NYUMBA,FREMU AU KIWANJA UTAKACHOKITAKA SISI TUKAKOSA,Nyumba,FREMU,VIWANJA vipo kila MAHALI NJOO UMEJIANDAA
0620690670/0767241001
 

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2019
Messages
485
Points
250

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2019
485 250
Maduka 9
Dakika 2kutoka kwenye Rami
Njia ya kwenda kwa Malisa church
Vyumba viwili vya kisasa
Self vyote
Store,jiko,
Maji$umeme inajitegemea 24/7
Parking ya basi 6za mikoani
Fensi kubwa
Bei mil 3kwa mwaka
Miezi 6 anapokea
0767241001/0620690670
20190831_093328.jpeg
20190831_093321.jpeg
20190831_093308.jpeg
20190831_093234.jpeg
20190831_093240.jpeg
20190831_093131.jpeg
20190831_093152.jpeg
20190831_093234.jpeg
20190831_093111.jpeg
20190831_092929.jpeg
20190831_093104.jpeg
20190831_093256.jpeg
20190831_092908.jpeg
20190831_092433.jpeg
 

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2019
Messages
485
Points
250

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2019
485 250
Maduka 9
Dakika 2kutoka kwenye Rami
Njia ya kwenda kwa Malisa church
Vyumba viwili vya kisasa
Self vyote
Store,jiko,
Maji$umeme inajitegemea 24/7
Parking ya basi 6za mikoani
Fensi kubwa
Bei mil 3kwa mwaka
Miezi 6 anapokea
0767241001/0620690670View attachment 1194022View attachment 1194024View attachment 1194025View attachment 1194026View attachment 1194027View attachment 1194028View attachment 1194029View attachment 1194030View attachment 1194031View attachment 1194033View attachment 1194034View attachment 1194036View attachment 1194038View attachment 1194039
Zipo nyumba za kila bei kuanzia za chini hadi magorofa,fremu za mtaani hadi mjini kati,viwanja vya milion 1.5 nk, kila mtu atapewa kulingana na uwezo wake karibuni
 

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2019
Messages
485
Points
250

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2019
485 250
Ya kwanza Nyamuhongoro
Ya pili Buhongwa
Zote
Vyumba 3
Self contained rm 1
Dining room
Sitting room
Jiko/store/public toilet
Fenced&pave block park
Bei mil 4 kwa mwaka
Miezi6♡♡
0767241001/0620690670
NB
Nyumba za kupanga au fremu za biashara au viwanja tunavyo vingi sana
20190831_235808.jpeg
20190831_235714.jpeg
 

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2019
Messages
485
Points
250

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2019
485 250
Leo nataka niseme wateja BORA KABISA ¡¡¡¡¡¡¡
1.PLz(CBzes CRM MTAndaoni)
Hawa jmn kila siku nawapangamgisha wakikaa baada ya mwz wanasema nimeamishwa kikazi mtafutie mpangaji analudishie pesa yangu (FILE WAMEANGALIA KWA DARUBINI WAMEGUNDUA HAKUNA VIRUSI)
2.mhkmn hawa wanakuja jumla jumla wenyewe wanaamn hawadhulumiki
3.wanawake sjui kwasababu wanatumia sana hii mitandao ya kijamii
4.wafanyabiashara
5.Raia waliopo nje ya nchi
6.wanazengo na wafanyakazi
7.raiwa wa kawaida kabisa hao ndio wengi
NB
Nilichojifunza kwa watu wote n kusema ukweli tu
MUNGU AWABARIKI SASA




NB
Nilicho jifunza kuhusu wateja wanataka wema tu akigundua ajafanya zambi yoyote anamuambia mwenzie WKT MWINGINE NAWADADISI LKN MAJIBU YANANISHANGAZA SANA !!! NILIMSADIA MTU MWINGINE KABISA TENA IMEPITA MUDA HATA JF ATUMUI¿¡¡¡
 

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2019
Messages
485
Points
250

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2019
485 250
NB
Single rm, self contained rm,Nyumba nzima,fremu za biashara ,Viwanja, vipo kila mahali kuanzia Usagara hadi Kiseke,kuanzia Igombe hadi Kisesa. TUAMBIE UNATAKA WP sisi tutakukabidhi kulingana na mahitaji YAKO, JMN TUJE TUMEJIANDAA VITU vipo vingi sana
 

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2019
Messages
485
Points
250

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2019
485 250
Buhongwa
Re-advertisment
Nyumba ipo Buhongwa
Dakika mbili kutoka kwenye RAMI
Dakika 5 kufika Buhongwa stend
Vyumba 3
Self contained 2
Public toilet
Living rm
Dinning rm
Fensi kubwa
Maji$umeme vipo
Bei mil 3.5 kwa mwaka
Miezi 6anapokea
Nyumba ndogo ya kupaki gari
Nyumba ndogo pia kukaa wafanyakazi
Inauzwa pia inapangishwa atakae wahi kati ya hawa watu wawili
0767241001/0620690670

View attachment 1197456
tapatalk_1567582628678.jpeg
tapatalk_1567582654217.jpeg
tapatalk_1567582628678.jpeg
tapatalk_1567582645342.jpeg
 

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2019
Messages
485
Points
250

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2019
485 250
Nyaisaka
Gorofa la kisasa
Juu vyumba viwili
Chini vyumba viwili
Jiko$store
Self contained vyumba vyote
Maji ya moto na baridi wkt wote
Parking kubwa
Bei ya juu mil 6
Bei ya Chini mil 6
Kwa mwaka
Anapokea miezi 6
0767241001
20190905_062649.jpeg
20190905_062917.jpeg
20190905_063003.jpeg
20190905_063052.jpeg
 

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
3,255
Points
2,000

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
3,255 2,000
Vyumba vya elfu 15,20,25,30 Vimejaa sana maeneo Mengi ya Mwanza, kuanzia Igoma, National, Nyambiti, Nyasaka, sasa sijui wewe dalali unavyosema vyumba vinaanzia 40,000 unaishi Mwanza ipi, Madalali mnashida sana yakupandisha bei ya Vyumba bora umwambie Mpangaji Akukatie kiwango flani kuliko kumpandisha bei abebe huo mzigo mwaka mzima kisa tamaa ya kodi ya mwezi mmoja.
 

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2019
Messages
485
Points
250

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2019
485 250
Vyumba vya elfu 15,20,25,30 Vimejaa sana maeneo Mengi ya Mwanza, kuanzia Igoma, National, Nyambiti, Nyasaka, sasa sijui wewe dalali unavyosema vyumba vinaanzia 40,000 unaishi Mwanza ipi, Madalali mnashida sana yakupandisha bei ya Vyumba bora umwambie Mpangaji Akukatie kiwango flani kuliko kumpandisha bei abebe huo mzigo mwaka mzima kisa tamaa ya kodi ya mwezi mmoja.
N SWALA LA UELEWA TU!!!
Ni kweli kabisa VIPO KILA MAHALI MKUU,lkn sipangishi vyumba vya chini ya hiyo elfu 40 zipo sababu nyingi sana
1.nyumba hizo nyingi hazina umeme
2.zipo milimani
3.nyumba za udongo
4.Uswahilini sana
5.Aina ya wapangaji wa hizo nyumba pia wanachangamoto kubwa sana na mm nakwepa pia kufanya kazi na watu wa AINA HIYO MKUU
NB
Kwa hiyo unatakiwa kujua mkuu n kama kwenda mjini kwa daladala,wkt mwezako anaenda kwa Bajaji,mwingine anatumia pikipiki nk
Wkt mwingine mtu anajiwekea mipaka ya kazi zake
 

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2019
Messages
485
Points
250

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2019
485 250
N SWALA LA UELEWA TU!!!
Ni kweli kabisa VIPO KILA MAHALI MKUU,lkn sipangishi vyumba vya chini ya hiyo elfu 40 zipo sababu nyingi sana
1.nyumba hizo nyingi hazina umeme
2.zipo milimani
3.nyumba za udongo
4.Uswahilini sana
5.Aina ya wapangaji wa hizo nyumba pia wanachangamoto kubwa sana na mm nakwepa pia kufanya kazi na watu wa AINA HIYO MKUU
NB
Kwa hiyo unatakiwa kujua mkuu n kama kwenda mjini kwa daladala,wkt mwezako anaenda kwa Bajaji,mwingine anatumia pikipiki nk
Wkt mwingine mtu anajiwekea mipaka ya kazi zake
Mwisho kabisa amani itawale ktk maisha yako mkuu, na usiwe mtu wa kutazama mambo kwa njia HASI SANA MKUU
 

Forum statistics

Threads 1,366,846
Members 521,570
Posts 33,379,300
Top