Nyumba mbili zanusulika kuungua moto jijini,fire wawahi safari hii


mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,095
Likes
1,938
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,095 1,938 280
Leo jijini dar nyumba mbili maeneo tofauti zilipata moto na kuwaiwa na fire moja ipo Manzese ,ni ya Thomas Ngayawia na nyingine ipo karibu na soko la Kariakoo, chanzo cha moto bado akijajulikana, Manzese ilikuwa saa mbili na nusu, Kariakoo saa tisa.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,596
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,596 280
zanusurika.
 
sunna

sunna

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
534
Likes
2
Points
35
sunna

sunna

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
534 2 35
Wataomba picha sasa hv
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,095
Likes
1,938
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,095 1,938 280
Hizi simu za android noma sana zinawaikuandika kitu kabla yako. Nifanyeje kustop auto. Kama utaomba picha nenda fire zipo hata za video.
 
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
479
Likes
33
Points
45
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
479 33 45
Weka picha basi tujue kama ni kweli
 

Forum statistics

Threads 1,215,091
Members 463,036
Posts 28,535,379