Nyumba kubwa inauzwa bei karibu na bure | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba kubwa inauzwa bei karibu na bure

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Jun 14, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,430
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    nyumba 01.JPG Nyumba ni kubwa ina vyumba 4 vya kulala na uwani ina vyumba 3 jumla ina vyumba 7. pia ina choo ( public toilet) uwani, mbele ina vyumba 2 vya biashara ambavyo vimeunganishwa na nyumba. imeezekwa bati. ina umeme, na kisima cha maji , imewekwa milango na madirisha na tayari kuna wapangaji wanaishi. picha za vyumba vya ndani ya nyumba inakuwa vigumu kupata sababu nyumba tayari inakariwa na imewekwa dhamani mbali mbali. na mmiliki wa nyumba ndiyo ameamua kuiuza. nyaraka zote muhimu zipo. Ipo wilaya ya Temeke, mbagala chamanzi ( nyumba inauzwa kama ilivyo. haina gati la kuingiza gari ndani japo gari inafika mpaka hapo mlangoni labla mnunuzi afanye marekebisho. bei ni Tsh. 37,000,000.00 tuwasiliane 0755 099 291, 0686 200 117, 0657 14 5555.
     
  2. A

    Akiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,430
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Jamani kwa asiye na nyumba lakini angalau mfuko unamruhusu wahi chukua nyumba hii, unaweza ifanyia marekebisho kama kutoa sehemu ya flem nk
     
  3. u

    ureni JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,071
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mbagala chukua 20,000,000/=
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Bei nzuri lakini isijekuwa nyumba ya urithi zina matatizo sana.
     
  5. A

    Akiri JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,430
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Acha dharau kwa nini unasema mbagala kwani mbagala kuna nini, kuna watu wanishi mbagala na wanamaisha mazuri sana. hiyo pesa ni ndogo ungeza japo 8 then tuwasiliane.
     
  6. A

    Akiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,430
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hapana sio ya urithi , ukiangalia vizuri utangundua haina muda mrefu sana tangu kujengwa kwake, ina mwaka mmoja , hili eneo lina nyumba nyingi zinauzwa zikiwa bado hazijakamililka vyema. nimegundua wengi walipata pesa ya mara moja na wakaidumbukiza kwenye nyumba . sasa pesa imekwisha nyumba haijakamilika na maisha yanaendelea. wengi huamua kuuza ili wapate mtaji wa kuendeleza biashara
     
  7. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,923
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  8. A

    Akiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,430
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ona inavyoonekana vizuri , nimependa huja jamaa alivyoijaza . Asante mkuu
     
  9. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,077
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nyumba kama hii unaweza kuijenga kwa 15M na zikabaki ukiongeza na gharama ya kiwanja 3M jumla 18M kwa hiyo ukipata 20M zinakutosha sana
     
  10. A

    Akiri JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,430
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    we unajuaje kama zinanitosha , sina hakina na utimamu wa akiri yako .
     
Loading...