Nyumba inauzwa ipo msasani, jirani na NMB Bank


N

Nafahamu

Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
8
Likes
0
Points
0
N

Nafahamu

Member
Joined Nov 9, 2010
8 0 0
Nyumba inauzwa ipo eneo la masasani, jirani na nmb Bank . Kwa maelekezo zaidi tafadhali wasiliana nasi kwa namba hii 0784 511 529

 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,854
Likes
3,641
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,854 3,641 280
Msasani karibu na NMB ndio eneo gani hilo?
 
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
3,985
Likes
129
Points
160
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined Jan 17, 2011
3,985 129 160
Nyumba inauzwa au kiwanja kinauzwa?
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,232
Likes
7,106
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,232 7,106 280
Ndugu Mafuriko anaonekana kutembelea sana hiyo nyumba
 
vyuku

vyuku

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
494
Likes
41
Points
45
vyuku

vyuku

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
494 41 45
Mmmhh jamani msasani kweli hii au vingunguti maana hiyo nyumba sijui msasa upi huo
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,520
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,520 280
Nyumba nyingine hata aliyeijenga anaikimbia.
 
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,241
Likes
336
Points
180
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,241 336 180
unauza sh ngapi? na iyo nyumba ina eneo lenye ukubwa kiasi gani?
 
mamseri

mamseri

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
685
Likes
107
Points
60
mamseri

mamseri

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
685 107 60
Ni kiwanja sio nyumba hamna nyumba hapo weka bei na ukubwa wa kiwanja.
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,415
Likes
264
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,415 264 0
Nyumba nyingine hata aliyeijenga anaikimbia.
Hahaha, mjini hapa Mamndenyi, watu wanajistiri hapo. Kam panafikika kwa gari na hakuna mafuriko watu watafika bei kununua kiwanja hicho!
 
Last edited by a moderator:
N

Nafahamu

Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
8
Likes
0
Points
0
N

Nafahamu

Member
Joined Nov 9, 2010
8 0 0
Wadau wote wa mwanza, Natafuta nyumba ya kupanga ambayo ina vyumba viwili(2) na choo cha ndani. kama unanyumba yoyote tafadhali nipigie 0767228809 Sisco. Chakudhingatia nyumba hiyo ni vema iwe nzuri.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mkuu weka bei yake tutafakari kabla ya kukupigia simu!
 

Forum statistics

Threads 1,274,695
Members 490,736
Posts 30,521,239