Nyumba inauzwa ipo kwembe mpakani kilomia 2 kutoka morogoro road


B

bitale

New Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
B

bitale

New Member
Joined Nov 3, 2010
1 0 0
naomba unisaidaie kupeleka habari hii kwa wana jamii kwamba nyumba iliyopo kwembe mpakani kilomita 2 kutoka barabara ya mororgoro ukipitia pale kituo cha mafuata cha natoil kabla ya kibamba inauzwa.

kiwanja na nyumba vimepimwa na wizara ya ardhi na kimelipiwa gharama zote na offer na documnets zote zipo. Tittle deed ipo kwenye hatua za mwisho. Kiwanja kinaukumbwa wa square metter 1518, nyumba kama unavyoiona imeshaezekwa.

asking pricing ni 100,000,000/= (milioni mia moja shilingi za kitanzania)

serious people wawasiliane na mr. Dennis ngasoma 0719 173444 au 0754 449932 for inspection na kwa maelezo zaidi kuhusu nyumba hii. Huyu ni jirani yangu ambaye anaweza kuwasaidia wateja pindi wakitaka kutemebelea kuona nyumba.

natanguliza shukurani za dhati

asanteni
 

Attachments:

pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
534
Likes
4
Points
0
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
534 4 0
naomba unisaidaie kupeleka habari hii kwa wana jamii kwamba nyumba iliyopo kwembe mpakani kilomita 2 kutoka barabara ya mororgoro ukipitia pale kituo cha mafuata cha natoil kabla ya kibamba inauzwa.

kiwanja na nyumba vimepimwa na wizara ya ardhi na kimelipiwa gharama zote na offer na documnets zote zipo. Tittle deed ipo kwenye hatua za mwisho. Kiwanja kinaukumbwa wa square metter 1518, nyumba kama unavyoiona imeshaezekwa.

asking pricing ni 100,000,000/= (milioni mia moja shilingi za kitanzania)

serious people wawasiliane na mr. Dennis ngasoma 0719 173444 au 0754 449932 for inspection na kwa maelezo zaidi kuhusu nyumba hii. Huyu ni jirani yangu ambaye anaweza kuwasaidia wateja pindi wakitaka kutemebelea kuona nyumba.

natanguliza shukurani za dhati

asanteni
Acha ujinga wewe, inamaana hujui hapa si mahala pake??????, Pia bei siyo realistic kwa morogoro navyoifahamu
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,999
Likes
1,310
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,999 1,310 280
Acha ujinga wewe, inamaana hujui hapa si mahala pake??????, Pia bei siyo realistic kwa morogoro navyoifahamu



Mkuu punguza hasira basi,msamehe na umuelekeze huoni hiyo ni post yake ya kwanza hapa JF.
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,675
Likes
188
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,675 188 160
Acha ujinga wewe, inamaana hujui hapa si mahala pake??????, Pia bei siyo realistic kwa morogoro navyoifahamu
Ni kweli mkuu, hukuwa na sababu ya kumtukana member mwenzako na hajatukana ktk post yake wala nini. Kakosea tuu wapi waeke tangazo lake. Ungemsaidia maelekezo kuwa hapa sio jukwaa lake na apeleke ktk jukwaa la matangazo, na wala isingekugharimu chochote.

Ndugu Pascal, usichukie sana, unajua tena kipindi hiki cha uchakachuaji wa matokeo, watu bado wana hasira. Lakini kwa kawaida watu wa jamvi hili huwa ni wastaarabu sana.
Nina imani wanaohusika ... modes ..... mtamsaidia mwenzentu kumwekea post yake kunakohusika.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,406
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,406 280
naomba unisaidaie kupeleka habari hii kwa wana jamii kwamba nyumba iliyopo kwembe mpakani kilomita 2 kutoka barabara ya mororgoro ukipitia pale kituo cha mafuata cha natoil kabla ya kibamba inauzwa.

kiwanja na nyumba vimepimwa na wizara ya ardhi na kimelipiwa gharama zote na offer na documnets zote zipo. Tittle deed ipo kwenye hatua za mwisho. Kiwanja kinaukumbwa wa square metter 1518, nyumba kama unavyoiona imeshaezekwa.

asking pricing ni 100,000,000/= (milioni mia moja shilingi za kitanzania)

serious people wawasiliane na mr. Dennis ngasoma 0719 173444 au 0754 449932 for inspection na kwa maelezo zaidi kuhusu nyumba hii. Huyu ni jirani yangu ambaye anaweza kuwasaidia wateja pindi wakitaka kutemebelea kuona nyumba.

natanguliza shukurani za dhati

asanteni
sasa hiyo nyumba mpaka ikamilike na kuwa nyumba ya maana na ukuta na kila kitu si chini ya milioni 50, ukijumlisha na hiyo ya kununulia inakuwa 150milion,
unajua saa nyingine mtu inabidi uwe mstaarabu, jaribu kuuza 50m ili cost zingine zifike 50 na jumla mtu imcost kwenye mia hivi

bei kubwa sana
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,487
Likes
1,014
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,487 1,014 280
Tusimhukumu. Huwezi jua kama nyumba ina connection na matokeo ya uchaguzi.
 
R

Reasoning

Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
57
Likes
0
Points
0
R

Reasoning

Member
Joined Mar 7, 2009
57 0 0
Wazee msisahau pia kuwa eneo la kwembe limechukuliwa na serikali kwa ajili ya chuo cha afya cha muhimbili na watu wanalipwa fidia. Kuweni macho!
 

Forum statistics

Threads 1,238,383
Members 475,954
Posts 29,318,894