Nyumba inauzwa bei chee

mwanatz

Member
Nov 5, 2010
18
0
WANA JAMII kuna nyumba inauzwa kimara mwisho , njia ya kwenda bonyokwa - ghorofani.
nyumba ina vyumba vitatu, sebule , choo na bafu, jiko. na ina eneo kubwa sana la kutosha kujenga nyumba nyingine.
bei 35,000,000/=

0755 310028. 0755 198216
 

Lutala

JF-Expert Member
Jun 17, 2010
848
250
Umewashirikisha wana familia? Sio baada ya muda tunaanza safari za mahakamani
 

Enny

JF-Expert Member
May 26, 2009
965
250
He hii nyumba mara imeshapanda bei si ilitangazwa hapa inauzwa mil.25?
 

Enny

JF-Expert Member
May 26, 2009
965
250
  • 5th August 2010 01:30 PM #1
    Joel
    • profile.png
      View Profile
    • forum.png
      View Forum Posts
    • message.png
      Private Message
    • article.png
      View Articles
    • add.png
      Add as Contact
    • email.png
      Send Email
    user-offline.png

    Senior Member
    reputation_pos.png
    reputation_pos.png
    reputation_pos.png
    reputation_pos.png
    reputation_pos.png
    reputation_highpos.png
    reputation_highpos.png
    reputation_highpos.png
    Join Date Sat Sep 2007 Location Dar es salaam Posts 169 Thanks 120 Thanked 21 Times in 17 Posts Rep Power 24


    Did you find this post helpful? |
    icon1.gif
    Nyumba inauzwa


    Nyumba inauzwa mil 25. Ina vyumba 3, choo na bafu, store, kitchen, dinning, sitting na eneo nje kubwa hata la kujenga nyumba nyingine.
    Nyumba ipo kimara mwisho ghorofani (barabara inayoelekea bonyokwa)
    piga 0755 310028 kwa maelezo zaidi.​


    Humble One



    progress.gif

    Reply Reply With Quote Thanks
  • 5th August 2010 01:37 PM #2
    Who Cares?
    user-online.png

    JF Senior Expert Member
    reputation_pos.png
    reputation_pos.png
    reputation_pos.png
    reputation_pos.png
    reputation_pos.png
    reputation_highpos.png
    reputation_highpos.png
    reputation_highpos.png
    Join Date Fri Jul 2008 Location JUPITER PLANET Posts 543 Thanks 37 Thanked 278 Times in 134 Posts Rep Power 24


    Did you find this post helpful? |
    icon1.gif
    Re: Nyumba inauzwa


    mnhh...mbona bei rahisi sana ...au nyumba ya urithi?...anyway..NITAPIGA​


    if we die the next generation will fight them too..and the one after them untill the victory is on our side



    progress.gif

    Reply Reply With Quote Thanks
 

MNDEE

JF-Expert Member
Jul 10, 2009
493
0
Title deed number please.

Kubadilika kwa bei kutoka chini kwenda juu ni dalili za ujanja ujanja, usiombe title deed tu, unaweza kuta mwenye title deed 'aliaminiwa', au mwenye nyumba hatuko nae tena, umakini unatakiwa hapa. Kama uko serious piga mguu ardhi na kamata lawyer.
 

payuka

JF-Expert Member
Jun 17, 2010
829
0
Kubadilika kwa bei kutoka chini kwenda juu ni dalili za ujanja ujanja, usiombe title deed tu, unaweza kuta mwenye title deed 'aliaminiwa', au mwenye nyumba hatuko nae tena, umakini unatakiwa hapa. Kama uko serious piga mguu ardhi na kamata lawyer.

sure mkuu, nakubaliana nawe! Hii nyumba ukienda kichwa kichwa waweza poteza pesa yako. please Usiruhusu tamaa ikutangulie!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom