• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nyimbo zilizovuma na kusikilizwa na kila Mtanzania.

J

Justine Marack

Senior Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
133
Points
250
J

Justine Marack

Senior Member
Joined Jul 31, 2014
133 250
Pamoja na changamoto za maisha ya sasa ya mpito, ninapenda ku share orodha ya nyimbo ambazo ziliwahi kuvuma na kusikilizwa pia kupendwa na takribani kila mwenye kusikia hapa TZ. Hii ni kwa sisi wa umri wa ujana wa alasiri.

1. Chambua kama karanga (Saida Karoli)
2. Starehe (Ferooz)
3.Kamanda (Daz nundaz)
4,5,6......... Unaweza kuongeza ili tukumbushane enzi.
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
24,702
Points
2,000
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
24,702 2,000
Mtoto wa geti kali (dinazarde)
 
for life

for life

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
2,276
Points
2,000
for life

for life

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
2,276 2,000
Kuku kupanda baiskeli by Mr nice
Walimu by ras lion na John walker
Muziki by darasa
Kuolewa by twanga pepeta
Saut soul kuliko jana
Nipe macho gospel sijui nani yule dada
 
Lakshmii

Lakshmii

Member
Joined
Dec 19, 2016
Messages
79
Points
125
Lakshmii

Lakshmii

Member
Joined Dec 19, 2016
79 125
Zari la mental by profesa j
Umbo namba 8
Mume bwege by bushoke
Mpenzi bubu by h baba
Wanaume tumeumba mateso kuangaika by gurumo
Salome by ali kiba
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,734
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,734 2,000
Malebo, huu ni wimbo maarufu mno wa mchungaji munisi (nilisikia alikamatwa kwa ujambazi nairobi kama sikosei). Ulikuwa wimbo wa dini halafu wa kishua. Ukute kuna redio ya double deck hapo, basi burudani.
 
Shemtibuko

Shemtibuko

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
729
Points
1,000
Shemtibuko

Shemtibuko

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
729 1,000
Tamaa mbaya by 20%, sijui yuko wapi siku hizi huyu jamaa.
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,350
Points
2,000
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,350 2,000
Ya nini Malumbano 20 Percent
Cinderela Ali Kiba

Bembeleza Marlaw
Mbagala Diamond

Tamaa Mbaya 20 Percent
Tunda Special Muumini Mwinyijuma
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
61,294
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
61,294 2,000
Sijaona Msondo wala Sikinde...

Ngoja niwaache vijana wa kesho na maubongofleva yenu
 
kunguni wa ulaya

kunguni wa ulaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2014
Messages
3,891
Points
2,000
kunguni wa ulaya

kunguni wa ulaya

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2014
3,891 2,000
Mtaisoma namba. Sijui hata kaimba nani? Ila ni maarufu na umesikilizwa na kila mtu
 
Mr.Wenger

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2014
Messages
1,709
Points
2,000
Mr.Wenger

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2014
1,709 2,000
Dudubaya-Nidhamu
K.Salu-Mwana mkiwa
Lady JD-Machozi
Matonya-Vailet
 
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
7,941
Points
2,000
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
7,941 2,000
Kuleni kuku mayai mboga samaki maziwa
Na kujenga nyumba Safi pakulala pawe bora
Marehemu swalehe mwinamila
 

Forum statistics

Threads 1,406,490
Members 532,338
Posts 34,516,362
Top