Nyimbo za Maulid on KLHN


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Kama baada ya nusu saa hivi kuanzia saa 11 EST, tutawaletea matangazo live ya kuadhimisha siku kuu ya kuzaliwa Mtume Mohammed (SAW) ambayo imeadhimishwa na ndugu zetu Waislamu pote duniani.

Featured artist ni yule Gwiji toka Misri, Marehemu Bi. Umm Kulthum!

Join me..
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Mkjj, kwa mara nyingine tena nakuomba-nakuomba uwe una-refer to Tanzania time, (EAT), hayo mambo ya EST, ECT n.k. time za vijijini kwenu sisi hapa Bongo yanatuchanganya tu bana... li-inchi lenu likubwa hilo mpaka limejiwekea ma-time zones yake kibao, sijuii yako mangapi vile... anyway, haya ni maoni yangu tu. Baadae.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Mkjj, kwa mara nyingine tena nakuomba-nakuomba uwe una-refer to Tanzania time, (EAT), hayo mambo ya EST, ECT n.k. time za vijijini kwenu sisi hapa Bongo yanatuchanganya tu bana... li-inchi lenu likubwa hilo mpaka limejiwekea ma-time zones yake kibao, sijuii yako mangapi vile... anyway, haya ni maoni yangu tu. Baadae.
sasa saa hizi ni saa kumi na moja, jumlisha masaa saba kutoka hapa ndio unapata masaa ya Tanzania...
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
sasa saa hizi ni saa kumi na moja, jumlisha masaa saba kutoka hapa ndio unapata masaa ya Tanzania...
...nimependekeza hivyo ikiwa njia mojawapo ya kurahisishia wasikilizaji, ambao nina imani wengi wanalinganisha muda wao popote walipo na muda wa nyumbani, i.e. Tanzania.

... sasa unataka kila mmoja anayetaka kusikiliza kuanzia pande za Australia, Japan, Fiji, Comoro, Ibadakuli, Lushoto nakwingineko awe mzuri wa jiografia au mahesabu ya time zones?! won't it be easier if you stated the time zone outright...

... you know, things are usually cheaper at source...

anyway, again, just an opinion.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
nimekupata ngoja nitafure basi maharage ya kuhesabia...na niko live naburudika na Bi. Kulthum..mashalah!!!
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Mkjj, poa tu, mimi navijiti vya kuhesabia nimevitundika kwenye kamba na kuvivaa shingoni!!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Ifikapo saa moja EST tutawaletea taarifa ya habari ya siku ya leo.. moja kwa moja.. yote ikiwa ni sehemu ya majaribio.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Mkjj, umesema nyimbo za Maulid, mbona mengi ninayoyasikia huko yanahusu habibi na habiba.....kulikoni?!!!!!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Mkjj, umesema nyimbo za Maulid, mbona mengi ninayoyasikia huko yanahusu habibi na habiba.....kulikoni?!!!!!
bwana za maulidi kwa maana "siku ya maulidi" siyo zenye maudhui ya maulidi!!! LOL
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Kama baada ya nusu saa hivi kuanzia saa 11 EST, tutawaletea matangazo live ya kuadhimisha siku kuu ya kuzaliwa Mtume Mohammed (SAW) ambayo imeadhimishwa na ndugu zetu Waislamu pote duniani.

Featured artist ni yule Gwiji toka Misri, Marehemu Bi. Umm Kulthum!

Join me..
mkuu mkjj

marekebisho tu kdg,ni MTUME MUHAMMAD (sallallahu Alleyhi Wa'sallam),ni vizuri ukatumia maelezo kamili na sio SAW.
samahani kama nimekuKWAZA mkuu.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
mzee mbona vipisho vya SAW, AS, na PBUH vinakubalika... ?
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
haya mkuu UJUMBE DELIVERED ,vipi pasaka ilikuwaje upande wako?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
mzee ilikuwa nzuri kabisa sijui nyinyi wenzetu huko Mashariki ya Mbali! Hivi huko nako ni Holiday?
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
hahahahah,mkuu tupo.huku hamna issue kama hizo si unajua jamaa HAWAAMINI MUNGU.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145
mzee ilikuwa nzuri kabisa sijui nyinyi wenzetu huko Mashariki ya Mbali! Hivi huko nako ni Holiday?
mkjj uwe na adabu, nyimbo za maulidi ni matusi kwetu, waislam hatuna nyimbo yuna qaswida, madih na sio nyimbo.

au mpaka tuanze kukuweka kundi moja na wale wadenmark?
 
MWALLA

MWALLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2006
Messages
12,270
Likes
4,908
Points
280
MWALLA

MWALLA

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2006
12,270 4,908 280
Kama baada ya nusu saa hivi kuanzia saa 11 EST, tutawaletea matangazo live ya kuadhimisha siku kuu ya kuzaliwa Mtume Mohammed (SAW) ambayo imeadhimishwa na ndugu zetu Waislamu pote duniani.

Featured artist ni yule Gwiji toka Misri, Marehemu Bi. Umm Kulthum!

Join me..
naomba kuhabarishwa mfungo wa ramadan kwa mwaka huu unaanza siku gani yaani tarehe ipi ndiyo sahihi ambayo waislam duniani kote wanafunga swaum Ramadan
 
MWALLA

MWALLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2006
Messages
12,270
Likes
4,908
Points
280
MWALLA

MWALLA

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2006
12,270 4,908 280
haya mkuu UJUMBE DELIVERED ,vipi pasaka ilikuwaje upande wako?
naomba kuhabarishwa mfungo wa ramadan kwa mwaka huu unaanza siku gani yaani tarehe ipi ndiyo sahihi ambayo waislam duniani kote wanafunga swaum Ramadan
 

Forum statistics

Threads 1,238,994
Members 476,289
Posts 29,339,247