Nyimbo za Krismasi


Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,346
Likes
4,827
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,346 4,827 280
Heshima wakuu.
Jamani kama kuna mtu ana collection ya nyimbo za krismasi naomba atuwekee hapa!!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Katavi zile za mwaka jana umepeleka wapi...well ngoja nikutafutie
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Katavi zile za mwaka jana umepeleka wapi...well ngoja nikutafutie
Jamani mnunue mchangie hii industry au ndo mazoe ya kuchakachua????????
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,346
Likes
4,827
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,346 4,827 280
Jamani mnunue mchangie hii industry au ndo mazoe ya kuchakachua????????
Ahahahahaaaaaah sio kuchakachua mkuu, nimezitafuta huku kwetu katika maduka mbalimbali lakini nimekosa. Nadhani kuna watu wanazo ambazo zinapatikana online.
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
Originally Posted by Preta
viewpost-right.png

Katavi zile za mwaka jana umepeleka wapi...well ngoja nikutafutie


Ubarikiwe Preta
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Mkumbuke SUGU ndo kaingia mjengoni naona sasa mnatafuta dhahma
 
G

gutierez

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
1,254
Likes
21
Points
133
G

gutierez

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
1,254 21 133
Kuna ile moja Viva Xmas,Noel Baba,mtoto Yesu anazaliwa,inaimbwa kilingala sijui vizuri kuiimba naikumbuka sana.
na ingine tukaone muziki wa wanakamanyola oh,oh Xmas oyee!
Merry Xmas hiyohiyo Happy New Year hiyohiyo
a,b,c,d,e,f,g,h,i,j,k,l,m,n,o,p,q,r,s,t,u,v,w,x,y,z
1,2,3 hiyo Merry Xmas hiyohiyo,Happy New Year hiyohiyo
 
M

mwandupe

Senior Member
Joined
Oct 16, 2008
Messages
101
Likes
25
Points
45
M

mwandupe

Senior Member
Joined Oct 16, 2008
101 25 45
Naipenda sana kakolele viva christmas ya baba gaston,naona haichuji kabisa tangu nikiwa mtoto.
 
M

mwandupe

Senior Member
Joined
Oct 16, 2008
Messages
101
Likes
25
Points
45
M

mwandupe

Senior Member
Joined Oct 16, 2008
101 25 45
Kakolee mama... Kakoleleee
kakolele kako mama...
Noele mama.. Noele mama.. Yesu kazaliwa
viva christmass...viva christmass...
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
kumbe xmas imewadia ..kanunue Katavi ..

Bonnie M kina Jimmy Reeves sijui na kina nani tena hapa TZ zipo pia nyimbo za mamajusi
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
kumbe xmas imewadia ..kanunue Katavi ..

Bonnie M kina Jimmy Reeves sijui na kina nani tena hapa TZ zipo pia nyimbo za mamajusi

Makofi kwako tafadhali mshauri na preta!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,346
Likes
4,827
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,346 4,827 280
kumbe xmas imewadia ..kanunue Katavi ..

Bonnie M kina Jimmy Reeves sijui na kina nani tena hapa TZ zipo pia nyimbo za mamajusi
Tatizo ni kuwa miji hii tuliyopo hivi vitu hakuna hadi viagizwe Dar, enewei asante sana nitaagiza.......nadhani hadi krismas nitakuwa nimezipata.
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,087
Likes
377
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,087 377 180
mimi mpia naombeni mwenye hiyo collection pls
 

Forum statistics

Threads 1,238,299
Members 475,878
Posts 29,315,235