Nyie wakina dada wenye hobby ya kuswim kuweni makini.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyie wakina dada wenye hobby ya kuswim kuweni makini....

Discussion in 'Jamii Photos' started by ALLEX, Jul 27, 2011.

  1. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,995
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    haya sasa...

    KAMATI ZA UFUNDI.jpg



    maana tumesha zoea kila miss au mdada ukimuuliza au akiulizwa unapendelea nini utasikia kuswim.....sasa si kila mahala pa kudumbukia na hivyo vijivazi vinavyo fichwa na mata..ko...au mtupu kuna watu wapo wanaangalia vituuz
     
  2. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    duh soo, watu wanakula deo hadi chini ya maji.
     
  3. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii noma,naona kuna jamaa anavuta sigara ndani ya maji!!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    hahahahhahah yaani watu wanakuwa na usongo wa kuchungulia watoto wa kike mpaka wanaamua kukaa chini ya maji kisaaaa......
     
  5. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,995
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    unadhani uchu ni wamadaraka tu hata hiyo kitu...
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,024
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Jamaa watazama nae aisee....
     
  7. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Kudadadecky...cheki mchz vle anatoka jasho!
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,753
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hehhe heheh kazi wanayo duh
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,002
    Likes Received: 3,337
    Trophy Points: 280
    Napita.
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Uchu wa kuangalia uchi!
     
  11. C

    Chee Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa ni Professional wa kukozi, ila wanaburudika jamani !!!!
     
  12. wende

    wende JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    dah,kumbe hayo majamaa yapo ndani ya maji!! Wadada kuweni makini na huko fukweni.
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    mmmhhhhh
    ngoja huyo mdada
    aogelee hapo kama lisaa na nusu hivi.....
    tuone kama watazidi kufurahi snema ya bure
    au watatoka kama aliyekabwa na viazi vitamu....
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,069
    Trophy Points: 280
    sidhani ka alitoka salama humo...............
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,012
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hiyo lazima ni mombasa kwa ma-cozmen
     
  16. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,806
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    chabo la ukweli
     
Loading...