Nyie waandishi, hivi VODACOM ni SIMBA na YANGA TU? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyie waandishi, hivi VODACOM ni SIMBA na YANGA TU?

Discussion in 'Sports' started by Kenge (Eng), Sep 13, 2008.

  1. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2008
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 499
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha kuona badala ya kuandika na kuzitangaza timu changa zinazofanya vizuri katika Premier Vodacom.
    Mfano jana KAGERA SUGAR ilicheza na VILLA SQUARD lakini vyombo vya habari havikuipa mechi hiyo uzito wowote badala yake muda mwingi ilikuwa ni mahojiano ya wapambe wa the so called big 4. Kumbuka KAGERA SUGAR inaongoza ligi ikiwa imecheza mechi 4, imeshinda mechi zote, imeshafunga goli 7 na haijafungwa hata goli moja.

    Imezifunga Polisi Moro, Mtibwa, Toto na Villa Squard.

    Hivi ni kweli hapo kuwa usawa wowote?

    Naomba uwiano wa habari uwepo, habari sio kuuza tu!!!!
     
Loading...