Nyie muachao wake zenu huku vijijini! Shauri yenu!


Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Hivi ukiacha mkeo huku kijijini ukakuta amesababisha kifo cha mzee wa miaka 60 utafanyaje? Kwa nini msikae na wake zenu huko mjini?
Mzee wa watu anaduka la nyama pale kijijini, mkeo huwa ananunua nusu kilo pale mara 2 kwa wiki. Mzee wa watu anamezea mate binti huyu yaani mkeo ulamwacha huku. Akija tu ooo mwali na hii nakuongezea ukanywe supu. Mara mazoea yanaanza mzee akaanza kumegewa kiaina kule green guest house. Kilichotustua siku moja ni kelele za mzee wa watu anaomba mkeo asiingate. Kuchunguza kumbe mkeo alikuwa amekamata mic anaimba na maic ya mzee wa watu. Kama sio watu kujaa saa hizi mzee wa watu angekuwa marehemu. Jamani chukueni wake zenu huku kijijini wakale koni za bakhresa huko mjini watatuulia wazee wetu!
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Kuna usemi kuwa kama jirani yako ameacha maharage jikoni ukapita ukakuta yanakaukia, hutamsaidia kutia maji kidogo? Ujirani mwema....
 
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,244
Likes
8
Points
135
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,244 8 135
Kuna usemi kuwa kama jirani yako ameacha maharage jikoni ukapita ukakuta yanakaukia, hutamsaidia kutia maji kidogo? Ujirani mwema....
ahahahha hii kali....lakini sio vibaya kuongezea maji chakula kisije kikaungua, ama ukaongezea kuni kidogo......:hippie::hippie::hippie:
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
ahahahha hii kali....lakini sio vibaya kuongezea maji chakula kisije kikaungua, ama ukaongezea kuni kidogo......:hippie::hippie::hippie:
Mmmmmmh leo maji, kesho kuni, keshokutwa ukuni,mtondo...............
 
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
222
Likes
0
Points
33
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
222 0 33
Kuna usemi kuwa kama jirani yako ameacha maharage jikoni ukapita ukakuta yanakaukia, hutamsaidia kutia maji kidogo? Ujirani mwema....
Umetisha!
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Hivi utakionea huruma kiumbe ambacho hujakiumba?
 
faithful

faithful

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2010
Messages
380
Likes
12
Points
35
faithful

faithful

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2010
380 12 35
sio kijijini tu jamani!hata haya mauhamisho ya kila siku makazini mume yupo mbeya mke yupo dodoma......ujirani mwema muhimu siwezi kuruhusu jirani yangu aunguze maharage yake au mboga iwe mbichi kwa kukosa kuni wakati maji ninayo na kuni ninazo!
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
sio kijijini tu jamani!hata haya mauhamisho ya kila siku makazini mume yupo mbeya mke yupo dodoma......ujirani mwema muhimu siwezi kuruhusu jirani yangu aunguze maharage yake au mboga iwe mbichi kwa kukosa kuni wakati maji ninayo na kuni ninazo!
Tatizo sio kusaidiwa kuivisha maharage! Tatizo ni hawa wazee hawajazoea kuona hawa waimbaji wanavyokamata mic. Tangu azaliwe hajawahi kupata huduma ya bidhaa zile za Bakresa! Roho kuacha mwili ni rahisi sana!
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
F.A anakwambia usije mjini.
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Hapa unawazungumzuia hawa shemeji zangu wa nyanda za juu nini? :smile-big:
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Swadaktaaaaaaaaaaaa. Halafu kuna wakati unanisoma vizuri! Naam kaka hukohuko. Shemeji kala lambalamba ya mzee akapata kichaa kabisa!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,382
Likes
31,623
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,382 31,623 280
Hivi ukiacha mkeo huku kijijini ukakuta amesababisha kifo cha mzee wa miaka 60 utafanyaje? Kwa nini msikae na wake zenu huko mjini?
Mzee wa watu anaduka la nyama pale kijijini, mkeo huwa ananunua nusu kilo pale mara 2 kwa wiki. Mzee wa watu anamezea mate binti huyu yaani mkeo ulamwacha huku. Akija tu ooo mwali na hii nakuongezea ukanywe supu. Mara mazoea yanaanza mzee akaanza kumegewa kiaina kule green guest house. Kilichotustua siku moja ni kelele za mzee wa watu anaomba mkeo asiingate. Kuchunguza kumbe mkeo alikuwa amekamata mic anaimba na maic ya mzee wa watu. Kama sio watu kujaa saa hizi mzee wa watu angekuwa marehemu. Jamani chukueni wake zenu huku kijijini wakale koni za bakhresa huko mjini watatuulia wazee wetu!
eeka wewe kiswahili ulipata 100% nimeipenda hii
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Swadaktaaaaaaaaaaaa. Halafu kuna wakati unanisoma vizuri! Naam kaka hukohuko. Shemeji kala lambalamba ya mzee akapata kichaa kabisa!
Hilo ni gonjwa kwao mjomba .................. wanahitaji counseling .......... nasikia ukikaa na mkeo unaonekana mzembe hujui kutafuta
au umekaliwa ...........sijui kama ni kweli kinadada wa MS msaada kwenye tutas :smile:
 

Forum statistics

Threads 1,236,541
Members 475,191
Posts 29,261,542