Nyie chadema embu jibuni tifu la zitto na mbowe limeishia wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyie chadema embu jibuni tifu la zitto na mbowe limeishia wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipanga mlakuku, Jul 3, 2011.

  1. k

    kipanga mlakuku Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nyie watu wa CDM ooh chama chenu kinakufa soon , hivi lile bifu kati ya Mbowe na Zitto limeishia wapi? duu maana najua mtiti bado upo wanachekeana kichina tu ila moyoni mmh! aisee hivi madai ya Zitto yalikuwa nini vile?
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kwanza toa kibanzi kwenye jicho lako. Gogoro la Mapacha watatu kwenu huko magamba mme li solve vipi? JK anawakimbia kila siku kwa kisingizio cha ziara za nje, akisikia RACHEL (Rostam, Chenge na Lowassa) jamaa anahisi ku rest in peace so kazi za membe anafanya yeye!!
    Zito na Mbowe hawana mgogoro nyie magamba ndo mlipandikiza
     
  3. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 9,366
    Likes Received: 7,002
    Trophy Points: 280
    zimebakia siku nne kwa NAPE kutema cheche
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0

    Asante mkuu kwa bonge la jibu! Hawezi kuwa na nyimbo tena, labda vurugu tu.
     
  5. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,253
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    limeishia kuisha!
     
  6. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,339
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    limeishia kwenye mapengo yako.
     
  7. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 4,798
    Likes Received: 1,045
    Trophy Points: 280
    kwani yeye kakwambia yuko kambi ya ccm?
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tena nimesikia leo anazungumza na waandishi wa habari, labda atatoa hint za nini kitafanyika kwa mapacha watatu
     
Loading...