Nyie Bata halotel shida nini

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
16,590
2,000
Vifurushi mmepunguza ndio lakini hii spidi ya internet mnaona ipo sahihi..??
Ifike hatua Kama hamtaki mseme tuhamie mitandao myengine hampo pekeyenu msitukwaze achieni hiyo spidi Kama mwanzo mnakuwa Kama mnatusakama vifurushi mtuuzie halafu spidi mtupangie bata kabisa
 

Santos06

JF-Expert Member
Mar 11, 2019
1,264
2,000
Vifurushi mmepunguza ndio lakini hii spidi ya internet mnaona ipo sahihi..??
Ifike hatua Kama hamtaki mseme tuhamie mitandao myengine hampo pekeyenu msitukwaze achieni hiyo spidi Kama mwanzo mnakuwa Kama mnatusakama vifurushi mtuuzie halafu spidi mtupangie bata kabisa
 

gataca

JF-Expert Member
Aug 15, 2015
444
1,000
Vifurushi mmepunguza ndio lakini hii spidi ya internet mnaona ipo sahihi..??
Ifike hatua Kama hamtaki mseme tuhamie mitandao myengine hampo pekeyenu msitukwaze achieni hiyo spidi Kama mwanzo mnakuwa Kama mnatusakama vifurushi mtuuzie halafu spidi mtupangie bata kabisa
hawa wapuuzi kweli kilichotufanya tujiunge nao ni internety a bei nafuu na yenye speeed ikitokea mitandao mingine ikalegeza na ikawa na speed wataisoma
 

Stephen Chelu

Verified Member
Oct 31, 2017
5,975
2,000
Vifurushi mmepunguza ndio lakini hii spidi ya internet mnaona ipo sahihi..??
Ifike hatua Kama hamtaki mseme tuhamie mitandao myengine hampo pekeyenu msitukwaze achieni hiyo spidi Kama mwanzo mnakuwa Kama mnatusakama vifurushi mtuuzie halafu spidi mtupangie bata kabisa
Vifurushi wameshusha? Maana nimeangalia mda flani menyu ipo kama zamani...
 

Idd Ninga

Verified Member
Nov 18, 2012
4,932
2,000
Kama wameruhusiwa kufanyahivyo sisi ni kina nani hadi tuwazuie,sisi tukisema tukisikia imeisha, siku zote samaki akilia sana machozi huishia baharini na kuchanganyika na maji,watu kadri wanavyozidi kulalamika ndivyo hali inazidi kuwa mbaya,juzi hapa tuliambiwa hali inarudi kama kawaida lakini baada ya kuhoji sana tukaambiwa baada ya siku nne mambo yanakuwa sawa,lakini baada ya hizo siku nne ndo wameharibu tena, halotel jiandaeni muda si mrefu nawatumia laini yenu mkaiweke urembo.
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
16,590
2,000
Kama wameruhusiwa kufanyahivyo sisi ni kina nani hadi tuwazuie,sisi tukisema tukisikia imeisha, siku zote samaki akilia sana machozi huishia baharini na kuchanganyika na maji,watu kadri wanavyozidi kulalamika ndivyo hali inazidi kuwa mbaya,juzi hapa tuliambiwa hali inarudi kama kawaida lakini baada ya kuhoji sana tukaambiwa baada ya siku nne mambo yanakuwa sawa,lakini baada ya hizo siku nne ndo wameharibu tena, halotel jiandaeni muda si mrefu nawatumia laini yenu mkaiweke urembo.
Mbona zamani walikuwa wanatoa vifurushi hivyo na spidi ipo vizuri sahivi Kama mitambo imeshikwa na vibibi! Mkuu inakera maana hata youtube siwezi angalia! Wakati halotel ndo ilikuwa spidi naiaminia! Nimeshindwa hata kuangalia hotuba ya rais!
 

nagG

JF-Expert Member
Oct 26, 2015
247
250
Vifurushi mmepunguza ndio lakini hii spidi ya internet mnaona ipo sahihi..??
Ifike hatua Kama hamtaki mseme tuhamie mitandao myengine hampo pekeyenu msitukwaze achieni hiyo spidi Kama mwanzo mnakuwa Kama mnatusakama vifurushi mtuuzie halafu spidi mtupangie bata kabisa
internet yao imekua slow alafu inakuja na kukata, ifike wakati watanzania tulihame hili shirika haloteli wanaringa sana tangu wasifiwe internet yao iko poa saivi wamekua vigeu vigeu
 

Johnny Impact

JF-Expert Member
Sep 12, 2017
2,603
2,000
Mtandao unautafuta mwenyewe. Airtel ukimaliza hizo G2 utakuwa Freemason.
Hapa network yake nikiweka 3G unapotea ila nikiweka 2G unarudi.
Bando lako la GB2 kwa Tsh 2000 limerudi. Piga *149*99#, chagua 5(Intaneti), chagua 1(Smatika) kufurahia bando lako ulipendalo.

😇
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom