Nyerere's Meeting With Tanzania Press Club 1995

Ether

Senior Member
Joined
Mar 16, 2008
Messages
137
Points
0

Ether

Senior Member
Joined Mar 16, 2008
137 0
Du! Kama tulikuwa na mtu mwenye vision kama za huyu mzee na sasa tunarudi nyuma basi sisi ni worse kuliko waliopigana vita na waliokumbwa na njaa.. Sasa hivi ni ushabiki wa siasa bila kuangalia maslahi ya wananchi. inasikitisha kuona watu wanaweka mbele siasa za kichama na kutoangalia matatizo ya kweli yanayomsumbua mwananchi. Tutamkumbuka sana Mwalimu.

[video=youtube_share;6cAxan2Vp18]http://youtu.be/6cAxan2Vp18[/video]

[video=youtube_share;CarLW4n8qf4]http://youtu.be/CarLW4n8qf4[/video]
 

Forum statistics

Threads 1,356,388
Members 518,903
Posts 33,131,724
Top