Nyerere Video: CCM isikokomesha rushwa Watanzania wataenda upinzani!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere Video: CCM isikokomesha rushwa Watanzania wataenda upinzani!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamundu, Apr 6, 2012.

  1. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
  2. l

    liverpool2012 Senior Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo waliopo ccm wanafaidika na rushwa ndo mana wapo huku ata nape.
     
  3. F

    FRANK MICHAEL Senior Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh Vicent Kiboko Nyerere, alipokuwa arumeru alisema hv, ukikuta basi limeharibika alafu kuna abiria yuko ndani ya basi hilo ujue anamzigo mzito sana kwenye iyo basi, ambayo hawezi kuicha, sasaccm ni basi iliyoharibika sasa watu ambao hawakuwa na mzigo kwenye hiyo basi walibanda basi nyingine ya kisasa CHADEMA
     
  4. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Sababu za Watanzania kuanza kuwapenda upinzani ni hizo hapo Nyerere kazisema!.
     
Loading...