Nyerere: Serikali corrupt duniani kote hazikusanyi kodi hubaki kukimbizana na Wamachinga barabarani

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
64,114
2,000
Nyerere: Serikali corrupt duniani kote hazikusanyi kodi hubaki kufukuzana na wamachinga barabarani hata Italy pale wana mzigo wa madeni.

Kumbukumbu ya miaka 22 baada ya kifo cha Nyerere

Source: ITV
Huyo ni mtakatifu Mchonga

Kiongozi wa Malaika bwana Meko yeye anasemaje?
 

Johnny Sack

JF-Expert Member
Jan 21, 2017
2,872
2,000
Hi quote ume paraphrase kwa sababu zako za kisiasa ?

Kipindo cha Nyerere yupo hai kuna machinga gani waliokuwa wakikimbizwa na serikali?

Tunapotoa quote za viongozi hazifai kuwa edited
 

semtawa

Senior Member
Jul 25, 2012
196
250
Lakini Wamachinga wa Tanzania hawabanwi kulipa kodi bali wao ndiyo wanasaidiwa wafanye biashara ktk mazingira sahihi siyo barabarani.

Hivyo ukimnukuu great man Mwalimu Nyerere, ujue context ya alichokizungumza na unachotaka kupresent ktk jamii. #Vinginevyo ni vibweka gizani..😀😀😀...
 

Chen Hu

JF-Expert Member
Mar 27, 2012
4,148
2,000
Hakuwataja machinga ila amezungumzia wadogo wadogo ambao pengine tungewaita machinga.
 

joseph1989

JF-Expert Member
May 4, 2014
8,095
2,000
Nyerere: Serikali corrupt duniani kote hazikusanyi kodi hubaki kufukuzana na wamachinga barabarani hata Italy pale wana mzigo wa madeni.

Kumbukumbu ya miaka 22 baada ya kifo cha Nyerere

Chanzo: ITV
Aliwabana ACACIA ,juna jamaa akawaambia "mtashtakiwa MIGA........".

Siku hizi tunaona Mafisadi wanavyozidi kuwainspire vijana....... manake washakuwa mashujaa.
 

joseph1989

JF-Expert Member
May 4, 2014
8,095
2,000
Hi quote ume paraphrase kwa sababu zako za kisiasa ?

Kipindo cha Nyerere yupo hai kuna machinga gani waliokuwa wakikimbizwa na serikali?

Tunapotoa quote za viongozi hazifai kuwa edited
Inawezekana kipindi chake hakukuwa hivyo sababu yy alikuwa Rais na aliongea hivyo baada ya kuona treatment waliokuwa wanayoipata wamachinga wakati wake na wakati wa awamu nyingine ni tofauti na kushangaa wafanyabiashara wakubwa hawalipi kodi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom