Nyerere: Rais tunayemtaka awe na sifa hizi; CCM ikishindwa WAPINZANI Watatupatia mtu HUYO


F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,634
Likes
706
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,634 706 280
1. Je rais tuliye naye anapiga vita rushwa? Nakerwa na rushwa, anaongoza mapambano wazi wazi juu ya rushwa???

2. Je anashughulika na umasikini wa Watz? Je anajua nchi hii bado ni ya wakulima na wafanyakazi???


3.Je unakerwa na udini? Mtu aijue mwenyewe dini yake sio wakati wa uteuzi wa nafasi tunabalansisha dini za watu, je anakerwa na uduni??

4. Je anapinga ukabila kwa namna yoyote ile???

PIMA MWENYEWE KAMA AWAMU YA TATU, NA YA NNE IMETUSAIDIA KUPUNGUZA LOLOTE KATI YA HAYO MANNE.

Nawasilisha
 
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
1,022 9 0
CCM tayari imeshindwa, na wala haina mvuto tena kwa wananchi!!
 
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
1,022 9 0
CCM ndio vinara na waratibu wa rushwa, udini na ukabila! Na hivi mbadala wake ni CHADEMA. Hili liko wazi, halina majadiliano!!
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,634
Likes
706
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,634 706 280
wauza unga anawajua, wanaua, na yuko kimya na hayo majina.
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,634
Likes
706
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,634 706 280
Anawambia wajumbe wamepokea vocha ya simu ya laki 2 mbili, kama rushwa wakiiendekeza itaua chama, je amechukua hatua kwa aliyetoa hiyo rushwa???
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,634
Likes
706
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,634 706 280
Wanaotuhumiwa na harufu za rushwa na matumizi mabaya ya madaraka anawaite ni panga liliokuwa na kutu, Je yuko serious na mapambano dhidi ya rushwa, anapambana wazi wazi, anaongoza mapambano??? au amekasimu suala hilo kwa CDM na Slaa in particular?
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,634
Likes
706
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,634 706 280
Je serikali yake inakuwa kila mara na mawaziri nusu wakristo nusu waislam, Je ni kwa bahati mbaya tu au anapanga???
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,634
Likes
706
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,634 706 280
ukabila sijui, ila hili linarithiwa na ujinsia, anapendelea sana wanawake kuliko wanaume hata kama ni kwa hasara ya nchi, yaani uwezo wa kinamama ni mdogo; mfano tu siku hizi unasikia DC, RC anayevumaaaa??? hakuna vile kaweka wamama kibao utendaji ni wa kudesa tu na business as usual hakuna ubunifu ya Mnari etc.
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,634
Likes
706
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,634 706 280
Sasa hao wamemwangusha nyerere puuuu kwenye tope, Je Wapinzani vipi? wako tayari kumfuta mwalimu tope na kumpa nafasi yake ktk maisha yetu waTZ
 

Forum statistics

Threads 1,252,363
Members 482,107
Posts 29,805,432