Nyerere Day; Siku ya wapinzani wa CCM ?


Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,280
Likes
30,651
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,280 30,651 280
Tarehe 14 ya mwezi October kila mwaka Watanzania wameifanya siku ya kumbukumbu ya kifo cha Mwl J.K.Nyerere (RIP) kutokana na mchango wake kwa taifa hili ambao kila mtu anautambua.
Pamoja na yote,Mwalimu alipiga vita kwa nguvu zake zote ufisadi,ubinafsi,unyonyaji,ubadhilifu wa mali ya umma,ujinga,maradhi na vyote vyenye majina mabaya.
Tokea kifo chake,CCM imeamua kuyakumbatia na kuyaenzi yale yote aliyoyakataa kwa nguvu mpya na kasi ya ajabu.
Kwa kuwa Wapinzani sasa wanazungumza kile alichokuwa anasema Mwalimu,kwa nini tusiipitishe siku ya kumbukumbu yake kuwa siku ya upinzani dhidi ya CCM kwa viongozi kuandaa maandamano na hotuba zenye hamasa ya kufahamu kinachoendelea ili kila raia mwema wa nchi hii afahamu na kuunga mkono juhudi hizo.
.
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
8,887
Likes
12,857
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
8,887 12,857 280
Wakati huo ndo kulikuwa n.a. upinzani
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,293
Likes
30,031
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,293 30,031 280
Enzi hizo ilikuwa kwenye Kigoda Cha Mwalimu Ni wiki ya kumsakama na kumsimanga Jakaya lakin tangu Chuma kishike mpini wamepoteana
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
14,592
Likes
17,904
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
14,592 17,904 280
Enzi hizo ilikuwa kwenye Kigoda Cha Mwalimu Ni wiki ya kumsakama na kumsimanga Jakaya lakin tangu Chuma kishike mpini wamepoteana
Sio kwamba watu hawana hoja bali wengi wanaogopa kupimwa mkojo. Hasara za kuzuia watu kuongea tutaziona vizuri baada ya awamu hii ya kwanza kuisha.
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,293
Likes
30,031
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,293 30,031 280
Sio kwamba watu hawana hoja bali wengi wanaogopa kupimwa mkojo. Hasara za kuzuia watu kuongea tutaziona vizuri baada ya awamu hii ya kwanza kuisha.
Kumbe enzi zile wanajiachia ilitokana Na ujasiri wa Rais wa wakati huo kuruhusu kutukanwa Sio ujasiri WA watukanaji kutoogopa chochote maana Sasa hivi wameufyata hakuna Cha Warioba, Butiku wala Shivji
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
14,592
Likes
17,904
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
14,592 17,904 280
Kumbe enzi zile wanajiachia ilitokana Na ujasiri wa Rais wa wakati huo kuruhusu kutukanwa Sio ujasiri WA watukanaji kutoogopa chochote maana Sasa hivi wameufyata hakuna Cha Warioba, Butiku wala Shivji
Alitukanwa au alikuwa anaambiwa ukweli? Huyu wa sasa hana kifua kipana cha kuvumilia kusikia ukweli na wala sio ubora. Ukiwa na matumizi mabaya ya madaraka huwezi kuruhusu kusikia ukweli, lakini ukimudu kusikia ukweli utakuwa bora na nafasi ya makosa yanayoweza kuepukika huondoka.
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
8,887
Likes
12,857
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
8,887 12,857 280
Mkuu britanicca hiyo thread mbona ya Zamani sana! Miaka 11 iliyopita kabisa
Huwa napitia sana comments za nyuma n.a. kuona mitazamo ya watu
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,280
Likes
30,651
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,280 30,651 280
Kumbe enzi zile wanajiachia ilitokana Na ujasiri wa Rais wa wakati huo kuruhusu kutukanwa Sio ujasiri WA watukanaji kutoogopa chochote maana Sasa hivi wameufyata hakuna Cha Warioba, Butiku wala Shivji
Hivi kwa akili yako yule na huyu nani anatukanwa sana kwa maana ya kutukanwa? Mkwere analikuwa anapewa vijembe vya kisiasa na alivikubali na yeye alikuwa anajibu pia bila hasira.
Jamaa yangu ndiye amejitafutia matusi mwenyewe na majina ya ajabu ajabu hajawahi kuitwa yeyote aliyepata kuingia ofisi ile
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
27,105
Likes
17,807
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
27,105 17,807 280
Tarehe 14 ya mwezi October kila mwaka Watanzania wameifanya siku ya kumbukumbu ya kifo cha Mwl J.K.Nyerere (RIP) kutokana na mchango wake kwa taifa hili ambao kila mtu anautambua.
Pamoja na yote,Mwalimu alipiga vita kwa nguvu zake zote ufisadi,ubinafsi,unyonyaji,ubadhilifu wa mali ya umma,ujinga,maradhi na vyote vyenye majina mabaya.
Tokea kifo chake,CCM imeamua kuyakumbatia na kuyaenzi yale yote aliyoyakataa kwa nguvu mpya na kasi ya ajabu.
Kwa kuwa Wapinzani sasa wanazungumza kile alichokuwa anasema Mwalimu,kwa nini tusiipitishe siku ya kumbukumbu yake kuwa siku ya upinzani dhidi ya CCM kwa viongozi kuandaa maandamano na hotuba zenye hamasa ya kufahamu kinachoendelea ili kila raia mwema wa nchi hii afahamu na kuunga mkono juhudi hizo.
.
wapinzani wanaompa fisadi fursa?
 
Dongo La Kiemba

Dongo La Kiemba

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
1,699
Likes
835
Points
280
Dongo La Kiemba

Dongo La Kiemba

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
1,699 835 280
Hiyo siku imeunganishwa na tukio la kuzimwa Mwenge ili ififie!
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,337
Likes
2,839
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,337 2,839 280
Tarehe 14 ya mwezi October kila mwaka Watanzania wameifanya siku ya kumbukumbu ya kifo cha Mwl J.K.Nyerere (RIP) kutokana na mchango wake kwa taifa hili ambao kila mtu anautambua.
Pamoja na yote,Mwalimu alipiga vita kwa nguvu zake zote ufisadi,ubinafsi,unyonyaji,ubadhilifu wa mali ya umma,ujinga,maradhi na vyote vyenye majina mabaya.
Tokea kifo chake,CCM imeamua kuyakumbatia na kuyaenzi yale yote aliyoyakataa kwa nguvu mpya na kasi ya ajabu.
Kwa kuwa Wapinzani sasa wanazungumza kile alichokuwa anasema Mwalimu,kwa nini tusiipitishe siku ya kumbukumbu yake kuwa siku ya upinzani dhidi ya CCM kwa viongozi kuandaa maandamano na hotuba zenye hamasa ya kufahamu kinachoendelea ili kila raia mwema wa nchi hii afahamu na kuunga mkono juhudi hizo.
.
Acheni utani na usanii nyie. Kwa upinzani huu Wa njaa na utapeli?
 
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Messages
2,899
Likes
2,738
Points
280
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2017
2,899 2,738 280
Kumbe enzi zile wanajiachia ilitokana Na ujasiri wa Rais wa wakati huo kuruhusu kutukanwa Sio ujasiri WA watukanaji kutoogopa chochote maana Sasa hivi wameufyata hakuna Cha Warioba, Butiku wala Shivji
kwa upeo wa akili yako unadhani kuogopwa na kuwaziba watu midomo ndio jambo la.kupelekea nchi kuendlea ? unaikumbuka G55? hii ilitokea wakati huyo mwalimu akiwa hai. sema na wanaokutuma na kukulipa hakuna maendeleo bila watu kukinzana mawazo. madhara yatakayopatikana kwa kuwaziba watu midomo ni makubwa kuliko ujenzi wa reli na madege
 
Etwege

Etwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2018
Messages
807
Likes
1,117
Points
180
Etwege

Etwege

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2018
807 1,117 180
Nyerere day inakaribia ,huku chadema ikipukutika kila mahali
 
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Messages
2,899
Likes
2,738
Points
280
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2017
2,899 2,738 280
wapinzani wanaompa fisadi fursa?
fisadi ni nani? serikali inayopiga vita ufisadi inaruhusuje kiongozi wake kuingiza makontena yote yale bila kulipa ushuru na au kuchukuliwa hatua yyete? ati nawe ni Chizi chizi?
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,293
Likes
30,031
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,293 30,031 280
kwa upeo wa akili yako unadhani kuogopwa na kuwaziba watu midomo ndio jambo la.kupelekea nchi kuendlea ? unaikumbuka G55? hii ilitokea wakati huyo mwalimu akiwa hai. sema na wanaokutuma na kukulipa hakuna maendeleo bila watu kukinzana mawazo. madhara yatakayopatikana kwa kuwaziba watu midomo ni makubwa kuliko ujenzi wa reli na madege
G55 ilitokea wakati wa Mzee Ally Hassan Mwinyi

Wakati wa Nyerere ulikuwa Ni kupiga Makofi ya zidumu fikra sahihi Za Mwenyekiti

Kwa taarifa yako Pengine ulikuwa Mdogo Au hujazaliwa

Magu hajafikia umafia wa Julius Nyerere
 
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Messages
2,899
Likes
2,738
Points
280
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2017
2,899 2,738 280
G55 ilitokea wakati wa Mzee Ally Hassan Mwinyi

Wakati wa Nyerere ulikuwa Ni kupiga Makofi ya zidumu fikra sahihi Za Mwenyekiti
na wakati huu nao ni wakupiga makofi kwa vichaa vichaa hivi? ama sivyo?
 

Forum statistics

Threads 1,238,383
Members 475,954
Posts 29,318,894