Nyepesi nyepesi: Shyrose Bhanji ana plan yoyote na Magwanda?


Ntumami

Ntumami

Senior Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
128
Likes
0
Points
33
Ntumami

Ntumami

Senior Member
Joined Sep 3, 2010
128 0 33



katika pitapita yangu nimekutana na picha hii... sijui ina ujumbe wowote kwa magwanda? naomba mwenye kujua kuhusu hiyo picha anisaidie kujua zaidi pia
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,766
Likes
1,451
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,766 1,451 280
Inaweza kuwa,lakini asije kuwa kama waleeee.............
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Labda ya kuwapa tunda....
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
70
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 70 0
Anajipotezea muda kwa magamba bora aende CDM
 
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
1,265
Likes
6
Points
0
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
1,265 6 0
HILI KAPI lina manufaa gani kwa CDM TAIFA KUBWA?
Labda NCCR, mkuu mimi ni magamba ila CDM wana kina dada na kina mama smart sana!, na wakiwa exposed (mfano huyo wa kalenga) wakinamama wengi sana wanaweza kuvutiwa.
Shyrose ni kama anti fulani hivi ambaye dada zangu wauza chapati pale temeke mwisho watamuona anajidai au anaweza kuwachukulia waume zao. Not a good idea.
 
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
2,128
Likes
42
Points
145
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
2,128 42 145
Labda NCCR, mkuu mimi ni magamba ila CDM wana kina dada na kina mama smart sana!, na wakiwa exposed (mfano huyo wa kalenga) wakinamama wengi sana wanaweza kuvutiwa.
Shyrose ni kama anti fulani hivi ambaye dada zangu wauza chapati pale temeke mwisho watamuona anajidai au anaweza kuwachukulia waume zao. Not a good idea.
Muuza sura
 
KAKA A TAIFA

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2011
Messages
564
Likes
11
Points
35
KAKA A TAIFA

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2011
564 11 35
Ukitaka jinawewe piga green
 
God bell

God bell

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2011
Messages
586
Likes
51
Points
45
God bell

God bell

JF-Expert Member
Joined May 13, 2011
586 51 45
Siku hizi hata nguo yenye rangi ya kijani naiogopa. Gamba ni noma.!!!
 
Kimbojo

Kimbojo

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2009
Messages
387
Likes
0
Points
33
Kimbojo

Kimbojo

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2009
387 0 33
Nakumbuka Makamba aliwahi kumwambia anavaa ngua fupi afu ana bwana wa upinzani
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
24
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 24 135
Shyrose ni msanii kama wasanii wengine wa chama magamba.
 

Forum statistics

Threads 1,237,549
Members 475,552
Posts 29,292,880