Nyaraka za Kagoda: Msemakweli akataa kuhojiwa na Kamati ya EPA; Ahoji mamlaka yake


P

Prof

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
1,538
Likes
2,063
Points
280
P

Prof

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
1,538 2,063 280
Ndugu wana jamii, taarifa nilizoweza kupata kutoka kwenye original source, ni kwamba Rostam Aziz na Yusuph Manji wamemtafuta Kato na mwenzake waliohusika kama chambo kufungua kampuni ya kagoda ili kuwapoza. ikumbukwe kuwa kwa msajili wa makampuni (BRELA,) majina yaliyotumika ni halisi lakini picha ni feki. Hata hivyo, kuna watu waliweza kunasa sauti ya Kato mwenyewe akiongea na watu waliojitambulisha kwake kuwa wametumwa na Rostam Aziz....siwezi kuelezea walifanyaje ili kuinasa sauti yake, but sasa hivi technologia imepanuka sana na lolote linawezekana.

AGOMA TENA KUANDIKISHA MAELEZO


kama ilivyo kuwa imepangwa, msemakweli alifuatwa na gari la wana usalama( intelligence) ili akaandikishe maelezo ijumatatu ya juzi Tarehe 5 SEPT. 2011. Hivyo basi mpaka saa tatu, msemakweli alipokea simu 2 zilizopigwa kumtaarifu kuwa wanamsubiria. kwa bahati nzuri aliweza kufika eneo la tukio na kukuta tume maalum ikimsubiri kumhoji. kwa mara nyingine tena aligoma na kuwaambia hivi, namnukuu " kati ya nyinyi nyote, hakuna mwenye mamlaka ya kisheria ya kunihoji, hivyo basi sheria imetamka wazi kuwa natakiwa nihojiwe na watu waliopewa mamlaka na jamhuri na watu hao ni DPP na DCI, na si vinginevyo" alisema Msemakweli.

Ndugu wana jamii, hiyo ndiyo report
 
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
2,989
Likes
383
Points
180
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
2,989 383 180
Ndugu wana jamii, taarifa nilizoweza kupata kutoka kwenye original source, ni kwamba Rostam Aziz na Yusuph Manji wamemtafuta Kato na mwenzake waliohusika kama chambo kufungua kampuni ya kagoda ili kuwapoza. ikumbukwe kuwa kwa msajili wa makampuni (BRELA,) majina yaliyotumika ni halisi lakini picha ni feki. Hata hivyo, kuna watu waliweza kunasa sauti ya Kato mwenyewe akiongea na watu waliojitambulisha kwake kuwa wametumwa na Rostam Aziz....siwezi kuelezea walifanyaje ili kuinasa sauti yake, but sasa hivi technologia imepanuka sana na lolote linawezekana.

AGOMA TENA KUANDIKISHA MAELEZO


kama ilivyo kuwa imepangwa, msemakweli alifuatwa na gari la wana usalama( intelligence) ili akaandikishe maelezo ijumatatu ya juzi Tarehe 5 SEPT. 2011. Hivyo basi mpaka saa tatu, msemakweli alipokea simu 2 zilizopigwa kumtaarifu kuwa wanamsubiria. kwa bahati nzuri aliweza kufika eneo la tukio na kukuta tume maalum ikimsubiri kumhoji. kwa mara nyingine tena aligoma na kuwaambia hivi, namnukuu " kati ya nyinyi nyote, hakuna mwenye mamlaka ya kisheria ya kunihoji, hivyo basi sheria imetamka wazi kuwa natakiwa nihojiwe na watu waliopewa mamlaka na jamhuri na watu hao ni DPP na DCI, na si vinginevyo" alisema Msemakweli.

Ndugu wana jamii, hiyo ndiyo report
feleshi na manumba ndio the right office za kumhoji msemakweli as far as the psa is concerned. mambo ya kila kitu 'TUME', hayataifikisha nji hii popote. wanamhoji ili wapate nini ambacho hawakijui?
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,470
Likes
2,413
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,470 2,413 280
Kamati ya EPA ni ipi tena hii? Wajumbe wake ni kina nani? Nani kaiunda?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,898
Likes
8,105
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,898 8,105 280
Kimbunga mbona mwenzetu unaturudisha nyuma hivyo? pole sana. Jaribu kuigoogle utaiona ina miaka sasa tangu iundwe.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,577
Likes
38,988
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,577 38,988 280
Ndugu wana jamii, taarifa nilizoweza kupata kutoka kwenye original source, ni kwamba Rostam Aziz na Yusuph Manji wamemtafuta Kato na mwenzake waliohusika kama chambo kufungua kampuni ya kagoda ili kuwapoza. ikumbukwe kuwa kwa msajili wa makampuni (BRELA,) majina yaliyotumika ni halisi lakini picha ni feki. Hata hivyo, kuna watu waliweza kunasa sauti ya Kato mwenyewe akiongea na watu waliojitambulisha kwake kuwa wametumwa na Rostam Aziz....siwezi kuelezea walifanyaje ili kuinasa sauti yake, but sasa hivi technologia imepanuka sana na lolote linawezekana. <br />
<b><br />
AGOMA TENA KUANDIKISHA MAELEZO</b> <br />
<br />
kama ilivyo kuwa imepangwa, msemakweli alifuatwa na gari la wana usalama( intelligence) ili akaandikishe maelezo ijumatatu ya juzi Tarehe 5 SEPT. 2011. Hivyo basi mpaka saa tatu, msemakweli alipokea simu 2 zilizopigwa kumtaarifu kuwa wanamsubiria. kwa bahati nzuri aliweza kufika eneo la tukio na kukuta tume maalum ikimsubiri kumhoji. kwa mara nyingine tena aligoma na kuwaambia hivi, namnukuu &quot; kati ya nyinyi nyote, hakuna mwenye mamlaka ya kisheria ya kunihoji, hivyo basi sheria imetamka wazi kuwa natakiwa nihojiwe na watu waliopewa mamlaka na jamhuri na watu hao ni DPP na DCI, na si vinginevyo&quot; alisema Msemakweli.<br />
<br />
Ndugu wana jamii, hiyo ndiyo report
<br />
<br />
Mafisasdi hoi bin taaban
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,470
Likes
2,413
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,470 2,413 280
Kimbunga mbona mwenzetu unaturudisha nyuma hivyo? pole sana. Jaribu kuigoogle utaiona ina miaka sasa tangu iundwe.
Mwanakijiji ni ile kamati ya Mnyika? Kwani haikumaliza kazi yake na kukabidhi ripoti? Au ni kamati ya kudumu?
 
N

Nikupateje

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2009
Messages
1,315
Likes
115
Points
160
N

Nikupateje

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2009
1,315 115 160
Kwenye kitabu chake cha mafisadi wa elimu wenye Phd. fake, Kaneirugaba kuna sehemu alitamka kuwa 'siku moja nitafanya mapinduzi kwenye nchi hii'.

Ingawa nilikiheshimu kitabu kile lakini kauli yake hii niliipuuza. Sasa nimeanza kuelewa alimaanisha nini.
 
N

Nikupateje

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2009
Messages
1,315
Likes
115
Points
160
N

Nikupateje

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2009
1,315 115 160
Mwanakijiji ni ile kamati ya Mnyika? Kwani haikumaliza kazi yake na kukabidhi ripoti? Au ni kamati ya kudumu?
Unajua hata mimi niliwahi kuingia katika mtego wa kufananisha majina Johnson Mwanyika na John Mnyika.
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,307
Likes
9
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,307 9 135
Jamaa ana akili na ajua anachokifanya na kama angefanya kosa hilo lingemgharimu sana anahojiwa kwa sababu gani? Na ni kitu gani ambacho hawajui? Jamaa alishatoa madai yake na amekamilisha upepelezi wake na kuwa anakwenda mahakamani sasa mahojiano ya nini tena? Walitaka kumchota akili then wayarudishe kwa wahusika wajipange halafu wamsubiri mahakamani wamtupe nje waseme ushahidi hautoshi. Kuna mambo ya kijinga sana nchi hii.
 
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
2,463
Likes
852
Points
280
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified Member
Joined Aug 7, 2009
2,463 852 280
safety at last
narud ngoja nikapate vagetable soup
 
K

kingtuma

Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
88
Likes
0
Points
0
K

kingtuma

Member
Joined Jan 15, 2011
88 0 0
Hakika siku ya nyani kumkana mwanawe inakuja ngoja tuone maana wanafikiri bado ni enzi za "zidumu fikra za m/kiti.....zidumuu..."
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,201
Likes
5,002
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,201 5,002 280
Kila siku kukicha hii nchi kuna scandal mpya. Hivi hawa ccm na serikali yao watapata muda wa kutekeleza sera zao kweli?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,282
Likes
2,030
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,282 2,030 280
Good move!
Hata mimi bado nashangaa, ile kamati ya mwanyika bado upo tu? Inafanya nini baada ya miaka karibia mitatu sasa?
Au ndo wakusanyaji wa fedha za kagoda zinazorudishwa? Yani tume imegeuka mfilisi halali wa kagoda?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Hapa mafisadi presha inapanda, presha inashuka.
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,495
Likes
104
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,495 104 160
Ile kesi ya Manji anadai fidia ya sh. 1 kwa kukashifiwa na Mengi iko hatua gani?
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Nimefurahishwa na huo msemo wa kainerugaba kwamba hakuna mwenye mamlaka ya kumhoji isipokuwa DPP na DCI. Kumbe inawezekana ukawakatalia polisi wasikuhoji??.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
114
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 114 160
Nimefurahishwa na huo msemo wa kainerugaba kwamba hakuna mwenye mamlaka ya kumhoji isipokuwa DPP na DCI. Kumbe inawezekana ukawakatalia polisi wasikuhoji??.
Ukizifahamu vizuri sheria na pamoja na hiyo ukawa unajiamini polisi hawawezi kukubabaisha kiasi hicho.

Kitendo cha Msemakweli kutokea kwenye vyombo vya habari akiwataja kwa majina mabig fish tayari ni ishara tosha kwamba anajitambua, sishangai kwa kuikatalia hiyo tume na polisi kumhoji.
 

Forum statistics

Threads 1,250,505
Members 481,371
Posts 29,736,013