Nyamayao...


Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,104
Likes
100
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,104 100 0
...Ilikuwaje hata ukawa na hili jina?

Just curious
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
35
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 35 145
Si utoboe siri tu!
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
12
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 12 0
I miss Nyamayao jamani,muda mrefu sijamuona,mkimuona mwambieni nammiss sana!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,317
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,317 280
...Ilikuwaje hata ukawa na hili jina?

Just curious
kuna thread ya members wanaelezea ni kwa nini waliamua kujiita majina haya wanayotumia hapa JF.....omba msaada wa kutafutiwa mimi sijui.....utajua asili ya kila mmoja
 
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,104
Likes
100
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,104 100 0
kuna thread ya members wanaelezea ni kwa nini waliamua kujiita majina haya wanayotumia hapa JF.....omba msaada wa kutafutiwa mimi sijui.....utajua asili ya kila mmoja
Wandugu,

Mwenye kujua na anisaidie kulingana na ushauri wa Preta.

Natanguliza shukurani
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
:juggle::juggle: mmmmmmhhhhh nikimaliza kufanya hili zoezi nitakupa jibu.....
subiri kidogo tu.......
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
...Ilikuwaje hata ukawa na hili jina?

Just curious
Yakhee weye nilikuonya tangu awali ......n'kakwambia........ uctie n'guuu, usionje nyama yao mwenyewe fundi ....ajua kupika , shekhe hukisikia...........sasa ona umeshindwa kuficha siri wakiri barazani kuwa Nyamao ni tamuuuuuuuu kheee.............. mbona waleta mazongee, maana tafrani hili, namalizia kwa msemo wa wahenga maana walongaaaaaa ebwana........ "Al maujunu fil kun'fil al funduku" Maana yake ........ Yale ya Uchawini yaachwe uchawini c kuyaleta ktk hadhara yakheee
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,846
Likes
255
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,846 255 180
Akiamka sijui itakuwaje? Let us wait and see:redfaces:
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
mtoboasiri!...hili jina lilikuwa la utani kuanzia nikiwa skul, kuna fnd wangu wa kiganda alikuja likizo tz enzi zile za michezo ya luninga ya kina nyamayao, bac tu alitokea kulipenda akawa ananitania" nyamayao"....Cheusi babie nakumic pia ni maandalizi ya kwenda kuhesabiwa ndio yananiweka busy.....:kiss:
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
11
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 11 135
Ahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa nini tena?
 

Forum statistics

Threads 1,205,453
Members 457,927
Posts 28,194,686