Nyamagana na Ilemela ni Vurugu


MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
3,626
Likes
617
Points
280
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2008
3,626 617 280
Wananchi wamechoka kusubiri matokeo na sasa wanaanza kutumia nguvu kuingia ndani ya chumba walikojifungia maafisa uchaguzi.

Matokeo ya majimbo mawili yanasubiliwa toka jengo moja chini ya mkurugenzi mmoja wa jiji la Mwanza.
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
wanajaribu kuchakachua nn hao MWanza? Najua Masha amegalagazwa....
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,724
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,724 21 135
hilo ndo jibu.Na wasijaribu kufanya chochote maana pale wamejaa washashi tupu sio wasukuma. CCm imeshashindwa.
 
V

Vitus mkumbee

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
22
Likes
0
Points
0
V

Vitus mkumbee

Member
Joined Nov 1, 2010
22 0 0
Ndio hat mm naona wanataka kuiba
 
K

Kenge (Eng)

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2006
Messages
515
Likes
31
Points
45
K

Kenge (Eng)

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2006
515 31 45
Kumbuka ule waraka tulioonyeshwa hapa jf.
 
giraffe

giraffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2010
Messages
551
Likes
90
Points
45
giraffe

giraffe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2010
551 90 45
Vipi wana jf wamechakachua mtandao wetu.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,613
Likes
5,123
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,613 5,123 280
Wanataka kuchakachua matokeo, na wasipokuwa makini hao viongozi wanaochelewesha matokeo ndio watasababisha umwagaji damu.
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,265
Likes
828
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,265 828 280
leo ni leo

sawa sawa
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,427
Likes
1,380
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,427 1,380 280
ccm tafadhari msiharibu ushindi wetu,chochote tunaweza fanya msituletee longolongo
historia itawahuku
u
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
kwani tatizo ni nini?
Au wanafanya tathmini ya urais? Mi ninahisi wanachelewesha matokeo kwa kuangalia matokeo ya urais. Wajue waaazi Mungu yupo na hatakaa kimya watu wake tudhulumiwe
 

Forum statistics

Threads 1,263,844
Members 486,093
Posts 30,165,822