Nyamagana kwa Masha Vipi Tena?


J

Jobo

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2008
Messages
588
Likes
5
Points
35
J

Jobo

JF-Expert Member
Joined May 15, 2008
588 5 35
Kuna habari nimezipata muda si mrefu kutoka Mwanza zikieleza kuwa matokeo ya Nyamagana yamegeuzwa na kwamba sasa msimamizi wa uchaguzi ana mpango wa kumtangaza Masha kama mshindi wa uchaguzi jimbo la Nyamagana! Nasikia watu wamekasirika na biashara sehemu kubwa zimefungwa. Wenya taarifa zaidi watupashe.
 
H

Howdesi

Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
33
Likes
0
Points
13
H

Howdesi

Member
Joined Oct 19, 2010
33 0 13
Haiwezekani, wenje wa CHADEMA kamuacha mbali sana. Ila umati mkubwa wamevamia ofisi za jiji wakiwa na mawe, fimbo, petrol, rungu wanadai matokeo la sivyo ofisi ya mkurugenzi wa jiji inachomwa. Nipo mwanza nimeshuhudia mwenyewe saa saba hii
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
haiwezekani, wenje wa chadema kamuacha mbali sana. Ila umati mkubwa wamevamia ofisi za jiji wakiwa na mawe, fimbo, petrol, rungu wanadai matokeo la sivyo ofisi ya mkurugenzi wa jiji inachomwa. Nipo mwanza nimeshuhudia mwenyewe saa saba hii
mbaya sana hii!
 
Butterfly

Butterfly

Senior Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
126
Likes
0
Points
0
Butterfly

Butterfly

Senior Member
Joined Sep 30, 2010
126 0 0
Jamani kwanini hawatangazi mara wanapomaliza majumuisho?????? This is ridiculous!!!!:A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry:
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Bora mwanza ilipuke kuliko dhuruma ,wanayotaka kuifanya CCM!!!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,043
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,043 280
Upo mkakati wa CCM wa kuyakataa matokeo na kudai kura zihesabiwe upya na kuna wasiwasi yaelekea maboksi wamekwisha kubadilishwa........
 
K

KipimaPembe

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2007
Messages
1,284
Likes
69
Points
145
K

KipimaPembe

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2007
1,284 69 145
Kuhesabiwa upya kura iwe ni dhambi kubwa! Masanduku yameshakaa mahali ambapo hayakuwa chini ya uangalizi. Ni afadhali wakatae uchaguzi wote urudiwe, na hapa ndo wanakiona cha moto. Lakini kung'ang'ania kura kuhesabiwa tena ni kuwafanya watu wajinga. Kura zilihesabiwa mbele ya mawakala wao na wakakubali kuwa hayo ndo matokeo. Sasa hivi wanaamini ni nini kimebadilrika? Hayo maboksi yatakayohesabiwa upya si yale yaliyopigiwa kura na wananchi, yatakuwa ya kwao waliojipigia kura wenyewe. Re-count isikubaliwe. Kulikuwa na nafasi ya kufanya recount pale pale siku ile ile kwa masanduku yale yale yaliyopigiwa kura na wananchi.

Kwa nini reccount ziwe zinaombwa na wagombea ambao hata hawakuwepo wakati zinahesabiwa kura? CCM hawawezi kuona aibu. Watafanya chochote kuhakikisha wana-hang on power!
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
Bora mwanza waingie msituni
 
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2007
Messages
1,372
Likes
7
Points
135
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2007
1,372 7 135
Hamna aja yakuingia msituni.. Mapanga ale huyo huyo Masha...
 
mvingira

mvingira

Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
27
Likes
0
Points
3
mvingira

mvingira

Member
Joined Feb 23, 2009
27 0 3
Dhambi ya wizi wa kura ni kama dhambi ya kula nyama ya mtu. CCM mtalaaniwa sana kwa haya mnayotaka kuyatenda
 

Forum statistics

Threads 1,250,616
Members 481,419
Posts 29,738,807