Nyalandu, Kama umeshindwa kutatua tatizo dogo la Wapagazi na Waongoza Watalii, Ukipewa nchi utaweza?


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,734
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,734 2,000
Hivi sasa kuna mgogoro unaofukuta chini kwa chini unaohusu wapagazi wa mizigo ya watalii pamoja na waongoza watalii nchini na kupitia vyama vyao wametishia kufanya mgomo ifikapo tarehe 30 mwezi huu endapo serikali itashindwa kuwapatia/kusimamia nyongeza ya mshahara wanayoidai.

Tatizo hili limeshawasilishwa wizarani kwa muda sasa lakini inaonekana mpaka sasa limeshindwa kupatiwa ufumbuzi!

Mgogoro huu umeripotiwa ITV siku 3 au 2 zilizopita.

Ninachojiuliza,kama waziri Nyalandu tatizo hili tu dogo ndani ya wizara yake anashindwa kulipatia ufumbuzi,itakuwaje kwa matatizo ya nchi endapo atabahatika kuwa raisi wa nchi hii?!
 
LOTH HEMA

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2015
Messages
4,757
Points
2,000
Age
34
LOTH HEMA

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2015
4,757 2,000
Hivi sasa kuna mgogoro unaofukuta chini kwa chini unaohusu wapagazi wa mizigo ya watalii pamoja na waongoza watalii nchini na kupitia vyama vyao wametishia kufanya mgomo ifikapo tarehe 30 mwezi huu endapo serikali itashindwa kuwapatia/kusimamia nyongeza ya mshahara wanayoidai.

Tatizo hili limeshawasilishwa wizarani kwa muda sasa lakini inaonekana mpaka sasa limeshindwa kupatiwa ufumbuzi!

Mgogoro huu umeripotiwa ITV siku 3 au 2 zilizopita.

Ninachojiuliza,kama waziri Nyalandu tatizo hili tu dogo ndani ya wizara yake anashindwa kulipatia ufumbuzi,itakuwaje kwa matatizo ya nchi endapo atabahatika kuwa raisi wa nchi hii?!
jiwe lililotupwa gizani
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,988
Points
2,000
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,988 2,000
lep shujaa kisa tu kaenda nairobi
 

Forum statistics

Threads 1,283,911
Members 493,869
Posts 30,805,835
Top