Nyalandu: CCM imeingiliwa na watu wenye roho mbaya


P

Pawa chilonda

Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
8
Likes
38
Points
15
P

Pawa chilonda

Member
Joined Aug 13, 2017
8 38 15
Mbunge wa CCM Singida Kaskazini, inadaiwa leo katika mkutano wa hadhara amesikika akisema kuwa CCM imeingiliwa na watu wenye roho mbaya na waoga!

1509187019947-699737955-jpg.619103


lazaronyalandu: NIMEZUNGUMZA na wananchi kijijini [HASHTAG]#Mwasauya[/HASHTAG] na [HASHTAG]#Misuna[/HASHTAG] Jimboni Singida Kaskazini mapema leo na kusisitiza wananchi wote kupinga vitendo vya uonevu, roho mbaya, na kuoneana kunakofanywa na baadhi ya watu, na kwamba ni muhimu kwa kila mwananchi bila kujali itikadi za Vyama vya Kisiasa, kusimama na kulaani vitendo vya dhuluma na UONEVU.

AIDHA nimewakumbusha WAZEE wa nchi hii wajibu wao wa kutokukaa KIMYA, na kwamba wanapaswa KUKEMEA na kujitokeza wazi wazi kupinga aina yeyote ya UOVU na kuendelea kuwataka wenye Mamlaka kujikita katika kuhakikisha HAKI inapatikana kwa walioonewa, ikiwa ni pamoja na kuwepo kwa staha na ustahimilivu miongoni mwa wananchi wote walio na mitazamo tofauti katika masuala ya kijamii, kisiasa na kiimani.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,078
Likes
4,907
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,078 4,907 280
Mbunge wa ccm singida kaskazini Leo kkatika mkutano wa hadhara amesema kuwa ccm imeingiliwa na watu wenye roho mbaya na waoga
Wait a minute, na ni lini ccm ilikuwa na watu wenye roho nzuri? Gimme a break!

Labda aseme wamezidi, au ndo wanaendesha chama nk. Na kwahivyo matendo ya kiroho mbaya yameongezeka sana! Kwa mfano kitendo cha kutukanwa na wana ccm wenzake kisa kaenda kumjulia khali Tundu Lissu.

Kwenye uoga pia, i don’t buy it! Wengi walioko ccm ni cowards, sasa what’s a difference btn the two kiuhalisia?

Labda anazungumzia uoga ndani ya chama, ambapo wanashindwa kuleta mabadiliko na kuburuzwa tu na kiongozi wao.

Lakini zaidi ya hapo, ccm ndo wenye dola, na dola ndo yenye kunyanyanyasa wananchi. Sasa wanaokimbilia ccm kama siyo waoga na cowards ni nini?
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,504
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,504 280
Mbunge wa ccm singida kaskazini Leo kkatika mkutano wa hadhara amesema kuwa ccm imeingiliwa na watu wenye roho mbaya na waoga

Hata ile kusema tu Binadamu xyz ana roho mbaya tayari inaonyesha jinsi gani ulivyokuwa mbinafsi, na sia ajabu ni wewe ndiyo mwenye tatizo!
I mean, unatumia kigezo gani kusema Binadamu yule ana roho mbaya? Na je ya kwako ni nzuri na kwa kigezo gani kwamba roho yako ni nzuri? Kwa kigezo ulichojiwekea wewe mwenyewe kwamba, wengine wana roho mbaya na wewe una roho nzuri?
 
Mama_Aheshimiwe

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
2,250
Likes
2,784
Points
280
Mama_Aheshimiwe

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
2,250 2,784 280
Hata ile kusema tu Binadamu xyz ana roho mbaya tayari inaonyesha jinsi gani ulivyokuwa mbinafsi,na sia ajabu ni wewe ndiyo mwenye tatizo!
I mean, unatumia kigezo gani kusema Binadamu yule ana roho mbaya? Na je ya kwako ni nzuri na kwa kigezo gani kwamba roho yako ni nzuri? Kwa kigezo ulichojiwekea wewe mwenyewe kwamba kwamba wengine wana roho mbaya na wewe una roho nzuri?
Unafki huu
 
kilambalambila

kilambalambila

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
7,937
Likes
4,156
Points
280
kilambalambila

kilambalambila

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
7,937 4,156 280
Pole zake
 
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
3,146
Likes
3,162
Points
280
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
3,146 3,162 280
Hata ile kusema tu Binadamu xyz ana roho mbaya tayari inaonyesha jinsi gani ulivyokuwa mbinafsi, na sia ajabu ni wewe ndiyo mwenye tatizo!
I mean, unatumia kigezo gani kusema Binadamu yule ana roho mbaya? Na je ya kwako ni nzuri na kwa kigezo gani kwamba roho yako ni nzuri? Kwa kigezo ulichojiwekea wewe mwenyewe kwamba, wengine wana roho mbaya na wewe una roho nzuri?
Labda kwa sababu ye kajenga hekalu na wengine wanashindwa kuiba kama yeye ili wajenge hekalu kama lake..
Lakini pia hiyo roho mbaya anayoisema ni baada ya Rafiki zake kutaka kunyang'anywa vitalu alivyowabinafsishia
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,024
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,024 280
Yeye Nyalandu ana roho nzuri? Au ndio maneno ya mkosaji? Atuambie imekuwaje mpaka roho mbaya ikaingia CCM. Wanagawanaje nchi kama vipande sababu ya kupewa dhamana? Au amesahau au anafikiri haijulikani?
 

Forum statistics

Threads 1,237,543
Members 475,552
Posts 29,292,475