Nusura Nitapike!


Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Messages
2,479
Likes
26
Points
145
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2007
2,479 26 145
Nipo hapa Lumumba napata kifungua Kinywa lakini pia naangalia kipindi cha "Tuongee Asubuhi" kutoka Startv. Mwendesha kipindi Pascal Mabuga anang'ang'ania kwamba kwenye Jf wanauponda uamuzi wa CHADEMA kutoka nje ya bunge wakati Kikwete anahutubia bunge.

Kila akieleweshwa kwa upana dhana ya demokrasia na kukomaa kisiasa na wageni aliowaalika, yeye hoja yake kuu kama CHADEMA hawamkubali Kikwete ni kwa nini walienda kuomba kura kwa wananchi.

Kwa kweli nusura nitapike kwa jinsi Mabunga anavyoonekana kuwa kama zuzu kwa lengo tu la kuitetea CCM na Kikwete wake.
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
14
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 14 0
Huyu Mabunga Lazima atakuwa na mapepo huyo Mkemee...Unajua kuna watu wa jamii ya Mabunga huwa wanajipendekeza na kujishebedua utafikiri hawana la kufanya alimradi tu wapate vijinafasi vya upendeleo kama ukuu wa wilaya ukuu wa mkoo nk
 
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2010
Messages
2,583
Likes
569
Points
280
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2010
2,583 569 280
sio anaokekana kama zuzu ni zuzu haswa wa ukweli (mental fresh) kuna hawa watu wanaonikera katika media zetu 1.marini hassan 2.Mabuga 3.Kibonde...endeleza ka list
 
Paul Kijoka

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,406
Likes
7
Points
135
Paul Kijoka

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,406 7 135
Ndo waongoza mijadala tulionao siku hizi. Nchi hii inabidi kuwa na roho ya usugu ili kuishi na watu kama hao. Hawa ni MISUKULE. Hawajijui. Wamefugwa na CCM
 
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,286
Likes
1,344
Points
280
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,286 1,344 280
Jamani mwajiri wake si ni ccm, anataka aidha aongezwe mshahara au apewe udairekta, hana lolote njaa tu...
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
Hao ndio watangazaji wetu kazi kupotosha umma
 
M

Mzee Kibiongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
241
Likes
0
Points
0
M

Mzee Kibiongo

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
241 0 0
Mkuu Kigarama,

Si ungetapika kabisa kama kweli ulikereka? Watakwenda, watarudi lakini hawana serikali nyingine ila hii hii.......

 
N

NINAHASIRA

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
58
Likes
1
Points
0
N

NINAHASIRA

Member
Joined Nov 5, 2010
58 1 0
Anthony Dialoooooo chaliiiii! tha unataka afanyeje!:lalala:
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
Nipo hapa Lumumba napata kifungua Kinywa lakini pia naangalia kipindi cha "Tuongee Asubuhi" kutoka Startv. Mwendesha kipindi Pascal Mabuga anang'ang'ania kwamba kwenye Jf wanauponda uamuzi wa CHADEMA kutoka nje ya bunge wakati Kikwete anahutubia bunge.

Kila akieleweshwa kwa upana dhana ya demokrasia na kukomaa kisiasa na wageni aliowaalika, yeye hoja yake kuu kama CHADEMA hawamkubali Kikwete ni kwa nini walienda kuomba kura kwa wananchi.

Kwa kweli nusura nitapike kwa jinsi Mabunga anavyoonekana kuwa kama zuzu kwa lengo tu la kuitetea CCM na Kikwete wake.
Nakubali tumsamehe. Watu huugua utapiamlo lakini wengine wana utapiaakili
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Nipo hapa Lumumba napata kifungua Kinywa lakini pia naangalia kipindi cha "Tuongee Asubuhi" kutoka Startv. Mwendesha kipindi Pascal Mabuga anang'ang'ania kwamba kwenye Jf wanauponda uamuzi wa CHADEMA kutoka nje ya bunge wakati Kikwete anahutubia bunge.

Kila akieleweshwa kwa upana dhana ya demokrasia na kukomaa kisiasa na wageni aliowaalika, yeye hoja yake kuu kama CHADEMA hawamkubali Kikwete ni kwa nini walienda kuomba kura kwa wananchi.

Kwa kweli nusura nitapike kwa jinsi Mabunga anavyoonekana kuwa kama zuzu kwa lengo tu la kuitetea CCM na Kikwete wake.

Hiyo JF iliyoponda uamuzi huo ni ipi??? hii hii au nyingine?? Labda angesema huyu mshamba mwingine MS type aneitwa ThinkTwice wake mwenyewe an-Think1/16 na SINK-TWICE
 
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Likes
79
Points
145
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 79 145
Boss wa hiyo tv star alipigwa chini kwny uchaguzi anabembeleza hili apate viti maalum kuteuliwa na rais
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
hayo mambo ni sawa, kila mtu yuko entitled to his/her opinion... hakuna haja ya kutapika

kama wote tukifikiri sawa, basi hakuna haja ya kufikiri
 
M

MKUU WA WAKUU

Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
18
Likes
0
Points
0
M

MKUU WA WAKUU

Member
Joined Oct 23, 2010
18 0 0
nipo hapa lumumba napata kifungua kinywa lakini pia naangalia kipindi cha "tuongee asubuhi" kutoka startv. Mwendesha kipindi pascal mabuga anang'ang'ania kwamba kwenye jf wanauponda uamuzi wa chadema kutoka nje ya bunge wakati kikwete anahutubia bunge.

Kila akieleweshwa kwa upana dhana ya demokrasia na kukomaa kisiasa na wageni aliowaalika, yeye hoja yake kuu kama chadema hawamkubali kikwete ni kwa nini walienda kuomba kura kwa wananchi.

Kwa kweli nusura nitapike kwa jinsi mabunga anavyoonekana kuwa kama zuzu kwa lengo tu la kuitetea ccm na kikwete wake.
tapika;;;
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Nipo hapa Lumumba napata kifungua Kinywa lakini pia naangalia kipindi cha "Tuongee Asubuhi" kutoka Startv. Mwendesha kipindi Pascal Mabuga anang'ang'ania kwamba kwenye Jf wanauponda uamuzi wa CHADEMA kutoka nje ya bunge wakati Kikwete anahutubia bunge.

Kila akieleweshwa kwa upana dhana ya demokrasia na kukomaa kisiasa na wageni aliowaalika, yeye hoja yake kuu kama CHADEMA hawamkubali Kikwete ni kwa nini walienda kuomba kura kwa wananchi.

Kwa kweli nusura nitapike kwa jinsi Mabunga anavyoonekana kuwa kama zuzu kwa lengo tu la kuitetea CCM na Kikwete wake.
Mambo ya huku JF kaenda yajadili kwenye TV? punguani huyo aje hapa na hija kana analo la kujadili
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280
Ndo waongoza mijadala tulionao siku hizi. Nchi hii inabidi kuwa na roho ya usugu ili kuishi na watu kama hao. Hawa ni MISUKULE. Hawajijui. Wamefugwa na CCM
Hapo ndugu yangu pana ukweli.
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
hayo mambo ni sawa, kila mtu yuko entitled to his/her opinion... hakuna haja ya kutapika

kama wote tukifikiri sawa, basi hakuna haja ya kufikiri
Acid Heshima kwako mkuu.

Mimi kama nimemwelewa Mjumbe mjumbe, tatizo sio mawazo kufanana, laaa, ila ni kwamba, bwana Mabuga kama mwanahabari amewalika watu ili watoe maoni yao kuhusiana na lile la jana, watu wamekuja, wametoa maoni yao lakini mabuga ANALAZIMISHA akionacho yeye ndio sahihi.

Hivyo basi kama alikuwa na mawazo yake ambayo yanajitosheleza kusingekuwa na haja ya kualika wageni ili waseme yale yao na yeye kulazimisha yaliyo yake. Hivyo mabuga alikwenda nje ya mstari (nionavyo mimi)
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
34
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 34 0
Msingi mmoja muhimu wa demokrasi ni uhuru wa mawazo na kila mtu kuheshimu mawazo ya mwengine hata kama hakubaliani nayo. Kung'ang'ania kufuata mawazo ya mtu mmoja au kikundi ni uchanga wa demokrasi kama sio udikteta. Hata watu wenye itikadi moja hutafautiana mawazo, tuwaheshimu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,227
Members 475,501
Posts 29,282,165