NSSF na nyumba za kuuza ni kwa faida ya Nani ?


Mnama

Mnama

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
1,769
Likes
459
Points
180
Mnama

Mnama

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
1,769 459 180
Katika hali ya kusikitisha nyumba zilizojengwa na hili shirika kwa ajili ya kuwauzia wanachama wake ni kiinamacho cha ajabu,nyumba zenyewe chache halafu bado bei ghali kuanzia million 77 hadi 109 na bado wankusukumizia uenda ukachukue mkopo Commercial Bank of Africa (CBA) huku nako unakutana na uwizi mwingine maana ukipewa mkopo wa Million 100 riba 19.5 % p.a kwa miaka 20 mpaka umalize umelipa Million 450 na hapo rejesho la mwezi ni 1.8 millioni na inatakiwa iwe 45 % ya net pay.

Sasa huku ni kumsaidia mwanachama au kuzifaidisha Benki ? maana ni kama wamegeuka mawakala wa benki wa kujenga nyumba na kuisogezea benki ikutafune.kwa nini wakati hela zilizotumika kujenga hizo nyumba ni akiba zetu wanachama .

why not hirepurchase kama kweli wanataka wanachama wafaidi na wawe na moyo wa kujiwekea akiba ?
 
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2011
Messages
2,208
Likes
8
Points
0
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2011
2,208 8 0
Your liability is somebody's asset!
 
Asabaya

Asabaya

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
1,317
Likes
35
Points
145
Asabaya

Asabaya

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
1,317 35 145
Dau kazidiwa marifa kwa Hilo..
 

Forum statistics

Threads 1,215,087
Members 463,007
Posts 28,535,257