nsmauza shamba maeneo ya kimbiji pemba mnazi.

Jaslaws

JF-Expert Member
May 31, 2011
6,036
2,000
Shamba linauzwa lipo maeneo ya kibungo pembezoni mwa barabara ya pemba mnazi upande wa bahari,lina ukubwa wa ekari 54,linafika mpaka baharin...bei ni 60 milions,p linafaa kujengwa hotels kubwa za kitalii..hakuna udalali cel no yngu ni,0758144803.karibuni sana...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom