Noti za Tshs 10000 na Tshs 2000 zimefanana.

Swat

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
4,200
2,000
Jamani kwenye kutoa na kupokea noti za 10000 na 2000 mara nyingi zinafanana,hasa usiku. Nimepoteza pesa mara kadhaa kwa kwa hilo.Kwa alie ona hilo anaweza kuelezea. BOT wangerekebisha hilo!
 

foshizzle

JF-Expert Member
Dec 4, 2013
374
0
Jamani kwenye kutoa na kupokea noti za 10000 na 2000 mara nyingi zinafanana,hasa usiku. Nimepoteza pesa mara kadhaa kwa kwa hilo.Kwa alie ona hilo anaweza kuelezea. BOT wangerekebisha hilo!

Huwa unapata moja moto moja baridi wakati wa usiku?.
 

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Nov 16, 2013
589
0
Jamani kwenye kutoa na kupokea noti za 10000 na 2000 mara nyingi zinafanana,hasa usiku. Nimepoteza pesa mara kadhaa kwa kwa hilo.Kwa alie ona hilo anaweza kuelezea. BOT wangerekebisha hilo!

Inaonekana wewe ni KE halafu unauza uroda kwa maelewano ya buku kumi lakini baada ya zoezi chafu unapewa buku mbili hasa mkiwa gizani. ushauri fanyia kwenye taa na sio vichochoroni hutaibiwa tena.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom