Nothing But The Truth? Truth Hurts!


Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,734
Likes
255
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,734 255 180
polls_confused_1415_370521_answer_2_xlarge.bmp
mnh, jamani?
Kwenye haya maisha ya 'Baba & Mama' (Ndoa) kuna wengine wanatushauri kuwa wakweli, ati "only the truth will sets us free!", kuna wengine wanatuonya, "kinywa huponza kichwa!"

Je, nini mtazamo wako juu ya hili?
Unaamini kusema 100% ukweli wa kila kitu kwa mke/mume ni sahihi?
au,
unadhani ni heri ujibakizie % fulani 'kwa matumizi ya dharura?'
Mwenzenu kila nikijifikiria kwa hii 5th amendment, mnh!

- "You have the right to remain silent, Anything you say can and will be used against you!..." -
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
mmhhh hilo swali hatari
lakini kwa maoni yangu ukisha oana/olewa itakuwa fresh mkiwa mnaelezana.....
lakini kuna vitu vingine vinaweza kuhatarisha ndoa yenu..
so u have to be careful and choose you words properly before you say any thing...
(most of people have a little secret that no one have to know)
so im gona say u have to say 90% and keep the 10% to yourself...
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
140
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 140 160
Mbu...

they say kila kitu ni relative to the scenario and time....

Mimi lazima niseme ukweli kama nafanya kitu na mtu, na lazima niweke facts zangu wazi, but that truth remain between me and the partner of crime tu! privacy is always key to personal life

However, if i have seriously messed up, i would try as much as possible to let it go... In a movie burning bridges, the mom told a daughter --- "lie, it is the only thing that separate human beings from animals", and that advice came as the mom discovered that her daughter cheated on her husband

i stand to be corrected but not every truth is noble...
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
If you killed somebody, u better keep that to you and yourself as that can be a game changer.
Yes, anything you say can be used against you, …..but remember that it can also be used to help you!
And we are talking about married couple here, not vicheche! The problem of lying is you will always need
to make a big lie to cover up for the 1st one. You gotta be damn smart in that respect! Otherwise
arobaini yako ipo njiani………
 
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
8
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 8 0
Mbu...

they say kila kitu ni relative to the scenario and time....

Mimi lazima niseme ukweli kama nafanya kitu na mtu, na lazima niweke facts zangu wazi, but that truth remain between me and the partner of crime tu! privacy is always key to personal life

However, if i have seriously messed up, i would try as much as possible to let it go... In a movie burning bridges, the mom told a daughter --- "lie, it is the only thing that separate human beings from animals", and that advice came as the mom discovered that her daughter cheated on her husband

i stand to be corrected but not every truth is noble...
Mpwa nakubaliana na wewe,binafsi siku zote naamini madhara ya kusema uongo ni makubwa ukilinganisha na madhara ya kusema ukweli kama yatakuwepo.Hivyo siku zote naamini katika kusema ukweli.
Kuna siku nilikutana na dada mmoja nikamuuliza,haujambo dada yangu?

Akanijibu,"Namshukuru Muumba anaendelea kunifichia siri zangu" Kusema ukweli haimaanishi kwamba hauna siri ambazo mwenzio hajui,maana yangu ni kwamba unapokuwa na option ya kudanganya au kusema ukweli,kusema ukweli is a best option.Na siri hapa namaanisha personal issues ambazo naamini zitakuwa zinatoka as time goes on.Ni vigumu kumuambia mwenzio mambo uliyoyafutika ndani ya moyo wako for years yoote ndani ya siku moja.
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
Some secrets are bound to remain secrets.....................................................and its not a lie its just.........not telling the truth.
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,665
Likes
316
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,665 316 180
Sio lazima kila ukweli usemwe. Lakini inapobidi kusema, uwongo haufai - ni kujiwekea mtego utakaonasuka siku za usoni.
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Some secrets are bound to remain secrets.....................................................and its not a lie its just.........not telling the truth.
Hata wewe bibie, nilidhani waniamini..............U got to have a friend that u trust! .............. they have a name for people who don't ..........of course it can be you and yourself................ but u got this guy/gal that is on your side till death do u apart.
How much of a friend is he/she to you? Do you count on him/her for anything?
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,776
Likes
256
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,776 256 180
Nothing But The Truth-----doesn't exist! Some truths are worth 6feet under....
Truth Hurts ---- hurts and we don't have to hurt our loved one...
Halafu MJ1 kunyamaza pia ni aina ya uongo!.....
 
A

Ashangedere

Senior Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0
A

Ashangedere

Senior Member
Joined Aug 9, 2010
119 0 0
Jamani mimi hapo ndio tatizo langu yani mimi sijui nikoje sijui kabisa kujiwekea siri zangu huwa nasikia kuna kitu kinanisumbua kama mzigo fulani hivi, najikuta tu yani najikuta tuu nishamwambia shemeji yenu (sijui kaniendea bwagamoyo hahahaa) na nikisema mengine kweli huwa yananirudia mwenyewe sasa hata sijui nifanyeje ili nisiwe na kiherehere (hahahaaaa) cha kumwambia baba watoto kila kitu.
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,776
Likes
256
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,776 256 180
Jamani mimi hapo ndio tatizo langu yani mimi sijui nikoje sijui kabisa kujiwekea siri zangu huwa nasikia kuna kitu kinanisumbua kama mzigo fulani hivi, najikuta tu yani najikuta tuu nishamwambia shemeji yenu (sijui kaniendea bwagamoyo hahahaa) na nikisema mengine kweli huwa yananirudia mwenyewe sasa hata sijui nifanyeje ili nisiwe na kiherehere (hahahaaaa) cha kumwambia baba watoto kila kitu.
Ukiongolea kushindwa kuficha siri....kuna mama mmoja alishindwa kuficha siri ya yeye kumbambikia mmewe 'first born' wao.....
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,506
Likes
71
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,506 71 145
mmhhh hilo swali hatari
lakini kwa maoni yangu ukisha oana/olewa itakuwa fresh mkiwa mnaelezana.....
lakini kuna vitu vingine vinaweza kuhatarisha ndoa yenu..
so u have to be careful and choose you words properly before you say any thing...
(most of people have a little secret that no one have to know)
so im gona say u have to say 90% and keep the 10% to yourself...
Kwa hapo red, unahatarisha mahusiano yetu....! Maana nikija kugundua mwenyewe basi ujue hakutakuwepo mjadala wowote...! Katika ubongo wa mtu, kuna files kama kwenye RAM ya computer hii unayoitumia...! Sasa hizo 10% zitakuwa kwenye file lipi, kama sio file la "SECRETS"? Iwapo hili file lipo kwenye ubongo wako basi litaendelea kuhitaji updates na utakuwa na nafasi ya kuendelea kufanya/kukaribisha secrets zingine nyingi kwa kuwa una pahala pa kuhifadhi....! Now, the only thing that will set you free in your relation is to delete this file completely from your memory, and the only way to delete it ni kuanika kila kitu kwa mwenzio, unless you are rushing and running.....! Tafadhali sana, elewa kuwa japo ni kazi ngumu kutimiza, lakini "Ukweli siku zote unakuweka huru"....! Just think on yourself, binafsi ni rahisi kumsamehe mkweli au muongo? Kwangu mimi huenda nikamsamehe mkweli toka moyoni bile kujali kanitendea kosa la aina gani, lakini nikishagundua kuwa alichoniambia sivyo, basi asitegemee msamaha kabisa, nitamsamehe lakini tutaachana mara moja...!
 
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2008
Messages
373
Likes
2
Points
0
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2008
373 2 0
Some secrets are bound to remain secrets.....................................................and its not a lie its just.........not telling the truth.
You are very very right. Big Up kamarade :hippie::hippie::hippie::hippie::hippie::hippie::hippie::hippie::hippie::hippie::hippie::hippie:
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,665
Likes
316
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,665 316 180
Umbeya ni kusema ukweli (au hata uwongo) kwa msikilizaji asiyetakiwa. Hivyo hata msamiati wetu unatambua haja ya kuwa economical katika usemaji wa ukweli.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,734
Likes
255
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,734 255 180
...ok,
Nimewasoma wote, wengi wenu mna support "kusema ukweli daima uwongo kwenu ni mwiko!"

Lakini?
inawezekana kweli? in a real 'Baba & mama' life kusema ukweli daima?
Tuwe wakweli jamani, ndoa nyingi mbona zi mashakani?
:thumb:
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,080
Likes
370
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,080 370 180
yes truth can set u free,but remember some other truth can put u into life trouble and made u regret all ur life,on telling the truth be careful about what u want to tell,and whom ar u telling such truth otherwise u gonna suffer
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
18
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 18 135
hapa pamoja nakuficha ID zetu bado kuna wakati tunasema uongo ndo kwa wenzi wetu tukubali tukatae kuna mambo yanasemwa na mengine yatabaki kuwa ya kwako ndo maana huu usemi "You have the right to remain silent, Anything you say can and will be used against you!..." - kila nikiukumbuka midomo yangu lazima iwe mizito kusema baadhi ya mambo na yatabaki moyoni mwangu mpaka kesho
...ok,
Nimewasoma wote, wengi wenu mna support "kusema ukweli daima uwongo kwenu ni mwiko!"

Lakini?
inawezekana kweli? in a real 'Baba & mama' life kusema ukweli daima?
Tuwe wakweli jamani, ndoa nyingi mbona zi mashakani?
:thumb:
 

Forum statistics

Threads 1,205,814
Members 458,099
Posts 28,206,737